• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những puppy mang trong người 50% dòng máu REDNOSE thuần chủng !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Lộc nha!!!!công nhận anh mát tay thật, đụng vô bé nào là từ chục mười hai đến chục mười ba trở lên:)):)). Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào.

trung2t3c

Active Member
Dễ thương quá chú !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thân chào,
thanks chú nhiều .............

Chúc mừng anh Lộc nha!!!!công nhận anh mát tay thật, đụng vô bé nào là từ chục mười hai đến chục mười ba trở lên:)):)). Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào.
chủ nhân cuối năm "hốt" lộc "đại phát" luôn bác ah ..........

jenny_Q

Vietpet sponsor
đàn cún đẹp quá đáng yêu quá chúc mừng anh nhé. anh ơi cho em hỏi bố mẹ đều vàng và đỏ sao con lại toàn blue vậy.:))

trung2t3c

Active Member
đàn cún đẹp quá đáng yêu quá chúc mừng anh nhé. anh ơi cho em hỏi bố mẹ đều vàng và đỏ sao con lại toàn blue vậy.:))
cái này chắc a phải hỏi ......... ông trời :)):)):))

đùa thôi ....... a nghĩ cũng bình thường thôi ... có thể gien của bên ngoại (con FUTURE) nó "trội" ........ nên đàn cháu nó giống ông .........

trung2t3c

Active Member
Các bé đã được đăng kí làm giấy của ABKC thong qua mr.Chinh. 10 bé đã có chủ