• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhờ ace đam mê dòng nhà xoáy

nokia_hd

nhà e có 1 e xoáy thái tên MOM hwa e mag đi giao lưu mag ra ngta nhìn 2 tay trc' nó khuỳnh ra bảo thiếu can xi vs bị nhốt nhiều trong khi e bắt về chưa nhốt MOM bgio ca xi thì hỏi mua ngta hỏi mấy kg r` e nó đc 7kg ngta nói thế thì nhỡ r` giờ uống thì bị quá r` để cứng tý nữa r` cho uống :d MOM nhà e đc. 4 tháng e mong ace giúp THÂN x-(x-(x-(x-(x-(x-(

cuteo8888

Vietpet sponsor
chịu khó mang em nó ra phơi nắng buổi sáng và mỗi bữa ăn thì xay cổ gà ra cho ăn thêm vào là ok >:D<

planet91

Member
đây là do cấu trúc xương bị tật từ nhỏ bạn bổ xong ccanxi chỉ cải thiện đc 1 phần nhỏ chứ k khỏi đc.

nokia_hd

chịu khó mang em nó ra phơi nắng buổi sáng và mỗi bữa ăn thì xay cổ gà ra cho ăn thêm vào là ok >:D<
ngày nào cũng tắm trừ những ngày hok có thôi bác ạk :D còn cổ gà thì 2 ngày e cho ăn 1 bữa r

nokia_hd

đây là do cấu trúc xương bị tật từ nhỏ bạn bổ xong ccanxi chỉ cải thiện đc 1 phần nhỏ chứ k khỏi đc.
e ngix là vậy 2 tay trc' nó khuỳnh ra như dòng bully đấy bác ạk nhất là lúc ngồi khunhf lắm :D

planet91

Member
e ngix là vậy 2 tay trc' nó khuỳnh ra như dòng bully đấy bác ạk nhất là lúc ngồi khunhf lắm :D
bạn cứ bổ xong canxi khi lớn sữ cải thiện đc khoảng 60% đấy :) mình chưa nhìn nên không biết rõ nếu nhẹ thì lớn sẽ gần như là hết bạn kết hợp cho bé chạy chơi đùa ngực sau to ra nhìn sẽ k còn rõ nữa đâu.

nokia_hd

bạn cứ bổ xong canxi khi lớn sữ cải thiện đc khoảng 60% đấy :) mình chưa nhìn nên không biết rõ nếu nhẹ thì lớn sẽ gần như là hết bạn kết hợp cho bé chạy chơi đùa ngực sau to ra nhìn sẽ k còn rõ nữa đâu.
ok bác ngày nào e cũng cho chạy nhảy bơi r` :D

damson82

Member
tốt nhất bạn chụp mấy bức ảnh pot lên anh em xem sẽ cho bạn lwoif khuyên tốt nhất.chứ k có ảnh rất khó để nói được gì.