• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những ngày nuôi SU ( Golden Retriever )

toysdog

Member
Su là chú chó đầu tiên của 1 khách hàng , thực sự mình rất có tình cảm với nó . Rất khôn , theo chủ , vệ sinh tốt , lành , không ăn tục .... Thực sự từ trước đến nay nó là con chó mình thấy rất hoàn hảo !!

mimu210

Member
Trời ạ! Sao em nó đẹp thế. Giống Golden thích thật, đang định sắm 1 con về nuôi đây. Su được bao nhiêu tuổi rồi hả bạn?

toysdog

Member
Trời ạ! Sao em nó đẹp thế. Giống Golden thích thật, đang định sắm 1 con về nuôi đây. Su được bao nhiêu tuổi rồi hả bạn?
Được khoảng 5 tháng tuổi bạn ạ

JeremyBz

Member
SU đẹp quá bạn ơi :)
Ban đầu mình tg? bạn nuôi Great Pyrenees vì thấy tấm hìh chữ kí bên YTC của bạn :D
Chúc bạn và SU luôn khỏe mạnh và vui vẻ :)

toysdog

Member
SU đẹp quá bạn ơi :)
Ban đầu mình tg? bạn nuôi Great Pyrenees vì thấy tấm hìh chữ kí bên YTC của bạn :D
Chúc bạn và SU luôn khỏe mạnh và vui vẻ :)
thanks b nhưng mình k chơi bên YTC :D

JeremyBz

Member
Hehe vậy àh, mình thấy 1 bạn bên YTC để chữ kí hình này nên đoán vậy :D

JeremyBz

Member
Ảnh này mình chụp , nhưng chắc là bạn mình để ^^
hihi :D chú chó trog ảnh là nòi "Great Pyreness" đúng k bạn :D nhìn nó đẹp quá mà bạn nhiều cún nhỉ :) Thấy giốg này ở vn hiếm lắm chắc đắt lắm đây :X

toysdog

Member
Không phải đâu bạn ạ ^^ , nó là ngao tạng đấy !!
Great Pyrenees mình biết 1 con ở Hà Nội đấy .

JeremyBz

Member
Không phải đâu bạn ạ ^^ , nó là ngao tạng đấy !!
Great Pyrenees mình biết 1 con ở Hà Nội đấy .
Wow! chắc nó là Ngao Tuyết đúg k bạn :X niềm mơ ước của rất nhiều người :D
Nhìn nó vs "Great Pyrenees" có vài nh` điểm giống nhau thật đấy :). Mình chỉ dám hỏi thế thôi chứ nói ra cũg ngại đến con chó ta còn k có mà nuôi k dám mơ đến mấy dòng chó khủng này =.="

toysdog

Member
Có sao đâu bạn mỗi người 1 sở thích mà , trước mình cũng chỉ đi ngắm chó của người ta thui mà :D