• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC thông báo gặp mặt sáng 07/08

KimCuong

Active Member
Một lần nữa, KC xin lỗi anh em vì đã sống và nói đúng với bản chất con người KC. Hy vọng anh em sẽ thông cảm.

Những hình ảnh này sẽ chắc chắn không thể mất đi được.

Cảm ơn anh em!

Chúc vui./.

Anh em không biên giới, Rott nào cũng là rott. Đừng ngại ngần gì, hãy cứ làm tốt với những gì mình đang có bạn nhé. Hy vọng sẽ lại được gặp em tại các buổi off của NRC.

ôi Hồ Cẩm Đào nhà e kìa 8->
Lần of tớ i này sẽ diện kiến các bác với nhiheeuf bất ngờ hơn Hồ Cẩm Đào này<:p<:p
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=84204
lần tới sẽ là 1 trong 2 e này diện kiến ae<:p>:D<>:D<

Mình mới sắp mãn teen thôi,mà đã lên chức Lão zoi...mà cũng chẳng thấy ảnh thằng em trai ETO đâu cả...huhuhu!!!

Chưa được biết tin này - nhưng rất ủng hộ các anh và CLB NRC đi theo hướng đó!

Nếu cần hỗ trợ bất cứ vấn đề gì về quy định, thủ tục, văn bản ... kể cả lách quy định =)) =)) có liên quan tới CLB => anh cứ alo: 0974321100 - hoặc nhắn tin trên diễn đàn - hoặc trà đá ở Nguyễn An Ninh để trao đổi trực tiếp cho gần.

em Hùng sờ_lờ =))

Chào tất cả AE yêu Rott,
Mình vừa từ SG ra, có ngồi với AE VKA về việc thành lập NRC, cũng được AE động viên nên cũng trao đổi với AE vài việc.
Thứ nhất là việc ra đời của NRC sẽ không có gì thay đổi.
Thứ hai, điều này cực kỳ quan trọng là AE hãy loại bỏ những con sâu bọ trong ra khỏi cuộc chơi, những kẻ ném đá dấu tay gây mất đoàn kết và vì lợi ích cá nhân.
Tôi đã nhận được những tin nhắn không lành mạnh mà tôi thừa hiểu từ đâu, với tôi điều đó không quan trọng và chẳng bao giờ bận tâm.
Thứ ba là mong AE hãy nhận ra bản chất vấn đề, đừng để những kẻ xấu lôi kéo, vấn đề nhỏ tạo ra vấn đề lớn, chia rẽ AE. Đó chỉ là những con người quá tầm thường, không có gì đáng coi trọng.
Thứ tư là NRC sẽ luôn có VKA bên cạnh, không có gì phải băn khoăn.

Mong AE hãy đồng sức đồng lòng, bỏ qua những chuyện nhảm nhí để NRC phát triển đúng định hướng.

Bùi Chân Phương.

Các bác mua bao tay tập cắn cho chó ở đâu vây. Em may bao tay tập cắn ở Hà Trung vừa nặng vừa xấu, muấn thay bao tay khác, các bác cho em xin địa chỉ nhé. Thanks

CHUYENGIACHO

Vậy ông bạn là ai? who are you?
Nếu bạn quan tâm đến NRC như vậy thì cứ ra mặt đi, biết đâu anh em ủng hộ bạn nhiệt tình và bầu bán cho bạn thì sao? Muốn NRC hoạt động quy củ và thành hiện thực thì những người tham gia phải là những người có thực bạn ah! Hãy vào topic NRC đăng kí thành viên đi!
Mình là chuyên gia chó mình ít viết bài lém vì đọc thấy AE bức xúc quá lên mạo mụi viết vài lời khuyên AE HÃY ĐOÀN KẾT THẬT ĐOÀN KẾT ( CHỈ CÓ ĐOÀN KẾT MỚI TẠO LÊN SỨC MANH HỦY DIỆT) . còn vào đăng kí NRC thì cho mình xin hẹn lần khác vì mình rất bận mong bạn thông cảm . Minh tuy không đăng ki nhưng lúc nào cũng luôn sát cánh cùng AE NRC . chúc AE NRC luôn mạnh khỏe . vui vẻ . đoàn kết . :-h

aladin255

Member
Tại cầm một em rott sát thủ lên to mồm vậy thôi.....khà khà.Trông hiền thế thôi mà uống ác phết!!!!!!!!!!
Kiểu hô này giống của bác phương với hector quá :d.
@ Bác vũ: Nhờ bác đi off hộ và đăng ký thành viên cho mà không thấy có trong danh sách nhỉ ? Lại tay cốc hô zozzzzzzzzzz nên quên hết rồi :D

aladin255

Member
1 - Lê Hữu Giáp
Sinh ngày 21/07/1981
CMND: 131596062 ngày 04/06/1998 CA Phú Thọ
Mobile: 0988 119 669
Email: giapkc1102@gmail.com
Rott tham dự: Euro
16 - Xin mời Rambo....
17 - Xin mời Dgk_karate mới cưới vợ...
Các bác nhà ta cứ trò chuyện đi ạ, em là em xin chèn vào vị trí số 16 này đã :D . Vị trí số 16 này đang xin mời Rambo, " Rambo" là tên em Rott đực em đang nuôi :x Chẳng may có chen lấn vào chỗ của bác nào thì cũng thông cảm nhé :-??Vị trí này coi như có duyên với em ke ke ....
16- Nguyễn Danh Duy
Sinh ngày: 27/07/1981
CMND: 142006701 cấp ngày 31/07/2007 CA Hải Dương
Mobile: 0907.066.888
Rott tham dự: Rambo, Chit

rottweilord

Member
Một tay anh chị Hải Dương lọt vào cuộc chơi. :-/

Nhìn hiền lành thế này mà bảo là một tay anh chị ở HD hả???? khà khà
Nói thế anh em hiểu nhầm thì chết. hihhihi​
Anh em Hải Phòng đặc biệt lưu ý nhân dạng đồng chí này, từ Hải Phòng lên Hà Nội là tất nhiên phải qua Kim Thành đới nhá.

Kiểu hô này giống của bác phương với hector quá :d.
@ Bác vũ: Nhờ bác đi off hộ và đăng ký thành viên cho mà không thấy có trong danh sách nhỉ ? Lại tay cốc hô zozzzzzzzzzz nên quên hết rồi :D
A không dám quên đâu ,A đã gởi A Phương rồi.Chắc vì A ấy bận lên chưa cập nhập thôi.Sợ hết chỗ nhảy vào ngay KINH!!!haha!!!!!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
[/CENTER]

Bác này đúng là HOT BOY KIM THÀNH có cậu LIÊM rồi, anh em HN, HP,QN ai mà đi qua KIM THÀNH mà thấy bác này ngồi cửu nhà là phải để ý ko là không về được đâu. :)):))

vào xem mấy ông này nói bóng gió mệt đầu lắm anh em sang LX xem ảnh giao luu đê bác nào có nick LX pm anh em giao lưu nhé đang có danh sách muốn xả đây :)):)):)):))

Tại cầm một em rott sát thủ lên to mồm vậy thôi.....khà khà.Trông hiền thế thôi mà uống ác phết!!!!!!!!!!
Anh em HD mình đi đâu cũng nhiệt tình như ở nhà mà. Bác cũng thế thôi. Cứ uống, không uống được nữa thì chìm. khà khà=)) =))

[/CENTER]

Bác này đúng là HOT BOY KIM THÀNH có cậu LIÊM rồi, anh em HN, HP,QN ai mà đi qua KIM THÀNH mà thấy bác này ngồi cửu nhà là phải để ý ko là không về được đâu. :)):))
Ông Tùng này lại nói quá rồi. khà khà! Nói thế làm sao anh em dám về HD chơi nữa. :)) Mà anh thấy thằng nào gọi là cậu Liêm đấy chắc không có ở khu vực nhà anh đâu, chắc có khi gần nhà bác Đại đấy khà khà :D.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ông Tùng này lại nói quá rồi. khà khà! Nói thế làm sao anh em dám về HD chơi nữa. :)) Mà anh thấy thằng nào gọi là cậu Liêm đấy chắc không có ở khu vực nhà anh đâu, chắc có khi gần nhà bác Đại đấy khà khà :D.
Anh ơi em về em hỏi lại Papa em rồi anh à, cậu Liêm mà như em nói ở khu vực gần Hưng Yên cơ, thảo nào hôm đấy bác hỏi ko có cậu Liêm nào ở Kim Thành là đúng rồi....hihihihihihi

condomdom

Member
vào xem mấy ông này nói bóng gió mệt đầu lắm anh em sang LX xem ảnh giao luu đê bác nào có nick LX pm anh em giao lưu nhé đang có danh sách muốn xả đây :)):)):)):))
Có tớ nè, xin đặt 1 xe gạch trước cửa nhà bác để đk vài mớ rau hehe!