• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ninh Bình cần tìm bạn yêu thích thú cung

moonrose

Member
Em cũng thỉnh thoảng về anh ạ, đợt này đang làm đồ án tốt nghiệp nên cũng dỗi em về NB suốt. hôm nào hội VPNB off đi cho bọn cún giao lưu với nhau, hy vọng VPNB ngày 1 tăng sĩ số :D

ronaldo

Member
em là con trai mà lại nuôi chihuahua à,có vẽ nhẹ nhành quá không.nên nuôi em nào cho đàn ông cái chứ em,anh em có số ở trên đấy,em cứ lưu vào hoặc cho anh em biết,rồi có gì alo ngôi hôm cho vui

ronaldo

Member
ui vậy à,ngai quá sry em nhé,tại em không nói nên anh không biết,thế em khi nào về nbinh thì cho 2 con chơi với nhau nhé,vì kaka nhà anh vui tính lắm8->

rinkitori87

Lâu k vào vietpet, bên này anh em NB đông vui quá. Anh Thành với chú Ngọc cố gắng cổ động, anh em lập topic ảnh trước rồi hẹn ngày ra công viên off
Đăng ký cho Tom 1 phiếu

chopper00

Member
bác rinkitori là ai vậy nhỉ. em GSD đẹp quá đi, cháu cũng đang định mua 1 em GSD bác có mối nào giới thiệu cho cháu với nhé THANKS bác!

ronaldo

Member
ok bác Quản à,nhưng em nghĩ có topic rồi thì cũng nên gặp nhau,chu không sẽ ít ngươi biết đến lắm,mà nhất là nên off chỗ đông người thì sẽ có thêm anh em ủng hộ,em thấy sân bóng ở trước siêu thị đông thành là ok đấy,anh thấy sao?

moonrose

Member
Lâu k vào vietpet, bên này anh em NB đông vui quá. Anh Thành với chú Ngọc cố gắng cổ động, anh em lập topic ảnh trước rồi hẹn ngày ra công viên off
Đăng ký cho Tom 1 phiếu
Ơ nhìn em Tom này giống em của Minh bạn mình cũng thấy bạn ấy up ảnh lên Facebook, có phải em ý là hậu duệ của Hulk k anh?

rinkitori87

Mình tên Minh, trong hình là bác Quản show dáng. Hôm chụp ảnh mình k có ở nhà, hiện nay mình đang làm trong Thanh Hóa.GSD ở NB có nhiều em đẹp lắm, Anh Quản cố gắng up lên cho mọi người chiêm ngưỡng nhé.
To : a. Thành (ronaldo07) : anh mua con husky ở đâu thế, đợt trước em cũng định rinh 1 em màu sám như anh, nhưng bị hụt

ronaldo

Member
anh minh sinh năm nhiêu?em mua ở hn anh à.em hôm nay nhìn thì con hus của em mắt màu sữa anh à,không biết mắt này có đc không?anh làm hôm nào về lại ninh bình?em năm nay 26t có gì xưng hô cho tiện

rinkitori87

Em sn 87, chắc ít tuổi hơn anh mà.hì. Màu mắt sữa là đẹp rồi anh ạ, kết nhất màu mắt hơi xanh tí, nhìn nó ngầu hơn...mấy kon husky nhập ở SG nhìn đẹp k cưỡng lại được anh nhỉ. Mà cho em hỏi chút , mỗi lần a đi đá ở sân khách thì chúng nó ai chăm sóc ạ

ronaldo

Member
anh nhờ bảo vệ ở đôi bóng chăm,vì con Rô cũng lớn rồi nên cũng không lo lắm,còn giờ anh mới đưa em kaka về thì lo cho nó j khỏe mạnh là ok thôi,uh anh đang nhờ 1 bé ở trong sg tìm cho 1 con nâu đỏ nữa,thế là chuẩn luôn

ngocsamnb

Member
[/QUOTE]
ảnh này là em chụp đấy có mấy cái nhìn đẹp lắm . 8-> pro quá trời .
To Moonrose : bố mẹ bạn không cho nuôi chó to thì bạn sang nhà mình ở để rồi chúng mình cùng nuôi chó to 8->:x

moonrose

Member
Em sn 87, chắc ít tuổi hơn anh mà.hì. Màu mắt sữa là đẹp rồi anh ạ, kết nhất màu mắt hơi xanh tí, nhìn nó ngầu hơn...mấy kon husky nhập ở SG nhìn đẹp k cưỡng lại được anh nhỉ. Mà cho em hỏi chút , mỗi lần a đi đá ở sân khách thì chúng nó ai chăm sóc ạ
Minh à, tớ là Bình 9D này, nhớ k :D
[/QUOTE]To Moonrose : bố mẹ bạn không cho nuôi chó to thì bạn sang nhà mình ở để rồi chúng mình cùng nuôi chó to [/QUOTE]
Còn ý kiến nào khả quan hơn k bạn hehe

ngocsamnb

Member
To Moonrose : bố mẹ bạn không cho nuôi chó to thì bạn sang nhà mình ở để rồi chúng mình cùng nuôi chó to [/QUOTE]
Còn ý kiến nào khả quan hơn k bạn hehe[/QUOTE]
khả quan nhất rồi đấy bạn ạ . :x

rinkitori87

To Moonrose : bố mẹ bạn không cho nuôi chó to thì bạn sang nhà mình ở để rồi chúng mình cùng nuôi chó to [/QUOTE]
Tớ biết mà, bjo Bình làm j rồi, t đang làm ở HUD1, công việc phải đi xa nhiều. Làm XD vất vả thế đấy mà chả kiếm dc bao nhiêu.haizzz

rinkitori87

To Moonrose : bố mẹ bạn không cho nuôi chó to thì bạn sang nhà mình ở để rồi chúng mình cùng nuôi chó to
khả quan nhất rồi đấy bạn ạ . :x[/QUOTE]
Hội tụ tất cả các yếu tố để có thể thỏa mãn niềm đam mê rồi.Xúc tiến nhanh thôi....

moonrose

Member
Tớ biết mà, bjo Bình làm j rồi, t đang làm ở HUD1, công việc phải đi xa nhiều. Làm XD vất vả thế đấy mà chả kiếm dc bao nhiêu.haizzz
Tớ tháng 2 này mới ra trường, làm xây dựng phải đi xa là đúng rồi, cũng hơi vất vả nhỉ, mà cậu đi suốt thế về em Tom có theo k ?

rinkitori87

Nó mà k theo t đuổi ra khỏi nhà ngay. mà bjo em nó đang dậy thì nên lúc nào cũng ra cổng ngắm girl, nghĩ mà thấy tội.hehe

moonrose

Member
Thế à, khổ thân nó, cẩn thận gặp em nào xinh tươi lại bỏ nhà theo em ý thì toi hehe, mà nuôi Tôm có vất vả k Minh? Nó có biết làm nhiều trò k ?