• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

những chú chó nhà anh ảnh hưng yên

Anh Quydat82 ơi. Cái tiêu đề là "những chú chó... mà. Hình như đây chỉ mới 1 chú thôi. UP thêm vài hình để mọi người chiêm ngưỡng đi. Công nhận chú này nhìn hùng dũng thật:D

Anh up thêm rồi à:D. Mấy chú này chú nào màu mảng dáng dấp cũng ok cả. Ước gì mình được như anh ấy^____^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Anh Quydat82 ơi. Cái tiêu đề là "những chú chó... mà. Hình như đây chỉ mới 1 chú thôi. UP thêm vài hình để mọi người chiêm ngưỡng đi. Công nhận chú này nhìn hùng dũng thật:D
bạn nhin cho dõ vào mình thấy các chú chó khác nhau mà !!!!

Trong thời gian mình đánh lời bình thì anh Quydat post tiếp seri ảnh 2. Còn cái seri 1 hình như là 1 chú mà. Mà nhìn kỉ lại cái 1 đúng là 2 chú thật. 1 em mỏm trắng 1 em mõm đen:D. Già cả rồi... He he. Thank bác chủ topic đã chia sẽ. ^____^

Mr.Duong

mấy em GSD này đẹp quá, đúng là xứng danh....(chó nhà)....anh Ảnh các cụ nhẩy...:))

Chipmilu

Member
Chào anh quydat82..em cũng là người sở hữu 3 GSD nhà anh Ảnh đây.bây giờ chúng được 8 tháng rồi,nhìn chúng trong giai đoạn này hơi xấu, hôm nào lông lá thay xong em post lên cho mọi người xem.Mà hình như đây là ảnh của chuyến đi chơi hôm Hè đúng không anh? có cả anh Dũng ( Locthovang )nữa anh nhỉ

Mấy con này có sản phẩm chưa chú Thành???? Hay lại giống nhiều con nhập về bị vô sinh thì khổ nhỉ? Ah mà chú có đàn con của Zamp rùi nhỉ?hêhhêhhhe... Hôm nào phải xuống nhà anh Ảnh học hỏi kinh nghiệm chút, đang định nhập một em về chơi nhưng chỉ ngại mang về VN, em nó bị hộc máu mũi rồi đi như nhiều con khác thì lo lắm.

Thanh_arch

Member
Bác nhập đi... em ủng hộ bác, làm 1 em tầm V, Va gì đấy làm bạn với Rina là quá ngon lành rùi.
3 em kia có sản phẩm hay chưa thì bác có khi còn rõ hơn em ấy chứ, bác P nhỉ?