• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhắc giùm lịch off mèo cho mình với

anhbob

Member
Cả nhà ơi, lúc nào có buổi off mèo thì thông báo cho mình với nhé. Mình thỉnh thoảng mới vào diễn đàn được vi nhiều khi công việc cũng khá bận, không có thời gian xem. Nếu có thể thì gọi điện nhắc mình với nhé. Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều. Số đt của mình: 0982882286 (mình chưa đi off bao giờ)

theo tớ biết thì các chị í bảo là 2 tuần nữa bạn ạ. hình như là CN/ 9.11.08
sắp tới bạn cứ chú í theo doic phần "sự kiện" í, các chị ý sẽ thông báo đấy

tsunami

Member
cho mình hỏi luôn là: Làm thế nào để trở thành hội viên của Hội mèo? Muốn đi off thì cần chuẩn bị gì không? Mình cũng yêu mèo cực kỳ. mình mới tham gia 4rum này thui. Mong các bạn giúp đỡ mình nhá

cho mình hỏi luôn là: Làm thế nào để trở thành hội viên của Hội mèo? Muốn đi off thì cần chuẩn bị gì không? Mình cũng yêu mèo cực kỳ. mình mới tham gia 4rum này thui. Mong các bạn giúp đỡ mình nhá
Bạn vào đây: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=3487, nhìn bài các thành viên khác mà bắt chước viết theo ( cung cấp các thông tin về: nik vp, tên thật ( của bạn ), nghề nghiệp, tên mèo, nơi ở, ảnh mèo ( ko có thì thôi ). Bạn chỉ cần cung cấp thông tin như vậy là đã xong việc "đăng kí làm thành viên Hội Mèo" rồi :) (
đi off thì mang theo mèo. ko có mèo thì đi tay ko cũng đc. nói chung là ko cần chuẩn bị nhiều. chỉ là nếu có mèo mang tới thì bạn nhớ quản lí nó, cẩn thận ko xaỷ ra ẩu đả hoặc nó chạy biến mất thì phiền :)

tsunami

Member
Bạn vào đây: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=3487, nhìn bài các thành viên khác mà bắt chước viết theo ( cung cấp các thông tin về: nik vp, tên thật ( của bạn ), nghề nghiệp, tên mèo, nơi ở, ảnh mèo ( ko có thì thôi ). Bạn chỉ cần cung cấp thông tin như vậy là đã xong việc "đăng kí làm thành viên Hội Mèo" rồi :) (
đi off thì mang theo mèo. ko có mèo thì đi tay ko cũng đc. nói chung là ko cần chuẩn bị nhiều. chỉ là nếu có mèo mang tới thì bạn nhớ quản lí nó, cẩn thận ko xaỷ ra ẩu đả hoặc nó chạy biến mất thì phiền :)
cảm ơn bạn nhé, mình tham gia rồi đó. nhà mình cũng có 1 em Bông giống con Bi nhà bạn lắm đó, nhưng Bông mắt 2 màu, viền ngoài xanh dương bên trong vàng, trên đầu có 1 chỏm tóc trông ngộ lắm. Khi nào có dịp sẽ post hình cho các bạn xem, Bông mới đc hơn 1 tháng thôi, Bi mấy tháng rồi khoai?

hêy hêy, Hồ Ly nhá !! đã bảo next tên rồi cơ mà !! Hồ Ly 2,5 tháng, mắt 2 màu (xanh/đen), nghe mô tả thì chắc là giống Bông rồi :)