• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ninh Bình cần tìm bạn yêu thích thú cung

kichidaemun

Member
sao dạo này mọi người ko onl nữa à :( e mải ôn thi ko lên được với lại mạng ở phòng e bị lởm rồi :)):)):)) vì bạn ngọc bảo cún nhà e còn nhỏ ko nên dẫn đi xa nên chắc e chẳng cho nó đi đâu đc :D mọi người cứ off đi chứ ;) à mà bạn ngọc có vẻ rất nổi tiếng nhỉ hi:)

ronaldo

Member
:))kichi: ngọc k nổi tiếng thì ai nổi hả em,tình hình là anh chuẩn bị đưa em hus về đấy,em khi nào về ninh bình để hus anh ra mắt người yêu nào?

kichidaemun

Member
e vừa về tuần trước rồi chưa biết bao giờ về nữa, e đang lo là e đi học mẹ e bán mất em hus của em đi ấy :(( :(( tại mẹ e ko thích nó :(( :(( hôm trước em xem tivi thấy a :)) hình như là seagame trước :))), ừm bạn ngọc nổi tiếng lắm mà e hỏi mấy đứa bạn em ai cũng biết :D

ronaldo

Member
em về đi để anh còn mang kaka nhà anh đến chào hỏi hus nhà em chứ,ui sao đang nuôi mà bán đi,hus nhà em giờ mấy tháng rồi?uh đúng rồi 2 năm trước em à

ngocsamnb

Member
sao dạo này mọi người ko onl nữa à :( e mải ôn thi ko lên được với lại mạng ở phòng e bị lởm rồi :)):)):)) vì bạn ngọc bảo cún nhà e còn nhỏ ko nên dẫn đi xa nên chắc e chẳng cho nó đi đâu đc :D mọi người cứ off đi chứ ;) à mà bạn ngọc có vẻ rất nổi tiếng nhỉ hi:)
ơ sao lại bảo tớ lổi tiếng . :( hic mang tiếng thì có . Mà bạn cậu là ai sao lại biết tớ . :(

moonrose

Member
Chào mọi người, tớ ở NB và cũng rất thích cún, tham gia vp cũng lâu rồi mà hôm nay mới biết có hội này, vui quá. Cho tớ tham gia với nhé. Ngày trước tớ có nuôi 1 em cún tên Mun nhưng mới bị bọn trộm câu mất rồi, buồn lắm ý và tớ cũng dán tờ rơi khắp thành phố mong chuộc lại em ấy nhưng chắc đến h là vô vọng rồi, tớ mới mua 1 em chihuahua mong hôm nào đc giao lưu với mọi người
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=90335 Tớ post lên đây biết đâu ai lại biết thông tin về Mun của tớ :(

kichidaemun

Member
ơ sao lại bảo tớ lổi tiếng . :( hic mang tiếng thì có . Mà bạn cậu là ai sao lại biết tớ . :(
chính vì mang tiếng nên rất dễ nổi tiếng mà :) thì lúc đầu nghe tên cậu tớ đã mang máng mà ko nhớ ra được đi hỏi mấy đứa đứa nào cũng biết :D:D:D

kichidaemun

Member
em về đi để anh còn mang kaka nhà anh đến chào hỏi hus nhà em chứ,ui sao đang nuôi mà bán đi,hus nhà em giờ mấy tháng rồi?uh đúng rồi 2 năm trước em à
a đặt tên là kaka :)):)):)) hj ừm mẹ e chỉ quý fox thôi mẹ e bảo ko nuôi được con gấu lúc nào cũng nói mà toàn dọa bán đi, e chỉ sợ lúc e ở trên này mẹ e bán đi mất ấy :(:)(:)((

ngocsamnb

Member
Chào mọi người, tớ ở NB và cũng rất thích cún, tham gia vp cũng lâu rồi mà hôm nay mới biết có hội này, vui quá. Cho tớ tham gia với nhé. Ngày trước tớ có nuôi 1 em cún tên Mun nhưng mới bị bọn trộm câu mất rồi, buồn lắm ý và tớ cũng dán tờ rơi khắp thành phố mong chuộc lại em ấy nhưng chắc đến h là vô vọng rồi, tớ mới mua 1 em chihuahua mong hôm nào đc giao lưu với mọi người
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=90335 Tớ post lên đây biết đâu ai lại biết thông tin về Mun của tớ :(
Trước là chào mừng bạn đến với đại gia đình PetNB sau là cũng chia buồn cùng bạn vì bị mất đi cún cưng của mình , bạn có thể để lại tên tuổi và số điện thoại để nếu có dịp PetNB sẽ hội tụ ace gặp nhau một ngày gần đây nhất .
To Lực : trang đấy load lâu quá chú ạ , anh không xem được . Hic
To Kìu Chinh : Thế là đâm ra biết từ trước rồi à 8-> . Mà hôm nào cậu về thì gọi điện ace bố trí lấy một buổi gặp mặt đi chứ .
To ace PeTNB : ACE hôm nào bố trí gặp nhau một buổi đi thôi , biết rằng là hội petnb còn chưa được sôi nổi cho lắm vì còn ít người nhưng mình mong rằng đừng vì điều này mà ace nản lòng mình mà không thành lập nên được hội pet . Mọi người chung tay thành lập hội PETNB thêm đông vui náo nhiệt và bổ ích hơn nữa . Thân Chào .

kichidaemun

Member
Trước là chào mừng bạn đến với đại gia đình PetNB sau là cũng chia buồn cùng bạn vì bị mất đi cún cưng của mình , bạn có thể để lại tên tuổi và số điện thoại để nếu có dịp PetNB sẽ hội tụ ace gặp nhau một ngày gần đây nhất .
To Kìu Chinh : Thế là đâm ra biết từ trước rồi à 8-> . Mà hôm nào cậu về thì gọi điện ace bố trí lấy một buổi gặp mặt đi chứ .
To ace PeTNB : ACE hôm nào bố trí gặp nhau một buổi đi thôi , biết rằng là hội petnb còn chưa được sôi nổi cho lắm vì còn ít người nhưng mình mong rằng đừng vì điều này mà ace nản lòng mình mà không thành lập nên được hội pet . Mọi người chung tay thành lập hội PETNB thêm đông vui náo nhiệt và bổ ích hơn nữa . Thân Chào .
tớ đang rất buồn, mẹ tớ gọi điện lên bắt phải bán rồi, chắc tớ phải bán rồi. Nhận được điện tớ onl luôn, thực sự là muốn khóc quá.....mọi người ơi

chopper00

Member
em đang đinh mua con rottweiler tầm 2 tháng tuổi mà ko biết thế nào nữa. Thăng đấy nó đòi 5.5tr nhưng mà chưa biết nguồn gốc con bố mẹ thế nào nữa.
ANH NGOC: anh tìm cho em xem có con nào ko thì PM em với. GSD hay ROTTWEILER càng tốt anh ạ
ma anh THÀNH dạo này làm gì mà ko thấy OL nhỉ hay dạo này mải tập luyện rồi!!!!!!!

ronaldo

Member
hjhj đc thêm người ở ninh bình yêu cún nữa thì tốt quá,bạn nhà ở đâu,hôm nào đưa cún ra nhà thi đấu cho chơi cùng kaka nhà mình nhé

ronaldo

Member
thằng em nói đúng lắm,anh thích cái cmt này của em,chung mình hay hẹn ngày gặp nhau đi,sẽ đc nhiều người thấy và ủng hộ thôi

moonrose

Member
hjhj đc thêm người ở ninh bình yêu cún nữa thì tốt quá,bạn nhà ở đâu,hôm nào đưa cún ra nhà thi đấu cho chơi cùng kaka nhà mình nhé
Nhà mình ở chỗ cầu vượt, cún nhà mình là chihuahua sợ ra lại bị cún của bạn bắt nạt :D. Hum nào hội VPNB off đi, mình rất muốn gặp những người cũng yêu cún như mình:)

ronaldo

Member
hjhj ok mình cũng có 1 cậu nhóc hus hơn 2 tháng tuổi bạn cho nó chơi cùng là không sao đâu,bạn nhiêu tuổi ?:))

moonrose

Member
Mình 23t, đang học năm cuối trên Hà Nội , chắc ở hội VPNB là gần già nhất rồi hihi, bạn bao nhiêu tuổi? Mình cũng thích husky với alaska lắm nhưng mẹ mình k cho nuôi chó to :D

ronaldo

Member
anh 26t rồi em à,em đi học trên đấy có hay về không?mong là NB có nhiều người nuôi cún để anh em off cho vui và co thêm kinh nghiệm