• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những Cocker ấn tượng của Vietpet.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Những Cocker ấn tượng của Vietpet.

[IMG]http://vp.vietpet.com/files/vdh1_248.jpg[/IMG]

Vinhdien Huế

RiTa- Tintin

Cocker nhà Phungtiensinh

Cocker nhà Cunden

Cocker nhà lamtruong0203

Kubin nhà Pemomkut

Cocker nhà Suncun

Hoàng Lan.

BSGV chuyển từ 4rum cũ sang, chắc chắn còn thiếu nhiều, xin mời anh chị em Hội Cocker pos bổ sung, Cám ơn nhiều.

Cám ơn bác có để ý tới Rooney :) hiện nó đang ở nhà ngoại cháu. Ruby cháu đỡ không nổi, nhượng lại cho một người bạn của ba rồi. Hôm nào về ngoại, cháu chụp vài pô, lâu rồi không update lên VCSC.
Lâu nay sao cháu không thấy cô Ami, Tintin và Rita nhỉ? VCSC mất lửa hẳn

trung2t3c

Active Member
thích nhất mấy con có bộ lông màu đen, nhìn hay hay làm sao đó ^^

Đây là hình ảnh của các siêu quậy Cocker của hội viên Vietpet Sài Gòn:

Đầu tiên là bé Vàng của bạn Cocker Star

Tiếp theo là bé Mập của bạn Danny_Ruby

Còn đây là bé Versace cũng là của Danny_Ruby

Cuối cùng là nhân vật nhỏ tuổi nhất: bé Mun của bạn Cun Den

LovePanda

mấy chú cocker này đẹp ghê...đã được tận mắt thấy con Mập của Danny_Ruby rồi, nhìn ở ngoài đẹp hơn nhiều

chocolate

Member

mấy chú cocker này đẹp ghê...đã được tận mắt thấy con Mập của Danny_Ruby rồi, nhìn ở ngoài đẹp hơn nhiều
Dzài bữa Trúc show hàng con cooker con nha chị Trúc :)
(nghĩ tới lại đau lòng:(()

Khủng long

Active Member
Chòi oi...nhìn bé Mun của bạn Cunđen thích quá ....cho mình hỏi xíu xỉu...nó là B hay G ạ....nhân tiện mình hỏi luôn : Tại T/P H.C.M có địa chỉ nào nhận phối giống Cooker....các bác giúp mình cho xin vài địa chỉ tin cậy nha....cám ơn nhiều ạ .

hì hì Cooker là "cái bếp", Gas Cooker = Cái bếp ga, rice cooker = cái nồi cơm

phải gọi là 'Cocker' mới đúng các bạn ạ.

English Cocker Spaniel = Chó Cocker Anh, nói chung hình thể giống bé Vàng của bạn Cocker-Star, nặng 12-14kg

American Cocker Spaniel = Chó Cocker Mỹ, được phát triển ở Mỹ từ Eng Cocker ban đầu. Am Cocker nhỏ con hơn (<10kg), mặt gãy hơn, lông xoăn hơn và cũng có nhiều màu lông đa dạng hơn so với Eng. Cocker

3 chú Mập, Versace, và Mun, có cái trán gồ, mặt hơi gãy, có vẻ giống Am Cocker ^_^

Khủng long

Active Member
hì hì Cooker là "cái bếp", Gas Cooker = Cái bếp ga, rice cooker = cái nồi cơm

phải gọi là 'Cocker' mới đúng các bạn ạ.

English Cocker Spaniel = Chó Cocker Anh, nói chung hình thể giống bé Vàng của bạn Cocker-Star, nặng 12-14kg

American Cocker Spaniel = Chó Cocker Mỹ, được phát triển ở Mỹ từ Eng Cocker ban đầu. Am Cocker nhỏ con hơn (<10kg), mặt gãy hơn, lông xoăn hơn và cũng có nhiều màu lông đa dạng hơn so với Eng. Cocker

3 chú Mập, Versace, và Mun, có cái trán gồ, mặt hơi gãy, có vẻ giống Am Cocker ^_^
:at wits end::at wits end:Oái oái....tới đâu cũng bị bác sửa lưng vậy....em biết lỗi rồi ạ...cho em xin....vậy là theo như bác tả thì " cái bếp " nhà em chả biết nó là giống gì nữa ...hu...hu...hu...
Mà Danny_Ruby nè ...mình nhìn thấy cún Mập ở ngoài rồi....mấy em đó em nào cũng dễ thương hết á

ÔI nhìn cocker xinh ơi là xinh ý, nhớ em Bi nhà SB quá :((. Nhưng cũng xin được post cái hình Bi nhà em ( giờ đã là của người khác nhưng trong em luôn có Bi ạ).

SB cũng rất chi là yêu các bé cocker nên xin được vào đây để nghía các bé hjhj.

sao bạn để bé lông trông xơ xác thế tắm chải thường xuyên cho lông bé mượt nha nhà minh cũng có một em cái 1,5 tuổi mà bố mẹ mình bán mất khi mình còn di chơi trên hải dương nếu ai muốn mua thì bảo 450k thì họ cũng bán đấy bé màu đen lông nhunhg nhungrất đẹp tiếc là ko có tiền bắt bé về

sao bạn để bé lông trông xơ xác thế tắm chải thường xuyên cho lông bé mượt nha nhà minh cũng có một em cái 1,5 tuổi mà bố mẹ mình bán mất khi mình còn di chơi trên hải dương nếu ai muốn mua thì bảo 450k thì họ cũng bán đấy bé màu đen lông nhunhg nhungrất đẹp tiếc là ko có tiền bắt bé về
Ko phải đâu, cho nó nghich mưa đấy (giãi dầu sương gió ý mà:D). Tội nghiệp cún nhà bạn nhỉ,450K mà ko chuộc đc sao:angel:

b4m4_b0y

Member
Dạ , em xin giới thiệu Cu Bin nhà em , em nó được em Cứu về tại một nhà buôn trên Hoàng Hoá Tham , rất may nó lại là cún của thành viên Bimthoi nhưng do điều kệin gia đình mà chị phải bán cún đi !!! Nhưng giờ cún đẹp và mập hơn rất nhiều !!!

Các bác đánh giá giùm em với !!! :p

Sao May

Đẹp đó! Hi con thứ 2 là giống con của mình nhất! Nhưng có điều nhỏ hơn thôi, hì

Sao May

Ơ mà sao bạn bán rẻ vậy? Có ai biết giá cocker là bao nhiêu không?! Nói cho tui với!!!!!!!!