• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nuôi rott trong căn hộ ??????

Mình có nuôi em rott 3 tháng trong nhà, nhà mình là nhà phố, xin hỏi các anh chị em chỉ cho mình kinh nghiệm: Mình có thể nuôi cho em rott lớn trong nhà được không và có cần phải đem rott huấn luyện không ? Xin được chỉ giáo thêm vì mình mới tập nuôi rott nhưng thấy em nó lớn con quá nên cũng lo lắng.

Tamkem_vq

Bồ thích thì cứ nuôi thôi, coi nó như 1 thành viên trong gia đình mà chăm sóc, dạy dỗ là ok hết mà. Mình cũng đang ở căn hộ, ko nuôi Rott, nhưng thằng ku Fox nhà mình cũng nặng 43kg lận, có jì đâu, hôm nào trăng thanh gió mát thì sáng đi tập thể dục, chiều đi dạo. Hôm nào trái nắng trở giời thì lên .... máy tập chạy (hihi), quân trọng nhất là tình yêu, không phải là phải hội tụ đủ điều kiện. dần rồi tất cả ổn hết mà. Có mấy cặp vợ chồng chờ ổn hết mọi mặt mới sinh con đâu, cố lên bạn nhé. chúc thành công.