• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ ae thẩm định giống cún nhà mình

nofearkl

Member
Cún nhà mình mua của 1 bạn bên 4rum quockhuyen, lúc đầu thấy rất giống dingo nhưng càng lớn càng thấy 1 số điểm lạ
Mình rất muốn biết chó mình là dòng chó ta gì, vì muốn gặp những ae chơi cùng để lấy giống.
Ae nào biết thì giúp mình nhé. Thank kiuuuuu

kokichj

Member
chó Dingo h toàn bị lai hết bạn ơi chỉ có lai nặng hay nhẹ thôi, e này nhìn mặt là đúng dingo rồi chỉ có bị lem lông 1 ít thôi, với chỏm đuôi không trắng, chó cũng đẹp đấy bạn ráng tìm 1 em đực hay cái thuần hơn cải thiện giống đời sau xem sao.

likian

Member
Cún nhà mình mua của 1 bạn bên 4rum quockhuyen, lúc đầu thấy rất giống dingo nhưng càng lớn càng thấy 1 số điểm lạ
Mình rất muốn biết chó mình là dòng chó ta gì, vì muốn gặp những ae chơi cùng để lấy giống.
Ae nào biết thì giúp mình nhé. Thank kiuuuuu

Em nó được bao nhiêu tháng tuổi rồi bác ?
Nhà em có 1 đực, đã ra sản phẩm được 4 con con.
Nếu muốn giao lưu với cu nhà em thì anh PM nhé. Em ở Hải Dương