• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ninh Bình cần tìm bạn yêu thích thú cung

chopper02

Member
AE thông nhất hôm nào of đi để AE và mọi người còn biết lôi chứ. mà chắc CN tuần sau đẹp đấy ạ, em muốn xem VP AE mình thế nào lắm rồi. ĐB có đồng chí MTT hẩm hố nên em càng máu. Mà em định mua 1 em ROTTWEILER mà vẫn chưa biết rõ địa điểm để nạp đạn. em đang tích đạn rồi khi nào có mồi bắn luôn 1 em về nuôi cho oai

kichidaemun

Member
thôi để em rott của tớ cưới luôn nàng fox với nàng husky luôn thể . :-* =)) mà vi dụ có gặp nhau off thì cậu mời thêm bạn bè đi cho vui nhé . :)
tham thế 1 chồng 2 vợ thế à, em fox của tớ bé quá ko kham nổi :)):)):)) còn em hus thì ngây thơ lắm mà rott lăng nhăng lắm =))=)) chờ hus đực của anh MTT vậy :x

kichidaemun

Member
thế hôm nào gặp nhau đây ngọc ơi,mấy bạn ở hn k biết có về k?:x
theo tình hình hiện tại thì e ko về đc a ạ :(:( hội sẽ đi off ở đê à mà e nghi ngờ nếu đi off thì mỗi mình e là con gái lắm :)

kichidaemun

Member
theo em biết thì hình như anh NGOCSAMNB co BULL thì phải chị ak. nhìn con BULL đấy nó mơi đẹp làm sao chứ. nói thật có $ chắc em xúc 1 em PITT cho hoành tráng. mà theo em thấy thì ở TRƯỜNG YÊN có người nuôi BULL ĐỰC đấy chị ak. nếu chị quan tâm thì hôm nào OFFLINE thì em nói thêm cho. NC với nhau THỰC TẾ nó vẫn hay hơn.
Ngocsam có bull à hi thế bao giờ bull đẻ cho tớ xin 1 em nha :D:D:D

kichidaemun

Member
à e quên mất, có 1 em gái ở nb mới mua 1 bé sam xinh lắm nhưng bé ấy mới mất rồi, thương lắm, thấy em ấy buồn rất là thương nên em chia sẻ với các anh vậy. nb lại mất đi 1 em cún xinh rồi :(:)(:)((

ngocsamnb

Member
nhà tớ chỉ có mèo thui cho nó chơi với bull nhà bạn đc hong??? bạn mua nó ở đâu vậy giá có chát lắm k????
hihi tớ mua con này ở trên hà nội , mua ngay đúng ổ chó bệnh nhưng may quá về nó không việc gì . =))
to chopper 02 : bạn có thể gọi điện cho mình , mình sẽ góp ý chó bạn mua một con rott .
to kichidaemun : hình như anh Thành không có hus bạn ạ , mà bullbox của tớ là đực . :x hôm nào về hú tớ để cho cún và người gặp nhau nhá . 8->

kichidaemun

Member
thấy anh Thành bảo là sẽ mua hus mà nỡ lòng nào lừa tớ :(:)(:)(( tớ chờ hus đực để hóng rể cho chị hus nhà tớ he he he :)):)):))

chopper02

Member
sao dạo này em ko thấy anh THÀNH lên nhỉ. ko biết RÔ của anh ý có khỏe ko đây:D:D:D, hôm nọ anh ý gọi điện mà bạn em nghe máy. CHẸP CHẸP em bất lịch sự quá nhân tiện XL anh THÀNH luôn nhé. mà anh chị em hôm nào rảnh thì đi qua chỗ HOTELL cua VISAI mà xem con BEAUCERON khá đẹp đấy ạ:p:p:p:p

chopper02

Member
hihi tớ mua con này ở trên hà nội , mua ngay đúng ổ chó bệnh nhưng may quá về nó không việc gì . =))
to chopper 02 : bạn có thể gọi điện cho mình , mình sẽ góp ý chó bạn mua một con rott .
to kichidaemun : hình như anh Thành không có hus bạn ạ , mà bullbox của tớ là đực . :x hôm nào về hú tớ để cho cún và người gặp nhau nhá . 8->
anh NGOCSAMNB ơi em ko biết SDT của anh nên ko LL đuọc ạ, anh send cho em cái SDT nhé

mà tiện thể em muốn anh em thêm hiểu về nhau về tên thật sự của mình luôn
em CHOPPER02 tên thật là :LỰC-yêu ROTTWEILER and akita, DOGO ARGENTINA
anh RONALDO tên thật là MAI TIẾN THÀNH: BOXER and HUSKY.......
anh NGOCSAMNB tên thật..........................
chị KICHIDAEMUN nuôi FOX and HUS kia nữa...............
tất cả các AE quan tâm hiện tại đang ở NINH BÌNH

MONG MỌI NGƯỜI QUAN TÂM VÀ CHIA SẺ

ronaldo

Member
tham thế 1 chồng 2 vợ thế à, em fox của tớ bé quá ko kham nổi :)):)):)) còn em hus thì ngây thơ lắm mà rott lăng nhăng lắm =))=)) chờ hus đực của anh MTT vậy :x
hjhj anh hiện đang ở nbình nhé,nên thời gian rất nhiều,kichi ơi em yên tâm đi anh sẻ tìm đc chồng cho hus nhà em mà,k ế đâu mà lo,tuy hội chưa đông nhưng mà có gặp nhau rồi sẻ đông thêm thôi

ronaldo

Member
anh ngocsamnb ơi em ko biết sdt của anh nên ko ll đuọc ạ, anh send cho em cái sdt nhé

mà tiện thể em muốn anh em thêm hiểu về nhau về tên thật sự của mình luôn
em chopper02 tên thật là :lực-yêu rottweiler and akita, dogo argentina
anh ronaldo tên thật là mai tiến thành: Boxer and husky.......
Anh ngocsamnb tên thật..........................
Chị kichidaemun nuôi fox and hus kia nữa...............
Tất cả các ae quan tâm hiện tại đang ở ninh bình

mong mọi người quan tâm và chia sẻ
hay hay hay hay lắm,đề nghị ai chưa có tên thật thì viết lên nhé,nếu mà có sdt nữa thì càng tốt >:d<:p

kichidaemun

Member
tớ được lên chức chị à :x:x:x e tên là kiều chinh nhé kichi là tên viết tắt, sn 91 đang học giao thông vận tải :):):) thích chó nhưng mà mấy giống rott, GSD vẫn hơi sờ sợ :)):)):))

kichidaemun

Member
MTT a hứa sẽ tìm chồng cho hus nhà e nhá :):):) cơ mà hình như nb chưa có ngao, anh Thành mua 1 em đi :x

chopper02

Member
MTT a hứa sẽ tìm chồng cho hus nhà e nhá :):):) cơ mà hình như nb chưa có ngao, anh Thành mua 1 em đi :x
hô hô thế thì còn gì bằng anh THÀNH mà xách được 1 em TIBETAN MASTIFF về thì quá tuyệt vời luôn. nhưng em nghe nói bọn này giá ko mềm 1 chút nào đâu ạ. Mua bọn này về anh THÀNH vất vả rồi đây nó to thế cơ mà haha=))=)=))=))=))
TÍ quên mất thế VP NB mình OFF hôm nào đây ạ. Dạo này mưa nên hơi khó :D:D:D, địa điểm OFF vẫn chưa chinh thức ạ. ACE VP NB mình ít quá đâm ra hơi khó NC:)

ronaldo

Member
ok anh hứu anh sẽ đưa 1 bé zai về nb mà,nhưng kém tuổi em có cho chung yêu nhau k?thôi em ơi Ngao to lắm,mà anh ở đội bóng k phải nhà riêng nên cũng bất tiện,nuôi mấy em vừa vừa là ok rồi,mà em lâu về thế

Lực nói đúng lắm,AE NB ít quá nên chưa thấy máu lắm,mà lại còn bị ảnh hưởng học xa nhà nữa,

kichidaemun

Member
ok anh hứu anh sẽ đưa 1 bé zai về nb mà,nhưng kém tuổi em có cho chung yêu nhau k?thôi em ơi Ngao to lắm,mà anh ở đội bóng k phải nhà riêng nên cũng bất tiện,nuôi mấy em vừa vừa là ok rồi,mà em lâu về thế

Lực nói đúng lắm,AE NB ít quá nên chưa thấy máu lắm,mà lại còn bị ảnh hưởng học xa nhà nữa,
yêu nhau ko phân biệt tuổi tác đâu a :)):)):)) thế bao giờ nb mới có ngao nhỉ 8-> mà nếu a hết hợp đồng với VS thì a cũng chuyển đi nơi khác mất rồi :(:(:( chắc là giữa tháng 10 e mới về dc. e nghĩ là mọi người off cố định vào buổi chủ nhật cuối của tháng thì sẽ có nhiều người hơn đó sv bọn e cuối tháng hay về mà hi

ronaldo

Member
yêu nhau ko phân biệt tuổi tác đâu a :)):)):)) thế bao giờ nb mới có ngao nhỉ 8-> mà nếu a hết hợp đồng với VS thì a cũng chuyển đi nơi khác mất rồi :(:(:( chắc là giữa tháng 10 e mới về dc. e nghĩ là mọi người off cố định vào buổi chủ nhật cuối của tháng thì sẽ có nhiều người hơn đó sv bọn e cuối tháng hay về mà hi
em yên tâm đi anh còn 2 năm nữa kia,mà anh sẽ cố đá tốt để nb còn ký hợp đồng thêm với anh chứ,nếu biết sớm hồi trước hè chắc nhiều người lắm nhỉ,em định hôm nào về vậy?

kichidaemun

Member
em yên tâm đi anh còn 2 năm nữa kia,mà anh sẽ cố đá tốt để nb còn ký hợp đồng thêm với anh chứ,nếu biết sớm hồi trước hè chắc nhiều người lắm nhỉ,em định hôm nào về vậy?
Khoảng 12/10 e sẽ có mặt ở nb :x hi thế thì cố kí thêm hợp đồng với vài năm nữa a nhá ;) để hội pet nb càng nhiều thêm và chồng của em hus nhà e ko bỏ vợ mà đi :)):)):))

ngocsamnb

Member
mình tên là Ngọc số điện thoại : 0912742500 . Nếu mình không nhầm thì Ninh Bình có 2 con ngao tạng và husky thì có một số em mình góp phần đưa được 3 em về nhưng không may 1 em 2 tháng bị em 2 tuổi fập chết . Dạo này bận quá nên không lên diễn đàn thường xuyên được . hic có gì ae gọi điện nhá . Mà NB có con BEAUCERON à sao mình đi qua đấy suốt mà không thấy nhỉ .

chopper02

Member
mình tên là Ngọc số điện thoại : 0912742500 . Nếu mình không nhầm thì Ninh Bình có 2 con ngao tạng và husky thì có một số em mình góp phần đưa được 3 em về nhưng không may 1 em 2 tháng bị em 2 tuổi fập chết . Dạo này bận quá nên không lên diễn đàn thường xuyên được . hic có gì ae gọi điện nhá . Mà NB có con BEAUCERON à sao mình đi qua đấy suốt mà không thấy nhỉ .
hehe vậy anh ko để ý rồi, nếu hôm nào anh đi qua thì thử lại xem xem nhé nhìn bọn BEAUCERON này na ná giông với GSD anh nhỉ. Nhìn nó hơi già thôi ạ, mà hôm nay anh mua em nào ak. thấy anh THÀNH nói với em mà. nếu có anh POST lên cho toàn thể ACE NB biết để tham khảo :-??:-??:-??

to chị kiều chinh: mà này chị ơi cho AE VPNB biết SDT của chị đi ạ. Để có gì còn dễ dao lưu chị nhé, mà cuối tuần được nghỉ sao chị ko về NB chơi đi ạ. vì chỉ cần chị về mỗi hôm CN thôi rồi anh em gặp nhau NC và bàn bạc vơi nhau để lên kế hạch OFF chị nhé. vậy cuối tuần sau chị về NB nhé(CN được nghỉ mà):D:D:D:D:D

những trận anh THÀNH thi đấu ACE NB cố gắng reo hò cổ vũ anh THÀNH nhé , cá nhân em xin chúc anh THÀNH thi đấu thật tốt nhé, cố gắng ở NB càng lâu càng tốt

alo CHOPPER02:01649009661..................................