• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Sò Tom và Dâu Angelie

milkygirl6390

Active Member
Hic trời ạ, quả này nhà cháu sợ chạy mất dép thôi.
Đừng chạy chứ, có gì cuối tuần này sang nhà mình chơi cùng với mọi người để mình xác thực tin đồn cho :)) Tiện thể pose tí ảnh ọt cho bọn nhóc nhà mình nữa, cứ pose điẹp điẹp vào là mọi chuyện xí xoá hết ấy mà :))

mei_chan

Member
Đừng chạy chứ, có gì cuối tuần này sang nhà mình chơi cùng với mọi người để mình xác thực tin đồn cho :)) Tiện thể pose tí ảnh ọt cho bọn nhóc nhà mình nữa, cứ pose điẹp điẹp vào là mọi chuyện xí xoá hết ấy mà :))
Đấy, cô nói cũng hợp ý chị, qua tụ tập đi chú để chị xem mặt mũi, tính cách thế nào mà cô Zin thích chú, nhưng chị là chị ủng hộ đấy, cứ tiến tới đi;)

linhlady

Member
:eek: cô linhlady ghen àh :eek: hay cô Linhlady sang nhà mình oánh ghen luôn cho vui :))
E không ghen gì đâu. Chỉ là đêm nay sẽ có án mạng thôi. E quê Bắc Giang, có họ hàng xa tít mù tắp với e Luyện.=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

mei_chan

Member
E sẽ giết a...............
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Vấn đề gì đây:-??...khó hiểu ah nha...nếu ghen thì qua nhà milky đi...chỉ ở giữa, lúc nào quá đà chị sẽ ra tay ngăn cản:))

Cuối tuần sau, cụ thể là tối CN chúng ta sẽ đến nhà chị Milk nhé :d. Chị nào mang mèo đi làm mẫu luôn thì càng tốt nhé, nhà cháu chụp tất luôn,hehe

mei_chan

Member
Cuối tuần sau, cụ thể là tối CN chúng ta sẽ đến nhà chị Milk nhé :d. Chị nào mang mèo đi làm mẫu luôn thì càng tốt nhé, nhà cháu chụp tất luôn,hehe
Chẹp... thế không đi tầm chiều được hả chú...chứ tối lại thấy phiền nhà milky quá....tuần nào cũng qua..ui ui nhà milky đã trở thành nơi hôi hè, tụ tập rồi

linhlady

Member
Đợi e lên Hn rồi cho e đi tụ tập với, thấy " giẻ lau" với " giẻ chùi" xinh xinh nên e cũng ham hố đi lắm :x.
@Canon: hôm qua e xem hết đống ảnh a chụp với các e xinh tươi rồi, không thể tin được :))

zZĩnz

Member
khợ khợ riêng lũ tiểu yêu nhà chị Milk ra đã đủ chết ròi tuần sau còn thêm anh Mun nhá chị Mei nữa nhưng mà chị Mei điêu sờ kiêu lắm nên ko làm Lịch đâu nông nông ạ.
@ Milk: em đánh tiếng trước roài khỏi phải bất nhờ nhá chị Giúp việc đang yêu ^^
@ Linh : á à tóm đc 1 tên đồng phạm họ hàng xa đằng chú con ông bác của vợ của anh trai con ông chú của Ông trẻ bên đằng ngoại của ông ngoại của cô vợ cháu 4 đời gọi ông hàng xóm cách 40 km của nhà Anh Luyện nhé. GỌi 113 khẩn cấp há áh áh=))

@Linh:Ảnh nào cơ?
@Chị Mei:Tuàn sau em đi chụp cho các mẫu áo dài trường em chị ạ,nhưng mà cô Milk cho ý kiến cái để chúng ta còn biết đường mà làm việc,hì hì

mei_chan

Member
@Linh:Ảnh nào cơ?
@Chị Mei:Tuàn sau em đi chụp cho các mẫu áo dài trường em chị ạ,nhưng mà cô Milk cho ý kiến cái để chúng ta còn biết đường mà làm việc,hì hì
Thế thì tối cũng được, chị thì thoải mái, nghỉ việc đi tụ tập mèo còn được cơ mà, milky cho ý kiến chứ nhỉ?

milkygirl6390

Active Member
=)) ông nhớ ông gọi tôi là chị nhớ ...=)) ... về sau vẫn cứ gọi chị nhớ :))
Chẹp... thế không đi tầm chiều được hả chú...chứ tối lại thấy phiền nhà milky quá....tuần nào cũng qua..ui ui nhà milky đã trở thành nơi hôi hè, tụ tập rồi
Em cũng muốn mọi người đến chiều hơn, vì đến chiều thì chơi được lâu hơn =)). Nhưng nếu đến chiều thì chỉ có thể chiều thứ 7 thôi ạ. Tối thì thứ 7 chủ nhật đều OK. Mọi người xem như nào báo em 1 tiếng để e còn xếp lịch nhé. Dạo này là đắt show quá cơ ;))

mei_chan

Member
=)) ông nhớ ông gọi tôi là chị nhớ ...=)) ... về sau vẫn cứ gọi chị nhớ :))

Em cũng muốn mọi người đến chiều hơn, vì đến chiều thì chơi được lâu hơn =)). Nhưng nếu đến chiều thì chỉ có thể chiều thứ 7 thôi ạ. Tối thì thứ 7 chủ nhật đều OK. Mọi người xem như nào báo em 1 tiếng để e còn xếp lịch nhé. Dạo này là đắt show quá cơ ;))
Thế tình hình là như thế nào đây? loa loa... tình hình thế nào để milky xếp lịch nào

Tối đi các bác, cuối tuần ban ngày tớ bận hết roài, hic hic. Tối CN chụp xong ở phố cổ là tầm 7h30-8h, xong là phi qua nhà "chị" Milky luôn

milkygirl6390

Active Member
Tối đi các bác, cuối tuần ban ngày tớ bận hết roài, hic hic. Tối CN chụp xong ở phố cổ là tầm 7h30-8h, xong là phi qua nhà "chị" Milky luôn
Thôi chết tình hình là tối chủ nhật tớ bận rồi ... sắp xếp tối thứ 7 đi mọi người

zZĩnz

Member
tối thứ 7 à Uke hình như là ko vướng dì cả Mei ới mei ời Có xe ôm nữa ko ( Nếu mang Mun thì em sẽ làm Xe ôm cho ) sushi thì ko đi đc rồi Lão thái thượng hoàng hôm đó bị lôi sang nhà Gì rồi chẹp chep 6 jo 30 xuất phát nhà 7 giờ có mặt nhà Milk :-*

linhlady

Member
tối thứ 7 à Uke hình như là ko vướng dì cả Mei ới mei ời Có xe ôm nữa ko ( Nếu mang Mun thì em sẽ làm Xe ôm cho ) sushi thì ko đi đc rồi Lão thái thượng hoàng hôm đó bị lôi sang nhà Gì rồi chẹp chep 6 jo 30 xuất phát nhà 7 giờ có mặt nhà Milk :-*
Quả này sẽ là 1 a đi với ít nhất 3 chị. Mình phải về mách vợ Canon mới được.
A lo mà hối lộ e đê
=))=))=))=))=))=))=))=))=))

zZĩnz

Member
Quả này sẽ là 1 a đi với ít nhất 3 chị. Mình phải về mách vợ Canon mới được.
A lo mà hối lộ e đê
=))=))=))=))=))=))=))=))=))
ĐÂU PHẢI 1 ANH 3 CHỊ ĐÂU 2 anh 4 chị mà ko nếu có em họ chị Milk nữa thì là 2 anh 5 chị . 1 anh là Hưng 1 anh là CỤ CHiền nữa mà. Ko lo Ko lo đâu. ^^:)):))