• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh mới của VN Rottweiler

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Bọn nó đã có gì với nhau chưa anh Sơn? Mong chờ một đợt chó con của bọn nó quá !
cám ơn duc_ha_tinh đã quan tâm . có lẽ sắp tới sẽ có vài em . dạo này em Zudo sao rồi , cố gắng post hình lên nhiều để mọi người chiêm ngưỡng nhé . thân

kenny001

Member
Nhìn hình thì cũng biết kết quả thế nào rôi hả anh Sơn, bọn chúng đẹp quá, chúng mừng anh Sơn,khi nào rảnh e lên a chơi nữa.hihi

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào bạn Thuong Vu ! về việc giá cả thì cũng tuỳ thuộc vào con đẹp hay không đẹp và gia phả của chúng có tốt hay không tốt vì vậy bạn nên PM sẽ tiện hơn cho việc trả lời . thân

KimCuong

Active Member
Với bức hình này thì có thể thấy vẻ đẹp của Masha đã gần như được lột tả hết! Chúc mừng anh và chờ tin vui của anh.

tran huy hoang

Active Member
Mình nhìn mấy Em Rott đã quá ! Nếu được sonnguyen chó phép, Mình sẽ ghé Bác một ngày gần đấy nhất, để được nhìn cho đã mắt. !

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Mình nhìn mấy Em Rott đã quá ! Nếu được sonnguyen chó phép, Mình sẽ ghé Bác một ngày gần đấy nhất, để được nhìn cho đã mắt. !
chào bạn ! nếu bạn muốn lên trên mình chơi thì gọi cho mình trước 1 vài ngày để mình sắp xếp công việc lên trên đó và hướng dẫn đường đi cho bạn . thân

ktx1108

Member
Anh SonNguyen oi! Trại của anh ở củ chi hả anh? Em cũng ở củ chi , nhà anh ở ấp xã nào khi nào rảnh em qua coi thử tụi nó ngoài đời được ko anh?

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh SonNguyen oi! Trại của anh ở củ chi hả anh? Em cũng ở củ chi , nhà anh ở ấp xã nào khi nào rảnh em qua coi thử tụi nó ngoài đời được ko anh?
chào em ! vì không phải là người ở dưới củ chi nên không rành tên xã lắm , chỉ biết đi qua trường thiếu sinh quân ở củ chi là sẽ tới chỗ anh. nếu em muốn xuống chơi thì báo trước cho anh nhé. thân

ktx1108

Member
chào em ! vì không phải là người ở dưới củ chi nên không rành tên xã lắm , chỉ biết đi qua trường thiếu sinh quân ở củ chi là sẽ tới chỗ anh. nếu em muốn xuống chơi thì báo trước cho anh nhé. thân
Em biết chổ đó rồi, Trường Thiếu sinh quân thuộc Xã An Nhơn Tây, gần địa đạo củ chi rồi, nhà em ở trung tâm huyện lên đó khoảng 15km nửa. thanks anh.

tran huy hoang

Active Member
chào bạn ! nếu bạn muốn lên trên mình chơi thì gọi cho mình trước 1 vài ngày để mình sắp xếp công việc lên trên đó và hướng dẫn đường đi cho bạn . thân
Cảm ơn Anh sonnguyen rất nhiều vì đã có lòng đón tiếp,khi nào Em lên sẽ gọi trước cho Anh.Anh cho Em hoi VN Rott hiện giờ có chó con không vậy ?

1stLady

Member
Hẹn anh Sơn hoài mà vẫn chưa lên được - mai mốt hy vọng mở đc cái trại gần đó cạnh tranh với anh :))

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Hẹn anh Sơn hoài mà vẫn chưa lên được - mai mốt hy vọng mở đc cái trại gần đó cạnh tranh với anh :))
cái này là do chưa có duyên với bò tơ củ chi thôi ! hôm nào rảnh thì hú một tiếng nhé mình tổ chức nướng Barbecue nhé. hy vọng ngày em mở trại ở cu chi sẽ tới gần có dịp cho các fan của Rott và Bully gặp nhau luôn . hi hi

harry nguyen

em không biết phải xưng hô bằng gì nên cho em được phép gọi là anh xưng là em cho dễ nói chuyện, em tên là Tín , hiện em đang ở Tiền Giang, em hiện 14 tuổi,em xin được gia nhập hội Rott mong các anh đồng ý, nhưng có một điều là em chưa có Rott, vì khả năng chưa cho phép, vậy có được vào hội không, nếu được thì em cũng rất cám ơn,và cho em xin 1 điều hơi quá đáng là em chưa có Rott mong các anh trong hội đã có Rott và sắp sinh có thể vui lòng cho em 1 chú Rott con , nếu được mong các anh trả lời em tại topic này em
Em cám ơn

1stLady

Member
em không biết phải xưng hô bằng gì nên cho em được phép gọi là anh xưng là em cho dễ nói chuyện, em tên là Tín , hiện em đang ở Tiền Giang, em hiện 14 tuổi,em xin được gia nhập hội Rott mong các anh đồng ý, nhưng có một điều là em chưa có Rott, vì khả năng chưa cho phép, vậy có được vào hội không, nếu được thì em cũng rất cám ơn,và cho em xin 1 điều hơi quá đáng là em chưa có Rott mong các anh trong hội đã có Rott và sắp sinh có thể vui lòng cho em 1 chú Rott con , nếu được mong các anh trả lời em tại topic này em
Em cám ơn
Rott là 1 giống chó rất to và khoẻ - cá tính nữa. Những dòng này chỉ thích hợp cho những người đã trưởng thành và có kinh nghiệm nuôi, cộng thêm điều kiện về kinh tế và sự chính chắn em Tín ạ. Nuôi những con này rất tốn tiền và cần nhiều kinh nghiệm thời gian công sức. Anh nghĩ em nên nuôi những dòng chó nhỏ trước tích luỹ kinh nghiệm và cũng ít tốn kém, sau này khi trưởng thành nuôi Rott cũng chưa muộn em ạ.

Th..... ân ái ! :D

harry nguyen

cho em hỏi thêm cái này em có người anh thích Rott và đang muốn mua các anh có thể chỉ địa chỉ để mua và giá cả