• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em mèo đáng yêu nhà cô Liễu (Mimi83)

nhà cháu không có hải sản, chỉ có mỗi ngũ cốc thôi, có được tham gia không hả cô
Cô Xuka ko có hải sản à?, thôi ngũ cốc cũng được, nhà nào cũng cần ngũ cốc để sống mà, bọn hải sản cũng vậy thôi =)). Mời cô Xuka cứ qua nhà, nếu cô chăm chỉ thì sang sớm chuẩn bị đồ cùng chị thì càng tốt, :))

Hic vâng. CN cháu đi từ 6h sáng đến 9h tối luôn, hức hức, lại ko đc ăn ké nhà Cô rồi. Bác Ruồi chụp ảnh rồi up lên nhé

cô ơi chủ nhật cho cháu với Xuka qua lại ăn trực nhà cô với nhé :">
:)), ăn chực có kèm theo gì ko cô Ruồi? Máy ảnh & các bé hoa quả thì càng vui, tha hồ cho chị vầy vò, chị tình nguyện trông cho mấy đứa đó ngủ nhá =)).
Hẹn cô Ruồi & Xuka buổi được ko?, sáng nhà Nhím xinh phải đi đám cười rùi (vừa được thông báo cách đây 15 phút xong).

Nhím xinh

Member
Ruồi có cho tụi nhỏ sang không, cả Xuka nữa, cho Lạc đi nhé. Không có chúng nó là tôi không phục vụ các cô đâu đấy.

Nhím xinh

Member
Hic vâng. CN cháu đi từ 6h sáng đến 9h tối luôn, hức hức, lại ko đc ăn ké nhà Cô rồi. Bác Ruồi chụp ảnh rồi up lên nhé
Hưng đi đâu mà đi cả ngày thế? Lại hẹn bạn nào rồi phải không? Cho Sò sang rồi đi có được không?

Hôm đó cháu đi chụp ảnh cô ạ, mấy anh em hẹn nhau rồi. Thế tối t7 cháu cho Sò qua Cô nhé, cô cho Sò ngủ đấy nhé:)

X

xuka3691

Guest
Ruồi có cho tụi nhỏ sang không, cả Xuka nữa, cho Lạc đi nhé. Không có chúng nó là tôi không phục vụ các cô đâu đấy.
cháu mua túi mới rồi cô ạ. chủ nhật cháu sẽ cho Lạc sang chơi nhà cô. mà sáng chủ nhật cô đi đám cưới ạ. thế để cháu hẹn với chị Ruồi sang chiều cũng được cô ạ

cháu mua túi mới rồi cô ạ. chủ nhật cháu sẽ cho Lạc sang chơi nhà cô. mà sáng chủ nhật cô đi đám cưới ạ. thế để cháu hẹn với chị Ruồi sang chiều cũng được cô ạ
>:D<, chào mừng cả nhà đến nhà Nhím xinh & bắp cải xinh đẹp (ôi nhà mình toàn xinh đẹp cả thôi ;;)).
Ôi lại mong đến chủ nhật quá, buổi chiều đấy nhé <:p

linhlady

Member
Hưng nhắn Diễm dùm cô nhé.
...........................................
Cô ơi! chủ nhật tuần sau cô có rảnh không ạ? Tuần sau cháu ra Hà Nội rồi mà, nếu cô rảnh thì cháu đến nhà cô chơi nhe!

A Hưng bận đi với mấy chị gái xinh đẹp rồi cô ạ ;;)

Cô ơi! chủ nhật tuần sau cô có rảnh không ạ? Tuần sau cháu ra Hà Nội rồi mà, nếu cô rảnh thì cháu đến nhà cô chơi nhe!

Ủa, thấy Canon bảo hẹn với mấy anh cơ mà, đâu nghe thấy mấy chị đâu nhỉ??? Mà Canon đi với mấy chị gái xinh đẹp đó ko có cô linhlady sao? Thật là thiếu sót quá >:/

Có ăn uống mà chả ai bảo gì mình, mình buồn quá :-<
Có thật ko ai bảo gì ko? >:p
Sáng nay mình nói chuyện với ai ấy nhỉ, mời đến đàng hoàng nhưng người ta chưa nhận lời với lý do chưa biết được vì còn bận lịch khác,:-??

Éo toàn con trai hết thôi ạ. Vâng cháu nhắn Nghêu rồi Cô ạ.
@Linh:đề nghị đồng chí ko chém gió

Nhím xinh

Member

Ớ, cô tưởng chị Linh mải vui thú đồng quê mà, này mà đến chơi là phải có tụi nhỏ đi cùng, đi với rờ - moóc là tôi không tiếp đâu nhé:D

A Hưng bận đi đâu cũng được, chị gái hay em gái cũng thế thôi, cứ đem Sò đến là OK mà.

SamCutie

em nge nói .. nếu đi xe mà có mèo thì koh hay :-s Thật có phải v. koh ạhh ..