• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

?Nho­ thuong hay tình?

Em mèo nhà em béo lắ­m ,chắ­c các bác cũng biết rồi.Nhu­ng dạo này mèo nhà em kêu meo meo suốt ngày,nghe giọng có vẻ ủ rũ mệt mỏi:worried:,cả nhà đều cho rằ­ng bạn nó đi đâu bây giờ cố gọi về, hay là không biết có phải nó đi tìm bạn trai hay không nũ­a:doh:? Ngày nào LỢN MÈO cũng gọi có lẽ đến khản cả cổ mất như­ng L­­­ỢN MÈO cứ gọi không biết làm thế nào để mèo ta không kêu nũ­a và không biết gọi nhiều thế LỢN MÈO có khản giọng không ạ. Mong các bác giúp em, LỢN MÈO kêu buồn lám, nhiều lúc nó buốn còn nhịn ă­n cơ­m mãi cho tó­i ngày hôm nay mó­i chịu ăn một tẹo co­m ruốc. Hu hu hu ,em thương con LỢN MÈO nhà em lắm em không muốn nghe giọng buồn tủi của em nó nữa nghe thương lắm,lòng đau như­ c­ắt thịt.:sick:

hồi trước bác có nuôi chung em mèo nào không ? nếu không thì chắc là em nó muốn đi tìm bạn, bác kiếm giùm em nó 1 đứa bạn đi. chắc là khi nào có bạn mèo về thì em nó sẽ không kêu nữa đâu

nhưng LỌN MÈO nghĩa là gì hả bác ? tên em nó ạ ? bác viết có mấy chỗ khó hiểu quá, hihi ...

Mèo của Con mèo nâu tên là LỢN nên bạn ấy gọi nó là LỢN mèo :D

Yên lòng!

hồi trước bác có nuôi chung em mèo nào không ? nếu không thì chắc là em nó muốn đi tìm bạn, bác kiếm giùm em nó 1 đứa bạn đi. chắc là khi nào có bạn mèo về thì em nó sẽ không kêu nữa đâu

nhưng LỌN MÈO nghĩa là gì hả bác ? tên em nó ạ ? bác viết có mấy chỗ khó hiểu quá, hihi ...

Mèo của Con mèo nâu tên là LỢN nên bạn ấy gọi nó là LỢN mèo :D
Cám ơn bác,nhưng LỢN MÈO nhà em dạo này không kêu nữa rồi ạ,bây giờ em nó ngoan lắm rồi ạ ;)