• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC Ọp ẹp lần đầu

zippor

Member
Chăm rott như chăm con

tiếp ...

Chú pit của một thành viên, ấn tượng chú này bơi rất khỏe

zippor

Member
Thử khả năng tự vệ của rott, đầu tiên là lão Phương

Nhưng nghe chừng không ăn thua nên chú Đức nhẩy vô và bị Balco đuổi chạy rẽ đất rẽ cát

hai bố con cùng đi off

linh tinh

zippor

Member
Tranh thủ tác nghiệp, động tác rất chi là pờ rồ chả biết có chụp được cái nào không

"anh phải thế này này !!!"

Thanh_arch

Member
Chú pit của một thành viên, ấn tượng chú này bơi rất khỏe

Theo sự thống nhất của anh em NRC, buổi offline chỉ có mặt của Rottweiler, vậy chú Pit này ???
Xin ý kiến anh em cùng thảo luận nhé! thanks

KimCuong

Active Member
Theo sự thống nhất của anh em NRC, buổi offline chỉ có mặt của Rottweiler, vậy chú Pit này ???
Đây cũng là một vết khuyết của buổi Off Thành ạ, nói chung như đã thống nhất của tất cả các anh em thành viên Northern Rottweiler Club, thì bất kể các buổi Off được diễn ra tại các tỉnh thành nào thì chỉ có rott và rott mà thôi, như vậy buổi off sẽ không bị loãng sang các dòng chó khác.

Chắc bạn này cũng quá nhiệt nhưng không để ý tới thống nhất này của anh em NRC, nhưng biết đâu đó sau buổi Off này bạn ấy sẽ nuôi thêm Rott thì sao? Hihi.

Nhưng vẫn hy vọng tới đây anh em ta không nên để trường hợp này xảy ra nữa nhé!

Thân mến./.

boy_armani8x

Active Member
hI, hôm đó em cũng có biết là buổi off của rott ^^ .. và do vì có lý do riêng ít sự lưa chọn quá nên mới dắt chó ra , anh Thanh_arch thông cảm nhé.. ca 2 hôm đó rất vui và ý nghĩa ..Chúc anh em NRC ngày một phát triển và thành công !!!

Đây cũng là một vết khuyết của buổi Off Thành ạ, nói chung như đã thống nhất của tất cả các anh em thành viên Northern Rottweiler Club, thì bất kể các buổi Off được diễn ra tại các tỉnh thành nào thì chỉ có rott và rott mà thôi, như vậy buổi off sẽ không bị loãng sang các dòng chó khác.

Chắc bạn này cũng quá nhiệt nhưng không để ý tới thống nhất này của anh em NRC, nhưng biết đâu đó sau buổi Off này bạn ấy sẽ nuôi thêm Rott thì sao? Hihi.

Thân mến./.
Mình cũng thích pit,,nhưng hôm đó chả hiểu sao lai không quan tâm gì đến,chỉ mải ngắm Rot &bắt tay AE thôi>Ha...Ha!!!!:D:D:D

dgk_karate

Member
Tranh thủ tác nghiệp, động tác rất chi là pờ rồ chả biết có chụp được cái nào không

"anh phải thế này này !!!"

Mình thích ảnh này và lời bình, rất tự nhiên :). Em với anh Phương có hai quả tăm giống nhau quá đi:D.

Italiano

Member
Hôm ấy em tới muộn nên chỉ được xem tiếp màn " thử khả năng tự vệ " của Hektor. Anh Cuơng còn pô ảnh nào thì chho AE xem luôn nhé, đừng găm:D:D:D

thuan_hp

Member
Chắc nhiều ae nhận ra ông này

[/QUOTE]

ông này là ai mà nổi tiếng thế bác giới thiệu luôn chứ :confused:

Chắc nhiều ae nhận ra ông này

ông này là ai mà nổi tiếng thế bác giới thiệu luôn chứ :confused:[/QUOTE]
Chẳng cần biết.....Cứ thấy ông ấy cười & giơ tay chào,là đã thấy quý quý mến mến!!!!Rồi...

PhatQG

Member
Mình cũng tiếc thật hôm đó lại trực lai nhỡ hẹn mất rồi,,Điện thoại cho bác Cuongtb bảo đang uống bia vui lắm chú ạ...tiếc quá các bác ạ...dự định cho Đôm ra HN chơi mà không đi được,,;);)

my_lucky

Active Member
Thôi anh Ngải đừng tiếc nữa,, dù sao thì hôm đó anh Đoàn cũng đã uống hộ anh vài cốc rồi, riêng anh Giang thi...:cool::cool::mad:

Asturias19

Thân mến./.
Sao phải phân biệt đối xử thế, cứ như kiểu private club vậy

Sao phải phân biệt đối xử thế, cứ như kiểu private club vậy
Không phải phân biệt đâu Bạn ơi!Chỉ có điều AE off Rot,Bạn đem dòng khác ra sợ Bạn cảm thấy lạc lõng thôi.Còn với mình cứ là dog dòng nào mình cũng quí.Chào thân ái!!!!!

KimCuong

Active Member
Mình cũng tiếc thật hôm đó lại trực lai nhỡ hẹn mất rồi,,Điện thoại cho bác Cuongtb bảo đang uống bia vui lắm chú ạ...tiếc quá các bác ạ...dự định cho Đôm ra HN chơi mà không đi được,,;);)
Gửi bạn này............................................đúng là hơi tiếc thật đấy nha :D

chanphuong

Member
Chào tất cả các Anh Em,
Thực sự là Phương thấy hơi bất ngờ vì có một vài thông tin nhận xét về cá nhân cũng như đánh giá về Phương. Phương cũng xin không thông tin lại vì không cần thiết.
Với Phương cuộc chơi chỉ là để thỏa đam mê và không toan tính, đã tính thì không chơi, đã chơi thì không tính. Phương làm kinh doanh nhưng không bao giờ kinh doanh Rott, con Rott không nói lên đẳng cấp gì hết kể cả có một con vô địch thế giới.
Đẳng cấp con người thể hiện ở cách sống, cách nghĩ và cách đối xử với nhau ngay ở trên diễn đàn cũng như ở ngoài đời.
Buôn có bạn, bán có phường, cuộc chơi thì phải có anh em và mong mọi người hãy đoàn kết thì phong trào mới phát triển được.

Có gì không phải mong Anh Em bỏ qua.

Thân./.

Ọp ẹp mà sao trông mặt ai cũng hớn hở,vui vẻ.Kiểu này ngày nào em cũng thích ọp ẹp....!!!!!!!:D:D:D