• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những Bé Mèo tinh nghịch nhà Long K "

Mr Long K

Member
Long ơi em post ảnh ntn khó xem quá :( post 4 ảnh vào 1 chủ đề đi em, post như thế này khó xem :(
em biết , nhưng mạng nhà em nó chậm, up xong đống ảnh này toát cả mồ hôi, nếu không ngắt ra thì không up được :D, em còn định photoshop, nhưng ngôi lâu ngại quá :))

Mr Long K

Member
em biết , nhưng mạng nhà em nó chậm, up xong đống ảnh này toát cả mồ hôi, nếu không ngắt ra thì không up được :D, em còn định photoshop, nhưng ngôi lâu ngại quá :))
à quên, chú mừng ngày phụ nữ việt nam toàn thể các bác, các cô, các chị các em trong Vietpet nhé :beer

ngavn89

Member
sắp hết ngày rồi còn chúc =.=, dù là lời chúc muộn nhưng kô sao vẫn cảm ơn chú nhiều nhiều, mấy nhóc nhà chú nhìn ngộ thật đấy :)), nghe chú thuyết minh ngộ quá =))

thuan81

Active Member
Hai bé nhà em nay lớn hẳn ra!anh thích Bop nhất nhìn nó xinh lắm lắm luôn!còn em gái Fiona nhìn như May vậy!lông đồi mồi đủ màu sắc ,bộ lông hư vì pha màu tệ quá :))

thuan81

Active Member
Đẹp trai quá đi mất :) Yêu thế, đẹp trai hơn cậu chủ Long nhiều roài :))
Vậy chứ mèo Bop vẫn thua xe bé Long nhà mình đấy em à!anh nghe chị Hoa nói Bé Long được rất nhiều hot girl để ý đấy !hihi

ngavn89

Member
:)) hqa bé Long nhà mình có phải mua hoa đem tặng các hot girl ko nhỉ :-", hay là các e hot girl đem tặng bé long =)), Bop học tập long đi nhé , mai sau làm hot boy của vp :D

D_P_HOA

Active Member
:)) hqa bé Long nhà mình có phải mua hoa đem tặng các hot girl ko nhỉ :-", hay là các e hot girl đem tặng bé long =)), Bop học tập long đi nhé , mai sau làm hot boy của vp :D
Hi hì, nó cú nhất là vụ gọi nó là bé Long đấy =)),
Vậy chứ mèo Bop vẫn thua xe bé Long nhà mình đấy em à!anh nghe chị Hoa nói Bé Long được rất nhiều hot girl để ý đấy !hihi
Cô Ngủ muộn nói thế mai cháu vào đây post ảnh thật của cháu lên bây giơ :D, vừa hôm qua về khoe mẹ là thầy giáo bảo con đẹp giai như hàn quốc =)), mà con có thích bọn con trai hàn quốc đâu cơ chứ :D
Đẹp trai quá đi mất :) Yêu thế, đẹp trai hơn cậu chủ Long nhiều roài :))

D_P_HOA

Active Member
Long ơi em post ảnh ntn khó xem quá :( post 4 ảnh vào 1 chủ đề đi em, post như thế này khó xem :(
Hôm qua hai mẹ con ngồi post đấy chứ, mạng nhà cô chung tới 4 nhà nên chậm quá, nhiều khi muốn post ảnh lên cho liền mạch lúc gửi nó mất tiêu :(, thê nên ngắt ra cho nó nhanh :D

Sheryl

Active Member
Tặng Bốp, 2 Phe và 2 Gia.
Các cháu vô đối :)), thế này mà mẹ Hoa giấu không post nhá. Cô Sheryl vớ được rồi :)).

D_P_HOA

Active Member
Tặng Bốp, 2 Phe và 2 Gia.
Các cháu vô đối :)), thế này mà mẹ Hoa giấu không post nhá. Cô Sheryl vớ được rồi :)).
ôi phải cảm ơn Cô Sheryl nhiều nhiều :love struck::love struck:, cái top này nó trôi tận đâu, mẹ cháu lười nên chả tìm cứ đi lang thang nhà này nhà khác mới chết chứ :)), hôm nào gạp cô Sheryl phải hậu tạ mới được :))

thuan81

Active Member
ôi phải cảm ơn Cô Sheryl nhiều nhiều :love struck::love struck:, cái top này nó trôi tận đâu, mẹ cháu lười nên chả tìm cứ đi lang thang nhà này nhà khác mới chết chứ :)), hôm nào gạp cô Sheryl phải hậu tạ mới được :))
:)) nhìn cái hình sock thật luôn đó:blusshing: sao mà tụi nhỏ tòan show một lượt thế này!rung quá sao mà biết chọn đây!:))
cẩm trẻ em lại gần nhá!=))

binhboong

Member
chị hoa đưa ảnh Bẹp lên đi,nhìn ẻm đấy ngồ ngộ,đuôi cụt giống ẻm Hồ lô nhà em nhỉ..,hôm trước e đi đám ma ở bv Thanh nhàn tranh thủ chạy qua chợ Mơ mới có khá nhiều mèo(chắc bắt trộm) Anh lông dài,lông ngắn,34 cũng to to,giá cũng mềm,đặc biệt có 1 con 34 cái mầu cà phê giống y con của chị.

D_P_HOA

Active Member
:))
chị hoa đưa ảnh Bẹp lên đi,nhìn ẻm đấy ngồ ngộ,đuôi cụt giống ẻm Hồ lô nhà em nhỉ..,hôm trước e đi đám ma ở bv Thanh nhàn tranh thủ chạy qua chợ Mơ mới có khá nhiều mèo(chắc bắt trộm) Anh lông dài,lông ngắn,34 cũng to to,giá cũng mềm,đặc biệt có 1 con 34 cái mầu cà phê giống y con của chị.
Cảm ơn em, chị đang gõ thì con Bẹt nó cũng đang ngồi cào màn hình của chị đây :D, nghich quá thể em ạ, tại chụp ảnh nó toàn bị nhòe em ạ, khi nào nó dc 1kg như con Holo thì show ảnh cả thể -
+

Beambeam

Active Member
:))
Cảm ơn em, chị đang gõ thì con Bẹt nó cũng đang ngồi cào màn hình của chị đây :D, nghich quá thể em ạ, tại chụp ảnh nó toàn bị nhòe em ạ, khi nào nó dc 1kg như con Holo thì show ảnh cả thể -
+
Chị ơi tình hình chân của Bop sao rồi chị? Nó đã đỡ hơn chưa chị, đi lại bình thường chưa ạ?
Chân mèo con thì nhanh lành lắm, Bop chắc tranh thủ làm nũng mẹ chút thôi :D

D_P_HOA

Active Member
Chị ơi tình hình chân của Bop sao rồi chị? Nó đã đỡ hơn chưa chị, đi lại bình thường chưa ạ?
Chân mèo con thì nhanh lành lắm, Bop chắc tranh thủ làm nũng mẹ chút thôi :D
A nó dỡ rồi em ạ :)), may quá nhưng nó đi như anh bị thọt ý, Bop ta tuy đần nhưng anh chàng cũng lừa chị ra phết, được cái năm 1 chỗ cũng ngoan, chịu khó ăn uống và ngày nó chỉ đi nhẹ 1 lần nhưng ôi thôi là khủng khiếp em ạ , 1 chậu luôn :D, lông vẫn mượt mà lắm, cuối tuần nó đỡ đau chân chị cho tắm luôn
đây cái bản mặt hăm hè của nó khi chị vác nó lên sân thượng phơi nắng :D