• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"Nich" la thành viên mới :x

mimu210

Member
Yêu thế! Mấy tháng rồi hả bạn? Nhìn chỉ muốn véo cho một cái thôi :-*

Bà chị Nick này xem ra lười online gớm nhỉ . Bush nhớ bà chị ghê :)). Bush đang tập làm XH ĐEN nè , em dân QN mà=))

Nick đẹp lại thông minh mà bán đi thì tiếc và buồn lắm . Nhưng biết sao được , có rất nhiều lý do để người chủ phải bán hoặc cho những " người bạn đáng yêu" đi mà . Mong Nick tìm được chủ mới yêu thương Nick nhé :-*Và nhất định chủ mới phải cho Nick vào diễn đàn này để gặp các ACE của mình đó nhé ĐA :D:D

luuducanh

Member
nick đã tìm đc chủ mới .. :( mong răng em luôn đc khỏe mạnh và vui vẻ bên chủ mới :(..

DA ơi ! ĐA có nói với chủ mới là có hội 23/11 trên đây ko ? (tìm ACE nhà Tylly "") đó ? Mong rằng chủ mới của em nó yêu Nick hơn ĐA :D, vì nick xinh gái và ngoan thế kia mà .