• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Niềm vui lẫn nỗi buồn ! cùng chia sẽ nha ! doberman

Bé Danny đầu đàn ra đi mà chẳng nói em tiếng nào cả ! mặc dù khi sinh ra đến h bé la và sủa nhiều nhất ! bé ra đi trong màng đêm lạnh lẽo của đầu năm 2010 dưới mặt nước biển lúc 2h sáng ! :( !

Danny rất ngon ! được Chị Ngân đặt tên là Danny
nhưng bé chưa được vào nhà mới thì đã làm bạn với hà mã nhà em rồi ! :(
những chú bé ngây thơ chẳng biết gì về sự tra đi vội vàng của anh trai nó ! bé Scoobydoo .
chú chó đc em chọn làm gióng Scoobydoo bây h phải đi thay anh cả vào Cần Thơ ! TÍN . với đôi mắt xanh lơ !

Mẹ mấy bé khù khờ
tấm cuối cho linh hồn bé Danny siêu thoát thành kiếp người

mình xin chia nuồn cùng bạn. Chuyện gì đến thì cũng đến rồi. Nhưng mà đừng có vì như vậy mà chán nhé bạn! Cố gắng chăm cho mấy em còn lại nha bạn. Chúc những em còn lại mau ăn mau lớn nha!!!

Mình xin chia buồn chân thành với bạn.Mong em nó chóng siêu thoát.Mình rất hiểu cảm giác mất mát này vì mình đã từng trải qua.Một lần nữa,xin chia buồn với bạn.

Mintha

Member
Bạn ở Khánh Hòa, bạn đem nó lên thuyền cá hay đưa nó đi tắm biển hả bạn?

Mình cũng dân Khánh Hòa đây. Chia buồn với bạn.

Bạn ở Khánh Hòa, bạn đem nó lên thuyền cá hay đưa nó đi tắm biển hả bạn?

Mình cũng dân Khánh Hòa đây. Chia buồn với bạn.
mình ở KH nhưng ko có đi ghe đâu bạn ! nhà mình nuôi cá với tôm thôi ! mấy bé giỡn với nhau lọt xuống đìa nên đi luôn thôi !!!

sumo2402

Mình cũng xin chia buồn cùng bạn. Cố gắng chăm sóc mấy em nó, đừng để đi lung tung.