• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em mèo đáng yêu nhà cô Liễu (Mimi83)

bichdiep

Member
Sao chúng nó không mãi bé như thế, mãi lũn cũn như thế, mãi đáng yêu như thế cô nhỉ? Giở lớn lớn được một tý, phá phách được một số đồ thì lại phải xa chúng nó. Nghĩ mà buồn quá :((

Mimi83

Member
Sao chúng nó không mãi bé như thế, mãi lũn cũn như thế, mãi đáng yêu như thế cô nhỉ? Giở lớn lớn được một tý, phá phách được một số đồ thì lại phải xa chúng nó. Nghĩ mà buồn quá :((
Thì đừng cho chúng nó đi ở riêng nữa, hay là cho chúng nó ở ngay nhà bên cạnh chẳng hạn ... :p

Mimi83

Member
Hưng ơi, ảnh tụi nhỏ đi đằng nào hết cả rồi. Hưng up lại đi :-/

Hic cái photobucket của cháu bị full nên nó làm sao ý cô ạ. Cháu up lại sang bên Flickr rồi post lại cô nhé!

Hic vẫn ko đc rồi, chác cái mình dùng free nên nó ko cho xem ảnh nữa ạ. Cô để cháu up lại nhé

Mimi83

Member
Định up tiếp ảnh của tụi nhỏ mà không được, không hiểu sao mình lại không post được bài, hết chuyện này đến chuyện khác, cái forum này có ván đề rồi!!!

Nhím xinh

Member
Không hiểu sao khi mình post comment thì nó cứ hiện ra cái này mà chẳng thấy comment của mình đâu

thế nên lập nick mới để khoe tiếp tụi trẻ con Nghêu, Sò, Ốc, Hến nhà mình

Cô ơi cái kia dịch ra thì hình như là phải dc mod chấp thuận thì mới đăng đc bài thì phải, cháu cũng ko rõ ạ. Hic hàng loạt ảnh trên photobucket của cháu đều bị thế này Cô oi :((

Nhím xinh

Member
Ảnh các bé Nghêu, Sò, Ốc, Hến

Các bé sinh ngày 16/4 2011.
Trước tiên là bé Nghêu, chị cả

mới sinh

hai tuần tuổi

gần 3 tuần tuổi

1 tháng biết đi vệ sinh đúng chỗ

2 tháng, xinh đẹp nhất nhà

nhưng nghịch cũng nhất nhà luôn

cầm đầu mọi trò nghịch ngơm, leo trèo.

Nhím xinh

Member
Cô ơi cái kia dịch ra thì hình như là phải dc mod chấp thuận thì mới đăng đc bài thì phải, cháu cũng ko rõ ạ. Hic hàng loạt ảnh trên photobucket của cháu đều bị thế này Cô oi :((
Ừ cô cũng thấy thế, nhưng không biết tại sao, mình có làm gì phạm quy đâu, hỏi Mod thì không được, chán thật.

X

xuka3691

Guest
Nghêu xinh quá cô ạ. kẻ mắt đậm giống mấy em nhà chị garu. mà cô ơi sao cô lại thay nik, nhìn lạ hoắc

Nghêu xinh quá cô ạ. kẻ mắt đậm giống mấy em nhà chị garu. mà cô ơi sao cô lại thay nik, nhìn lạ hoắc
Ko biết sao nick của mẹ chị có vấn đề, hỏi mod mà ko thấy trả lời nên đành đổi từ nick Mimi83 sang nick Nhím xinh. Nick thế mà cứ bẩu trả Nhím cho mẹ ngudaymuon thôi, =))

DoreCat

Ko biết sao nick của mẹ chị có vấn đề, hỏi mod mà ko thấy trả lời nên đành đổi từ nick Mimi83 sang nick Nhím xinh. Nick thế mà cứ bẩu trả Nhím cho mẹ ngudaymuon thôi, =))
Tớ cũng bị thế đó Mi ơi! không post bài được, hic.
hoangmoccuong!

linhlady

Member
Các bé sinh ngày 16/4 2011.
Con Jin nhà cháu cũng sinh ngày 16/4 cô ạ. sao chúng nó khác nhau thế này.Mấy đứa này giờ đứa nào cũng chắc thịt, ăn bao nhiêu vào người bấy nhiêu. Jin nhà cháu hồi bé nó béo tròn tròn, giờ nó cứ dài ngoằng ra, còn thằng Kit thành Nhím em. người ngắn 1 mẩu mà tròn thu lu :-s.

Nhím xinh

Member
Thì nick cũ có post được đâu, buồn thế!:((
...........................................................