• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ các bác xem giúp cặp đôi này có phải '' Cặp đôi hoàn hảo'' không!

sinhnh

Member
Nhờ các bác oánh giá hộ xem cặp đôi này có phải ''cặp đôi hoàn hảo'' ko nhé!

Sói đực 22 tháng tuổi
Xuất xứ: xã Cửa Dương - Huyện đảo Phú Quốc.

Sasa cái gần 2 năm tuổi.
Xuất xứ: TP Hồ Chí Minh

dovandu

minh cung co 1 em xoay hiem ne

cho duc
tu tuc hoa mai
thach thung bo co
can tim chu? cho em no
lien he Du 0995609397
tai Hai Phong nhe

sinhnh

Member
Em cũng rất mong chờ kết của của bầy song S này đấy bác Sinh nhé:)):)):)).
Hehehe! khi nào có bầy chó con, a sẽ giới thiệu một Vàng lửa mõm đen mặt sói cho e xem nhé! đảm bảo độc đáo.

Mà chú để mấy cái mặt cười bí hiểm thế! ko biết ý gì đây????:D:D:D:D

nguyenducminh63

Active Member
Anh mới cho nhập khẩu thêm 1 chú vàng lửa mõm đen mặt sói à? Khi nào rảnh hú em nhé.

Hehehe! khi nào có bầy chó con, a sẽ giới thiệu một Vàng lửa mõm đen mặt sói cho e xem nhé! đảm bảo độc đáo.

Mà chú để mấy cái mặt cười bí hiểm thế! ko biết ý gì đây????:D:D:D:D

lovephuquocdog

Em chó cái có dáng chuẩn hơn, nhìn rất giống hình vẽ trong bảng tiêu chuẩn chó Phú Quốc. Con đực hơi mập dáng không thon. Nhưng đúng là cặp đôi hoàn hảo rất đẹp. Chúc bạn có bầy hậu duệ hoàn hảo.

sinhnh

Member
Anh mới cho nhập khẩu thêm 1 chú vàng lửa mõm đen mặt sói à? Khi nào rảnh hú em nhé.
Okhe! khi nào bầy con trên chào đời, xuống nhà anh uống rượu nhé!

Tất nhiên là trong kế hoạch ae mình phải liên tục tuyển sinh, để sao cho phong trào chơi PQ ở HN thêm phát triển.

Em chó cái có dáng chuẩn hơn, nhìn rất giống hình vẽ trong bảng tiêu chuẩn chó Phú Quốc. Con đực hơi mập dáng không thon. Nhưng đúng là cặp đôi hoàn hảo rất đẹp. Chúc bạn có bầy hậu duệ hoàn hảo.
Vâng đúng rồi đó bác, em cái với khung dáng như vậy mà đối với một chó cái là tương đối ổn bác à! vì đa phần chó cái về vấn đề khung dáng và hình thể so với chó đực là thua kém, nhưng ở e cái này khung dáng thậm chí còn hơn một số chó đực.

Em đực khung nói chung cũng ổn đó bác, vì đến kì phối giống e phải tăng cường dinh dưỡng và chế độ vận động nên người nó đầm mình ra, chứ ko hề béo, để đảm bảo quá trình phối giống 2 cá thể đảm bảo sức khỏe!
Với lại mặt con Sói đực này khá đẹp nên mình cố gắng kết hợp và chắt lọc để giao thoa 2 nguồn gen đó nhằm tao ra những thế hệ Fn đẹp để chơi, thỏa mãn thú chơi đó bác.
Bác xem lại khung hình chuẩn Sói đực khi chưa được vỗ béo tăng cường nhé!
Bác thấy khi còn ở đảo rất thanh thoát.

Sau đó về HN nó trông đô con hơn

và đến kì phối giống cần được tăng cường thể lực để sao cho quá trình phối giống có chất lượng.

Rất cảm ơn bác về những góp ý chân thành và thẳng thắn.
up cho bác, chúc bác bán đắt hàng. À, tiện thể up giúp mình nha. Công ty mình chuyên tổ chức các tour trong và ngoài nước, dịch vụ làm chứng minh thư nhanh, làm hộ chiếu nhanh, gia han visa, thẻ tạm trú, làm visa nhanh, thuê xe giá rẻ, visa định cư Úc, chung minh tai chinh, tour trang mat, vietnam visa on arrival, du lich le hoi, lam ho chieu nhanh. Ủng hộ mình nha.
Thanks kiu Bác, em nuôi chó chơi chứ ko đặt nặng vấn đề kinh doanh lên hàng đầu, có điều muốn được tạo ra những em ưng ý do chính mình nhân giống ra để chơi bác à!
Còn nếu dùng tiền để mua những con ưng ý, biết bao nhiêu cho đủ hả bác! :):):).
Chúc hoạt động kinh doanh của bác phát triển, an khang, thịnh vượng.

Thanks kiu
SinhNH