• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhờ anh em xem giúp con phốc và giải đáp cho em với ạ!!!!!

thaitenlua

Tình hình e đang muốn mua 1 con phốc bỏ túi được ạ nhưng em không biết nó là giống nào và giá cả ra sao ạ. Tiền thì e cũng không có nhiều chỉ có 3tr quay đầu thôi ạ. Giống chó nhỏ nhỏ có những giống gì nhìn đẹp và baby các bác cứ cho e xin thông tin về e ấy về giá cả để e cố thêm được thì e sẽ thêm ạ còn không cố được thì mua con phốc bé cũng được ạ. Các bác thẩm giúp e con này với ạ thanks các bác. Em mem mới có j không phải mong các bác bỏ quá cho!!! Hình em ấy đây ạ. Đây là loại j và giá khoảng bao nhiêu ạ

Bạn chơi khó nhau quá @@ chụp ntn thì biết nxét kiểu gì. Bạn chụp vài kiểu em nó đứng xem nào!!!

thaitenlua

Bạn chơi khó nhau quá @@ chụp ntn thì biết nxét kiểu gì. Bạn chụp vài kiểu em nó đứng xem nào!!!

Bạn ơi vậy như mình được biết thì có phốc sóc phốc hươu. Nó còn loại j nữa ko. Phốc hươu xịn thì nó khoảng bao nhiêu tiền vậy. Và lớn hết nó nặng bao nhiêu gram

Tùy vào mức độ đẹp xấu bạn ơi, cún nhỏ tầm 2 tháng giá giao động từ 1tr5 đến 5tr. Fox hươu có size nhỏ là dưới 2kg, size to thì trên 2 đến 3kg. Dòng thuần chủng của fox hươu là Miniature Pinscher nặng từ 4 đến 6kg ( Bạn search Google là ra :D ) bạn chụp ảnh hại não quá nên mình cũng ko đánh giá đc 2tr có phải là giá hợp lý để mua em nó ko, đề nghị bạn chụp thêm ảnh :D Mình cũng đang nuôi vài em fox hươu, bạn vào link fb dưới chứ ký của mình. Chúng mình trao đổi kinh nghiệm nuôi dưỡng chăm sóc :D