• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ Mọi Người Đánh Giá Em Xoáy Nhà Mình!

dogviet

Chó Nhà Mình 6 Tháng tuổi 18 Cân. Nó đang bị ghẻ thành ra nhìn không được đẹp

Thank Mọi Người Đã Quan Tâm

cuteo8888

Vietpet sponsor
6 tháng mà nhìn em nó nhỏ nhi chiều cao thi có vẻ hơi thấp bạn có thể chụp rõ hơn thì anh em với có thể đánh giá hết được chứ với 2 tấm hình nhìn không được rõ cho lắm:-w

Cuong_Chao

Member
Cho mình nói thật nhé nếu có điều kiện bạn lên đổi e khác chứ e này co vấn đề rồi

damson82

Member
Người e nó nhìn buồn cười thật đấy.
Như bác cường nói rồi đấy bác chủ ah.

cuteo8888

Vietpet sponsor
bạn muốn đánh giá cụ thể thì có thể để đến cuối tháng sau mang đi off để cho anh em đánh giá toàn thể chú chó nhà bạn 1 cách chính xác nhất ;)

cuckoo

Member
bạn muốn đánh giá cụ thể thì có thể để đến cuối tháng sau mang đi off để cho anh em đánh giá toàn thể chú chó nhà bạn 1 cách chính xác nhất ;)
Cuối tháng off xoáy thái mà em,bullterrie cũng được ra à:-??

dogviet

Chó nhà mình công nhận thấp thật. Chân to cơ bắp nhìn xa tưởng Pitbull

huy.hp

Member
thật sự với bác chủ thớt thì ... xin chia buồn với bác vì em nó quá xấu và bé so với độ tuổi trên 6 tháng

Lời chia buồn từ những người luôi Pitbull

Tôi thật sự chia buồn và tự hỏi tại sao bác lại chót đam mê để rồi nuôi một em xoáy như vậy ?
Chuyển sang nuôi pitbull thôi , buồn cho bác nhưng nghị lại minh lại thấy tự hào đừng tự ái nhe bác chủ thớt

dogviet

Ảnh Hồi Nhỏ

Chó mình giờ hơn 7 tháng mới chỉ 18kg, không biết sau này còn lớn hơn được nữa không. Tuy không cao nhưng con này đi vệ sinh rất đúng chỗ, Chỉ cần ra hiệu cho nó đi đái, tự nó vào nhà tắm cạnh cái lỗ cống đi như người.:))

cuteo8888

Vietpet sponsor
đúng thật chó nhà bạn hơi nhỏ thôi có gì cứ mang ra off nhé ngôi chới với anh em họp bang hội cho đông vui =)):x<):)

choxoayhp

Member
Nếu nó ngoan như vậy theo mình cứ để nuôi, đôi khi con chó xấu và chó đẹp k quan trọng, quan trọng là mình nuôi nó từ bé, nó có tình cảm với mình, mình đi nó đi theo, mình về nó mừng, chứ nếu bán con này đi thay bằng con khác thì có thể con chó khác hình dáng đẹp hơn, nhưng bạn sẽ không có tình cảm nhiều như lúc đầu nữa.
Con chó của bạn chưa hết tuổi trưởng thành, mà hình dáng thế này thì mình tin rằng khắp đất nước Việt Nam không có con thứ hai đâu, đôi khi nuôi hàng độc vẫn hay, đúng k bạn?
Chúc chú chó bạn vẫn sống tốt, khỏe mạnh!!!:x