• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ trông hộ mèo

Linhmoon

Mình là sinh viên tỉnh lẻ đang nuôi 1 bé mèo 7 tháng tuổi. 2/9 sắp tới mình đc nghỉ 5 ngày về quê k đem bé theo đc nên muốn nhờ bạn nào yêu mèo ở Hà Nội trông hộ. Bé đi VS đúng chỗ chỉ mồi tội hơi nghịch. Bé là đực và chưa triệt sản :)

Bạn nào trông hộ đc thì giúp mình vs ạ. :-* :x

trongvnncntt

m k ở HN nhưng ở TPBN - nhận trông hộ e 5 khi nào e lên trường thì thôi - phí mỗi ngày 30k - bao ăn uống cơm cá ở tại nhà - nếu ăn hạt thì em chủ động gửi hạt kèm theo bé - a nhận ra cầu long biên - chuơng duơng - hoặc cầu thanh trì đón bé - khi nào e lên alo sẽ mang ra tới đúng chỗ đón mèo trả lại e - phí từ bắc ninh ra ngoài đó 100k ra đón - khi mang trả cũng 100k + phí trông giúp e hàng ngày - khi đj trả mèo lấy $ - cọc trước 100 khi trông hộ bé - đảm bảo uy tín - k làm mèo ốm & gầy sdt ll 0973019292