• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những gsd nhà thu xưa xin gia mắt

THU XUA

Member
Mình tham gia diễn đàn mới được mấy tháng, nay mới đưa hình ảnh các cún nhà mình lên, xin được chỉ giáo của tất cả mọi người.
Một số hình ảnh các cún nhà mình
Em thứ 1 hậu ruệ của hulk trại đỗ ảnh hưng yên

Em thứ 2 hậu ruệ của Max trại đỗ ảnh hưng yên

em thứ 3 hậu ruệ của kaly nhà bác đài Hải dương ( nguồn gốc cả bố và mẹ ở nhà bác tần ) em nó hôm nay vừa tròn hai tuổi

Cảm ơn tất cả mọi người quan tâm. có gì không phải chỉ giáo giùm mình nhé

ThatLong

ảnh khó nhận xét quá bác chủ ạ.hôm nào rảnh chụp tổng thể từng em một nhé

THU XUA

Member
ảnh khó nhận xét quá bác chủ ạ.hôm nào rảnh chụp tổng thể từng em một nhé
Cảm ơn bác That Long đã có lời quan tâm, hôm nay em có chút thời gian chụp mấy kiểu ảnh gửi lên DĐ góp sức cho vui, thời gian qua DD có nhiều chuyện không vui quá, tất cả chỉ vì sở thích yêu GSD, GSD chơi sao mà khó quá bác nhỉ, thôi thì mình nuôi nó có hình ảnh của GSD thì gửi lên thôi, mong sao mọi người thấy vui và thích mắt là được rồi.
Gửi mọi người hình ảnh hậu Ruệ của Hulk trại đỗ ảnh Hưng Yên và Lex nhà Gravita (Niềm vui không trọn vẹn) mọi người có nhớ không ạ ?

ACE nhận xét giúp mình với. :-??:-??:-??:-??

duy-dn

Member
Cảm ơn bác That Long đã có lời quan tâm, hôm nay em có chút thời gian chụp mấy kiểu ảnh gửi lên DĐ góp sức cho vui, thời gian qua DD có nhiều chuyện không vui quá, tất cả chỉ vì sở thích yêu GSD, GSD chơi sao mà khó quá bác nhỉ, thôi thì mình nuôi nó có hình ảnh của GSD thì gửi lên thôi, mong sao mọi người thấy vui và thích mắt là được rồi.
Gửi mọi người hình ảnh hậu Ruệ của Hulk trại đỗ ảnh Hưng Yên và Lex nhà Gravita (Niềm vui không trọn vẹn) mọi người có nhớ không ạ ?

em này đẹp đó đươc mây tháng tuổi rồi bác..?.........

THU XUA

Member
Em này là cái mới được 7 tháng tuổi anh à.cảm ơn bạn đạn đã ghé thăm:-h:-h:-h:-h:-h:-h

lilaka

Member
A nó kìa

bác thu xưa ơi em này số tai bao nhiêu vậy. Tên khai sinh của em nó là gì thế. Em cũng đang nuôi một thằng cùng đàn này nhưng sao nhìn cún của bác lớn vậy. Bác chăm mát tay quá đấy. Cho em xin ít kinh nghiệm để chăm sóc cho chúng nó bằng chị bằng anh nào !

Chào bác Thu Xua!
Đẹp đấy bác ạ! Bác chăm tốt đấy!
E này có chất lông giống bố Hulk (Trại Đỗ Ảnh) của e nó nhỉ?
Màu mảng rất là OK
Chúc bác và GSD tốt lành.

lilaka

Member
cùng đàn

đây là em cùng đàn với cún nhà bác THU XUA
em này số tai AH080 bác xêm em nó thế nào ạ

Chào các bác!
Có khả năng 2 e này cùng đàn thật
Dù ko cùng đàn, nhưng chúng là a e nên khá giống nhau.
Đều đẹp đấy các bác ạ.
E mê cái đầu thủ và mặt của SG 1 trẻ 2010 VN Hulk von Serbeland (Jr 732454) lắm.
Tặng các bác cái ảnh khi bên Tây:

Bác lilaka có phải là bác lehuan ko ạ?
http://forum.vnsv.vn/default.aspx?g=posts&m=872#post872

Chúc các bác và GSD tốt lành ...

lilaka

Member
Hulk

Dạ đúng em rồi. Em ít tuổi thôi. Sinh 89 đang ở thái nguyên bác à. Em cũng rất kết quả đầu thủ của hulk

Chào bạn ThônghiepXT!
Ko biết tuổi bạn như thế nào nên cứ tạm xưng hô như vậy nhé!
Mình sinh năm 1976, quê ở Hưng Hà - Thái Bình.
E mê và nuôi GSD nên hay lọ mọ trên mạng, tìm phả hệ của các con GSD của các trại qua các trang của nước ngoài.
Để e tra cứu nhé. Có gì e sẽ post.
Thanks!

Chào bác Thu Xua!

GSD nhà bác thế nào rồi?

Hệ phả Hulk - Trại Đỗ Ảnh đây ạ:
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=741688

Có gì bác cho thêm ít ảnh của e nó cho Vui mắt.
E thích ngắm GSD.

Chúc bác tốt lành!

P/s:
- Bác ngồi cạnh GSD nhà bác ở ảnh cuối đấy hả?
- E quê Hưng Hà - Thái Bình. Bác quê đâu vậy?
- Bác có Yahoo Messenger ko? Nick của e là nguyenduc213