• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những clip vắng bóng

GhostNo1

Member
cái link thứ 3 ...đoạn 1p45 ...bác dạy chno đu dây cùng nhịp àh :x :x :x :x

đúng là nới đến pitbull việt nam thì chắc là không ai qua mặt được chú Tuấn trắng Hải Phòng rồi.mình sang mấy trại bên China thì tập luyện cũng chẳng hơn gì được thế này đâu.

speed_hp

Member
Thật lòng cảm ơn những ai chân thành ghé thăm và bình luận. Những ai không chân thành đừng ghé vô làm gì thêm ghét hơn >:p%-(

Khánh Nhữ

Active Member
Thật là đẳng cấp, nhìn 2 con nó đu cái dây thừng đều như làm xiếc ý 8->8->8->

bunbun83

Member
hic mình đang kết pitpull giờ lại thấy quả huấn luyện này thì kết em nó lòi mắt.cố gắng gom tiền mua 1 em pitpull mới được.nhìn mà thèm quá.cảm ơn bác chủ thớt có clip hay ghê,xin hỏi bác chủ thớt là clip này được quay ở trại nào đấy ạ

Konica.dog

Member
Thật là hay. Để có được những bài tập thành thục như vậy chú Tuấn chắc đã phải tốn rất nhiều thời gian và công sức. Chỉ có một chữ dành cho những chú Pit :............Tuyệt :-*:-*:-*:-*:-*

devil_cry

Member
pit nhà chú Tuấn quả là tuyệt vời .............................................! :(

suggar

Member
các bác tư vấn giúp e địa chỉ tin cậy để huấn luyện khuyển, vừa tốt, e chó được chăm tốt và không bị ăn đòn với ạ

Boy Hai Phong86

Active Member
up..............up..............up.................... Hay quá bao giờ mới theo kịp được chú Tuấn Trắng nhỉ:)

speed_hp

Member
hi

Cảm ơn bạn quan tâm. Đây không phải trại mà chỉ là một người ham mê pit ở Đông Hải - Hải An - Hải Phòng thôi:) Rất vui vì bạn quan tâm

speed_hp

Member
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến topic này nhưng xin đưng bàn đến việc khác. Nếu muốn chê ai xin lập 1 topic riêng. Thân

speed_hp

Member
mình hóng 1 tí thôi mà bạn , làm gì mà bạn phải Gằn máy với mình vậy ...
PS : bạn lại thích Va à >:/>:/>:/
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến topic này nhưng xin đưng bàn đến việc khác. Nếu muốn chê ai xin lập 1 topic riêng. Thân