• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC gặp gỡ 31 tháng 07

chanphuong

Member
Chào Anh Em yêu Rott phía Bắc,

Từ lần off đầu tiên đến giờ, AE chưa gặp lại và cũng chưa có một kế hoạch cụ thể cho hoạt động chính thức của NRC. Hy vọng lần này AE sẽ gặp gỡ, đưa ra phương án hoạt động cụ thể, AE cùng chung tay xây dựng NRC thật đoàn kết, vui vẻ. Rất mong nhận được hồi âm của AE.

Bùi Chân Phương

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Từ lần off đầu tiên đến giờ, AE chưa gặp lại và cũng chưa có một kế hoạch cụ thể cho hoạt động chính thức của NRC. Hy vọng lần này AE sẽ gặp gỡ, đưa ra phương án hoạt động cụ thể, AE cùng chung tay xây dựng NRC thật đoàn kết, vui vẻ. Rất mong nhận được hồi âm của AE.

Bùi Chân Phương
Xin chúc cho anh em NRC có 1 buổi gặp mặt vui vẻ và có 1 kế hoạch cụ thể cho buổi OFF sắp tới nhằm đẩy mạnh cho phong trào nuôi ROT của miền Bắc , lần gặp mặt lần này đúng vào ngày 31.07 hả anh Phương ??? lại trùng với buổi OFF định kỳ của anh em VP HP rồi, em sẽ thu xếp nếu lên được em lên với anh em cho vui.:)

KimCuong

Active Member

Bùi Chân Phương
Chủ nhật tuần này, cả nhà em sẽ ra Offline cùng các cụ. Cũng là để trình làng Gấu nhà em và hậu duệ của KC để các cụ nhận mặt.

Và có thể, Balco nhà em sẽ biểu diễn một số bài học mà em nó đã tiếp thu được. Rất cần có quân xanh trong buổi Off này, anh em nào có thể cáng đáng được thì xung phong nhé.

Cảm ơn anh em. Thân mến.

Chúc vui./.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chủ nhật tuần này, cả nhà em sẽ ra Offline cùng các cụ. Cũng là để trình làng Gấu nhà em và hậu duệ của KC để các cụ nhận mặt.

Và có thể, Balco nhà em sẽ biểu diễn một số bài học mà em nó đã tiếp thu được. Rất cần có quân xanh trong buổi Off này, anh em nào có thể cáng đáng được thì xung phong nhé.

Cảm ơn anh em. Thân mến.

Chúc vui./.
Ok tiểu đệ nhận làm quân xanh nếu đệ lên được ^_^,lần này Off ở đâu vậy anh ? Vẫn chỗ cũ ak ?

hieu_vd

Member
xin cảm ơn anh phương đã khơi dậy phong trào Rott miền bắc . xin chúc cho CLB miền bắc ngày càng phát triển. nhân thể em xin ra mắt em Rott (NEX) HÌ HÌ HÌ>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

my_lucky

Active Member
Em xin 1 phiếu đến muộn nhé các bác.Nhớ phần em 1 xuất đấy, em lo xong việc Làng xong là em ra luôn ạ.........%-(>:D<

Haha.. tin đồn bấy lâu nay đã thành sự thật, chúc mừng anh Phương! Nhớ buổi nào mấy anh em ngồi với nhau còn đắn đo con nọ con kia giờ bác đã mạnh dạn xông pha trận mạc, thật bản lĩnh.

Cảm ơn anh Phương, hẹn gặp mọi ng vào chủ nhật này. nhưng e sẽ ra muộn hơn 1 chút. vì con gái lại phải đi tiêm phòng, trẻ con bây h tiêm sợ thật, mấy trục mũi từ bé đến h rồi

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Ngày này ở tại nhà bác Phương hả??? Không biết ae các nơi có ghé được không?? Hy vọng cuộc gặp này sẽ ra được nhiều vấn đề từ trước tới nay!! Mong được chia sẻ nhiều

tuanphuthai

Active Member

Cảm ơn anh em. Thân mến.

Chúc vui./.
Em đề cử bác Chân Phương làm quân xanh có được không? Bác này quen điều trị Hektor rồi nên với Balco chắc....chả ngại. Có gì bác Chân Phương xác nhận cái cho bác KC yên tâm nhé.

chanphuong

Member
Ngày này ở tại nhà bác Phương hả??? Không biết ae các nơi có ghé được không?? Hy vọng cuộc gặp này sẽ ra được nhiều vấn đề từ trước tới nay!! Mong được chia sẻ nhiều
Ở công viên Thống Nhất Cư ơi, hôm đó hình như cũng có nhiều AE trong các hội Phú Quốc, Doberman, Bully... giao lưu càng thêm vui vẻ.

chanphuong

Member
Em đề cử bác Chân Phương làm quân xanh có được không? Bác này quen điều trị Hektor rồi nên với Balco chắc....chả ngại. Có gì bác Chân Phương xác nhận cái cho bác KC yên tâm nhé.
Nhưng chưa bao giờ làm quân xanh Tuấn Phú Thái ạ, nếu có thì tay mình cũng không đủ nửa miếng cho con Rott nó cắn. Thôi đề nghị đồng chí Tuấn, to khỏe làm quân xanh đi, Dob to hơn Rott còn làm được cơ mà...

tuanphuthai

Active Member
.......Dob to hơn Rott còn làm được cơ mà...
Khì, bác nói thế mọi người lại tưởng Dob nhà em lai với TRÂU nên to hơn Rott nhà bác thì chít. Các bác chơi Rott cứ vui thế này thì em phải nuôi con Rott để đi off với các bác đỡ bị đuổi ......do .....=))=))=))
So sánh Dob với Rott này

dgk_karate

Member
Nhưng chưa bao giờ làm quân xanh Tuấn Phú Thái ạ, nếu có thì tay mình cũng không đủ nửa miếng cho con Rott nó cắn. Thôi đề nghị đồng chí Tuấn, to khỏe làm quân xanh đi, Dob to hơn Rott còn làm được cơ mà...

Em thấy anh Phương là ứng cử viên số một đấy, đảm bảo quân xanh quay đầu chạy nhanh hơn Rott:)). Thế off mỗi rott thôi thì em không được mang theo đồng chí nào :-w, thế em xin một suất hậu off vậy. Chúc phong trào NRC ngày càng phát triển.

Scoobydoo

Member
Nếu không có gì đặc biệt em cũng có mặt các bác à. Em chưa có chó, bác nào thừa thì hôm đó em xin làm chân trông hộ he he:))

KimCuong

Active Member
Thôi đề nghị đồng chí Tuấn, to khỏe làm quân xanh đi, Dob to hơn Rott còn làm được cơ mà...
Không được, xin báo trước đặc điểm tấn công của Balco nhà em là nhảy cắn, phạm vi từ ngực lên đến mặt. Nhỡ đâu nó phi vào đôi mắt kính cận của bác Tuấn thì em phải đền chết à. [-O< Em tin bác này chỉ bia rượu giỏi thôi chứ làm quân xanh không ổn, nhỡ đâu..............thì............chết em. :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em thấy anh Phương là ứng cử viên số một đấy, đảm bảo quân xanh quay đầu chạy nhanh hơn Rott:)). Thế off mỗi rott thôi thì em không được mang theo đồng chí nào :-w, thế em xin một suất hậu off vậy. Chúc phong trào NRC ngày càng phát triển.
Mới lấy vợ thì ở nhà nằm đắp chăn với vợ đi, chó mèo cái gì, chuẩn bị cơm rượu tiệc tùng ra đón tiếp đi, đợt tới tôi đi TQ kiểu gì tôi cũng ghé qua thăm vợ chồng ông đấy, hôm rồi bận quá thành ra không lên chia vui cùng 2 bạn được .:D:D

KimCuong

Active Member
Nếu không có gì đặc biệt em cũng có mặt các bác à. Em chưa có chó, bác nào thừa thì hôm đó em xin làm chân trông hộ he he:))
Không có chó thì đầy việc đang chờ ông đấy nhé!

Có một việc rất quan trọng, đó là hôm đó chắc chắn sẽ có nhiều anh em vác súng ống dòng canon và nikon đi, nên thế nào cũng có bác bắn nhiều quá sẽ mỏi tay. Lúc đó đề nghị ông Scoobydoo phi thân vào bắn tiếp nhé. :D