• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhồng , kiểng , hồ cá ... khoe hết

Con nhồng này được 7 tháng tuổi , biết nói 1 ít từ đơn giản , biết kêu tên 2 con chó ở nhà ,

misa_beo

Member
úi giời ! đây là nông trại roài. hay quá ha,chắc nhà bác đất rộng
lắm nh

còn nhiều lắm , chồn đèn , chồn mướp , chim cu trắng ,xanh , cườm , bìm bịp , cheo .... nhưng ko đưa lên sợ bị xoá topic , vì đó là thú hoang dã , đang bảo tồn .................nhiều nhất hiện nay là gà rừng , có 2 bầy con , được hơn 1 tháng . cái này của Tía nuôi chơi , mình thì chỉ có 2 con chó 1 con nhồng thôi.

ducnts

Member
trời... chắc tính mở sở thú mất, nhà có đất rộng ko phải lo cơm áo gạo tiền ở nhà chăm nuoi thì nhất :D , thú vui tao nhã

tấm hình thứ 3 đúng là con chồn đèn , con này nuôi từ nhỏ nên thuần lắm , có thể ẳm bế vuốt ve , và 3 con chồn mướp cũng như vậy , lúc trước có 1 con chồn hương , nhưng mùi xạ hương sẽ ko tốt cho phụ nữ mang thai , hay thanh niên , nên đã cho người ta rồi . Hiện nay ko có thời gian chăm sóc tụi nó , nên tính bán con nhồng , bác nào thích thì cứ alo hay mail cho mình