• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ các bác xác định hộ nguồn gốc "em" LuLu nhà em với

cun0206

Member
em mới bắt "em Lulu" được khoảng 2 tháng. Khi mang về có nhiều ý kiến khác nhau, người thì bảo là mèo Anh, người lại bảo là mèo 34. Nhờ các bác xem hộ em với!

Thank you !!!!

Tuti2290

Member
giồng mèo ba tư hơn bạn ạ...lông chả giống mèo Anh tý nào. mà nếu là Batu thì cũng ko đẹp vì mặt ko phẳng

ttmy2407

Member
Mình nghĩ em này là mèo Anh lông xù hoặc Anh lai. Em ấy ko phải Ba Tư đâu! Lông rất đẹp, bụng có khoang giống Ba Tư nhưng vì em ấy có sống mũi, mắt không tròn, mặt có nét, nên mình nghĩ khả năng nhiều là lai Anh bạn ạh!
Lu lu nhà bạn xinh lắm, chăm sóc em tốt nhé!

cun0206

Member
cám ơn các bác đã chỉ giáo, vì e là người mới nuôi mèo lên sau này phải học hỏi và làm phiền các bác nhiều

Em này xinh thật đấy, cái đuôi đẹp tuyệt vời thế còn gì. Theo Mèo lười thì chả cần biết rõ nguồn gốc, miễn là em í rất xinh và bạn yêu em í là được mà.
Chúc bé hay ăn chóng lớn.