• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC Ọp ẹp lần đầu

KimCuong

Active Member
Phát súng tiếp theo là của anh em Hải Dương, nhưng anh em các tỉnh miền Bắc cứ chuẩn bị đi nhé .

zippor

Member
Vẫn còn ảnh chụp tập thể anh em tại CV Thống Nhất sao chưa thấy bác tác nghiệp hôm đó đưa tin nhỉ.
Buổi đầu đại gia đình NRC gặp gỡ, tuy còn có nhiều thiếu sót và nhiều anh em chưa thể tham dự được nhưng anh em hội đều rất hy vọng vào một tương lai tươi sáng cho CLB NRC.
Tôi còn mấy cái ảnh chộp được lúc ông đang phe áo ở một góc công viên, nhìn không khác gì dân buôn hahaha, tối về up nốt cho mà coi

KimCuong

Active Member
Tầm 20 con người mà 60 lít bia, mấy cô cậu tiếp bia kêu rằng "Bọn Rott VIETPET này bụng to thật" . Kakakakakakakaka......................

KimCuong

Active Member
2 con người này là một trong những cánh chim đầu đàn của Hải Phòng và Hải Dương .

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Bác Đá Quí loại 2 cho em hỏi 2 bác trong ảnh có phải là bạn tri ân tri kỷ của bạn Khuyển Vương không ạ ?? em nhìn mặt thấy quen quen :D

KimCuong

Active Member
Thành viên nhỏ tuổi nhất tại buổi Off của NRC, hậu duệ của tityeu2009.

Một góc toàn cảnh .

KimCuong

Active Member
Hóa ra lão Đại này chào KC. Hihihi

Phó nhềnh Vietpet - Dao Quăng - chán mèo ra với rott. Hehhe

Bố con nhà này máu không?????

Mình chỉ được cái là đam mê nhất thôi,còn để trở thành cánh chim đầu đàn của AE NRC Hải Dương thì mình không dám...Còn phải học hỏi nhiều lắm><

KimCuong

Active Member
Mình chỉ được cái là đam mê nhất thôi,còn để trở thành cánh chim đầu đàn của AE NRC Hải Dương thì mình không dám...Còn phải học hỏi nhiều lắm><
Haha, "một trong những" chứ không phải "là" anh Vũ nhé. Con chim phải có 2 cánh mới bay được, nhưng để bay cao và xa thì phải có nhiều cánh hợp lại thì mới bay cao và xa được mà . ;)

GA_DONG_TAO

Active Member
Hình như KC pot còn thiếu ai đây... ông xem lại xem nhé . Thấy anh em nói người đó cũng mê rôt nhưng chưa có áo mặc đâu . . . Ông làm ăn thiếu sót quá . Công nhận con 40D mà có con ống xịn thì chụp cũng lên hình phết nhỉ ??? hahaha

Italiano

Member
Qua những bức ảnh em thấy tất cả AE miền Bắc tụ hội về đây hôm CN vừa rồi, quả thật là quá nhiều ý nghĩa, quá nhiều tình cảm . AE ta mượn những chú chó Rott để sát lại gần nhau hơn và trên hết rằng: Tình cảm của con người với nhau thực sự là vô giá!

Qua những bức ảnh em thấy tất cả AE miền Bắc tụ hội về đây hôm CN vừa rồi, quả thật là quá nhiều ý nghĩa, quá nhiều tình cảm . AE ta mượn những chú chó Rott để sát lại gần nhau hơn và trên hết rằng: Tình cảm của con người với nhau thực sự là vô giá!
Mỗi diễn đàn bố 1 nick... e chiu.. nhiều lúc nhớ đến chú mà đau cả đầu .. bác kc nhắn mình gọi cho italiano... mình đếch biết ai.... mãi mới nhớ ra.. Có chữ ký ấn tượng đấy he.he...

Italiano

Member
Mỗi diễn đàn bố 1 nick... e chiu.. nhiều lúc nhớ đến chú mà đau cả đầu .. bác kc nhắn mình gọi cho italiano... mình đếch biết ai.... mãi mới nhớ ra.. Có chữ ký ấn tượng đấy he.he...
Em còn chưa xử lý anh vụ anh bảo đi off mà ko đi.:cool::cool::cool::D Anh cứ nhớ nick bên này cho em ah. Nick kia em chỉ chém gió thôi chứ ko cống hiến như bên này đâu.:D:rolleyes:;)

KimCuong

Active Member
Anh cứ nhớ nick bên này cho em ah.
Chú này có quả đầu ấn tượng nhất anh em NRC đây. Tới đây chăm vợ sinh và chăm rott bé thì không biết tóc có rụng thêm không đây. Ha ha ha ha

BIG DOG

Member
Hình như KC pot còn thiếu ai đây... ông xem lại xem nhé . Thấy anh em nói người đó cũng mê rôt nhưng chưa có áo mặc đâu . . . Ông làm ăn thiếu sót quá . Công nhận con 40D mà có con ống xịn thì chụp cũng lên hình phết nhỉ ??? hahaha
Mình thì lại thấy thiếu một bác trên diễn đàn cũng rất có duyên với Rot .
Bài của bác ấy luôn ở trên đầu trang clb Rot của vietpet.
Hy vọng là KC post thiếu đúng bác đấy

Italiano

Member
Chú này có quả đầu ấn tượng nhất anh em NRC đây. Tới đây chăm vợ sinh và chăm rott bé thì không biết tóc có rụng thêm không đây. Ha ha ha ha
Mod chém em nhá!:D:D Chả động viên em thì thôi lại còn trù rụng tóc. Đúng là sắp tới em vất vả thật , nhưng em sẽ cố gắng tham gia các hoạt động của anh em nhiệt tình ah.;)

trungcs

Member
Chăm Rott đẻ cũng đã mệt thì chăm vợ đẻ em nghĩ bác chả còn time mà đi off với anh em nữa đâu...:D