• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ tìm mèo lạc !!!!!!!

pikachunagu

Nhà mình có 1 con mèo cái 1 năm tuổi, khoảng 3kg, mèo ta, vàng tuyền, mắt vàng, đuôi gập ngang (hình tia sét), 1 tuần trước, mình phải cho nó cho 1 gia đình khác cùng với 1 con của nó, nhưng khi đến nhà mới được 1 ngày thì nó đi mất. Giờ mình rất muốn tìm lại nó, mình sẽ đón nó về. Bạn nào ở gần ngõ 205 Bạch Mai nếu thấy nó báo giúp mình với (đây là địa chỉ gia đình đó). Mình cũng không biết đăng topic này ở đâu, biết là khả năng tìm rất khó nhưng vẫn muốn đăng, làm ơn giúp mình! Mình xin cảm ơn và hậu tạ. Có ảnh của mèo đây:

Vipz.14

Member
Có khi mèo về tìm nhà chủ đấy bạn ạ. Nhà mình cũng gần phố Bạch Mai. Có gì mình để ý cho nhé.

pikachunagu

Uh cảm ơn bạn. Nhà mình cũng khá xa nên không dám mong nó tìm về, chỉ mong nó chưa bị bắt, quay về được hoặc có người giúp đỡ thôi.

pikachunagu

Uh cảm ơn bạn. Nhà mình cũng khá xa nên không dám mong nó tìm về, chỉ mong nó chưa bị bắt, quay về được hoặc có người giúp đỡ thôi.

pikachunagu

Mèo về rồi bạn ạ, không ngờ đi mấy ngày thế mà còn về được, may quá, mình đón nó về nhà rồi nhưng tâm lí nó có vẻ bất ổn