• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Northern Rottweiler Club

my_lucky

Active Member
Bác cứ phải chốt lại cái mẫu logo đi đã chứ.Bao giờ chốt chắc rồi thì anh em ào ạt vào đăng ký số lượng và size luôn, tiền nong đóng góp thế nào đây anh ơi.Thân!

trungcs

Member
nói chung là kiểu gì em cũng xin đăng kí một áo ....các bác chốt kiểu đi là em xông vào ngay!

nói chung là kiểu gì em cũng xin đăng kí một áo ....các bác chốt kiểu đi là em xông vào ngay!
Các bác cứ chốt đi he he , để anh em xông phi cái , nhanh nóng , sốt dẻo nào :beer:beer:beer:beer:beer

trungcs

Member
dạ thưa các bác...nếu đóng góp ý kiến thì em nghĩ là cái hình đầu chú chó Rottweiler chúng ta cứ để nó quay chếch 1 tí, để thẳng nhìn không đẹp lắm! em xin cảm ơn!

KimCuong

Active Member
Alo bác Chân Phương!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác cho KC hỏi nếu muốn đăng ký áo cho các cháu nhỏ thì có được không? Cu Gấu nhà em gần 2 tuổi rồi thì có size dành cho cu con không nhỉ? Hehe.

Đây cũng là ý kiến của rất nhiều anh em đang hỏi em đó nhé. Hihi

Thân mến./.

zippor

Member
E xin một chân tham gia NRC ah, theo sau lót dép hóng hớt với ae.

Hai cái ảnh của a Hùng tặng cho ae đẹp quá, rất phù hợp với cái màn hình con laptop của em đang chả biết để cái gì lên làm nền. Thank bác nhiều nhiều. Còn về cái việc in đầu thủ rott lên sau lưng áo, theo em thực sự không hợp lý. Theo ngu ý của em, việc in lên phô quá, đâu cần phải in hình rott lên áo thì người ta mới biết mình yêu rott.

Em nghĩ cả nhà nên chốt phương án áo đơn giản, có logo và dòng chữ ở tay là đã ok lắm rồi. Đơn giản mà hiệu quả. Các bác nên cân nhắc việc này. Theo em, để tránh "bóng bàn" ở đây, tránh mất thời gian mà chẳng giải quyết việc gì, bác Phương và bác Cương cứ mạnh dạn quyết định. Ra policy cho việc in áo (thủ thục đăng ký áo cho ai? như nào? cỡ áo? giá rổ?) để anh em vào tiến hành cho xong khâu này để chuyển sang chém cái khác.

Tiện đây thằng ku nhà em nó có 8 tháng, không biết có áo baby cho nó không a Phương, hihi. Hiệp sĩ cưỡi ngựa không có áo giáp đi cùng nghe chả đồng bộ gì cả. Nghe ông KC chém là có áo cho baby không biết có thật không. Nếu có cho cả đại gia đình 3 người nhà e đăng ký hihi.

zippor

Member
E xin một chân tham gia NRC ah, theo sau lót dép hóng hớt với ae.

Hai cái ảnh của a Hùng tặng cho ae đẹp quá, rất phù hợp với cái màn hình con laptop của em đang chả biết để cái gì lên làm nền. Thank bác nhiều nhiều. Còn về cái việc in đầu thủ rott lên sau lưng áo, theo em thực sự không hợp lý. Theo ngu ý của em, việc in lên phô quá, đâu cần phải in hình rott lên áo thì người ta mới biết mình yêu rott.

Em nghĩ cả nhà nên chốt phương án áo đơn giản, có logo và dòng chữ ở tay là đã ok lắm rồi. Đơn giản mà hiệu quả. Các bác nên cân nhắc việc này. Theo em, để tránh "bóng bàn" ở đây, tránh mất thời gian mà chẳng giải quyết việc gì, bác Phương và bác Cương cứ mạnh dạn quyết định. Ra policy cho việc in áo (thủ thục đăng ký áo cho ai? như nào? cỡ áo? giá rổ?) để anh em vào tiến hành cho xong khâu này để chuyển sang chém cái khác.

Tiện đây thằng ku nhà em nó có 8 tháng, không biết có áo baby cho nó không a Phương, hihi. Hiệp sĩ cưỡi ngựa không có áo giáp đi cùng nghe chả đồng bộ gì cả. Nghe ông KC chém là có áo cho baby không biết có thật không. Nếu có cho cả đại gia đình 3 người nhà e đăng ký hihi.

GA_DONG_TAO

Active Member
In rot phái sau áo, ra đường, dân xã hội đen lại nghĩ là đầu gấu phương nào... Chú ý để giết thì cũng khổ. Chỉ làm cái logo nhỏ ngực áo là ok. Nếu có áo baby em xin đăng ký hai cái.

my_lucky

Active Member
vu nay em mo hang ao baby co ve dat khach qua...kaka.
xin loi mod vi dang loi unikey....

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Trước hết xin mạo muội trình bày suy nghĩ với các Anh Em trong diễn đàn. Việc có một sân chơi chung cũng như trao đổi về vấn đề Rott là điều có lẽ nhiều Anh Em phía Bắc mong mỏi, tuy nhiên cần phải có sự đóng góp công sức, tâm huyết của tất cả mọi người. Hy vọng sẽ có ai đó trong những ACE yêu thích Rott phía Bắc đứng lên phát động phong trào. Riêng cá nhân Phương sẽ ủng hộ ai nhận trách nhiệm cả hai chân. :ban:

Hy vọng sớm có buổi giao lưu cùng ACE yêu Rott

Chân Phương
Để có thể hoạt đông 1 cách vui vẻ bình đẳng ,tôn trọng lẫn nhau .Theo tôi nghĩ lên có 1 quy định ,mà bắt buộc nhưng nguwoif tham gia phải tuân thủ .Lúc đó mới phát huy cao được tinh xây dựng.riêng với tôi ,hoàn toàn ủng hộ để rottweiler khu vực phía bắc Phát triển -bình dẳng-thân ái.Tuấn Tú CV
Tel:01665221166
mail:trantuan_russ@yahoo.com

chanphuong

Member
Da co thong bao ve gia ao bao gom ca in, se giao dong tu 230k den 250k mot cai, co ca ao tre em. Anh em cho so luong dang ky.
Vi dang o ngoai duong nen khong the viet tieng Viet duoc, mong moi nguoi thong cam.
Than

Alo bác Chân Phương!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác cho KC hỏi nếu muốn đăng ký áo cho các cháu nhỏ thì có được không? Cu Gấu nhà em gần 2 tuổi rồi thì có size dành cho cu con không nhỉ? Hehe.

Đây cũng là ý kiến của rất nhiều anh em đang hỏi em đó nhé. Hihi

Thân mến./.
Kết câu này đây , thằng cu nhà anh cũng được hơn 3 tuổi , có tầm áo này thì ngon quá !

trungcs

Member
em xin đăng kí một cái size XL cụ thể thế này bác căn chuẩn hộ : cao 1,75 m...vai 52 cm...nặng 76kg....cảm ơn bác Chanphuong....

zippor

Member
Đăng ký như thế này loãng hết cả topic, e nghĩ a Phương và a Cương nói cụ thể các vấn đề:
- Hình thức đăng ký (gửi mail đăng ký or gửi message trên diễn đàn)?
- Gửi đăng ký cho a Phương, a Cương hay cả hai?
- Cỡ áo ứng với từng đối tượng (nam, nữ, trẻ nhỏ)? Có phân biệt nam, nữ hay chỉ có 1 kiểu duy nhất với nhiều size?
- Thời hạn chót để đăng ký?

KimCuong

Active Member
Đăng ký như thế này loãng hết cả topic, e nghĩ a Phương và a Cương nói cụ thể các vấn đề:
- Hình thức đăng ký (gửi mail đăng ký or gửi message trên diễn đàn)?
- Gửi đăng ký cho a Phương, a Cương hay cả hai?
- Cỡ áo ứng với từng đối tượng (nam, nữ, trẻ nhỏ)? Có phân biệt nam, nữ hay chỉ có 1 kiểu duy nhất với nhiều size?
- Thời hạn chót để đăng ký?
Cảm ơn cu em đã có ý kiến!

Để việc đăng ký được chính xác, đề nghị anh em liên lạc với KC theo số điện thoại 0902.298.398 để KC ghi chép số lượng và size áo cùng trao đổi cách thức nhận áo và chuyển tiền áo cụ thể của anh em.

Thời hạn dừng đăng ký đến hết ngày 30.06.2011.

Mức giá áo đã được anh Phương xác nhận là: 250.000đ/áo.

Mời anh em bắt đầu đăng ký từ hôm nay! :wel:

GA_DONG_TAO

Active Member
Theo em, chúng ta lại có buổi họp nhỏ để anh em đến đăng ký và góp thêm ý kiến về buổi off đầu tiền, đồng thời đăng ký và nộp tiền áo. Anh em ở xã nên dựa vào sự quen biết với KC, anh Phương hay thành viên nào đó để đăng ký size áo và nộp tiền.
Tôi nghĩ rằng, anh em cũng thông cảm cho việc đăng ký và nộp tiền mới có áo... vì chúng ta chưa có quỹ mà để một người đứng ra thì khong nên.
Anh em ai ủng hộ họp thêm một buổi nào?