• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Sò Tom và Dâu Angelie

mei_chan

Member
Hôm nay, cho Kira sang nhà milky chơi., đã giật mình vì cô Zin nói là cũng có cảm tình với canon nhưng tại canon là hot boy của diễn đàn nên chưa dám, 2 cô cậu ấy hay hú hí nhắn tin, gọi điẹn thoại cho nhau lắm đây ạ=))=))=))=))=))

linhlady

Member
Hôm nay, cho Kira sang nhà milky chơi., đã giật mình vì cô Zin nói là cũng có cảm tình với canon nhưng tại canon là hot boy của diễn đàn nên chưa dám, 2 cô cậu ấy hay hú hí nhắn tin, gọi điẹn thoại cho nhau lắm đây ạ=))=))=))=))=))
=))=))=))=))=))=))=))=)) Chị cứ bảo Zin~ thẳng tay mà tiến tới đi, cứ noí ng ta là hot boy ng ta chả ngại:)):)):))

Nhà cháu chả dám hot boy gì đâu ạ, thực sự nhà cháu là 1 ng rất bình thường. Cám ơn các cô đã khen,hì hì.

mei_chan

Member
Nhà cháu chả dám hot boy gì đâu ạ, thực sự nhà cháu là 1 ng rất bình thường. Cám ơn các cô đã khen,hì hì.
Ô thế là đã có người bật đèn xanh rồi, cô Zin đâu rồi, tấn công đi <:p<:p<:p<:p<:p chúc mừng vp đã có 1 cặp đôi

linhlady

Member
Ô thế là đã có người bật đèn xanh rồi, cô Zin đâu rồi, tấn công đi <:p<:p<:p<:p<:p chúc mừng vp đã có 1 cặp đôi
Có lẽ giờ này cô Zĩn đang ăn cơm/ đang học bài/ đang chơi với Sushi hoặc đang tủm tỉm cười 1 mình.:x.................=))=))=))=))=))

zZĩnz

Member
Có lẽ giờ này cô Zĩn đang ăn cơm/ đang học bài/ đang chơi với Sushi hoặc đang tủm tỉm cười 1 mình.:x.................=))=))=))=))=))
zỞ ÀH VỪA TỪA NHÀ BÀ mILK VỀ Ở ĐÓ CẢ CHIỀU.
@ Mei milk: hai mụ già kia ko phải ngồi đấy TAM SAO THẤT BẢN nói năng linh tinh đâu nhá. :(:( Người ta trong sáng Hai bà mà làm mất tình bạn của tôi với Canon là TÔI BĂM CHẾT CẢ 2 ĐẤY HUHUUHUHHU
@ Linh": Thì chính tổi rủ ông í đi mua chứ ai. Cuối cùng lại quay sang đi cùng cô. Cô kêu ca cái j nữu

linhlady

Member
@ Mei milk: hai mụ già kia ko phải ngồi đấy TAM SAO THẤT BẢN nói năng linh tinh đâu nhá. :(:( Người ta trong sáng Hai bà mà làm mất tình bạn của tôi với Canon là TÔI BĂM CHẾT CẢ 2 ĐẤY HUHUUHUHHU
@ Linh": Thì chính tổi rủ ông í đi mua chứ ai. Cuối cùng lại quay sang đi cùng cô. Cô kêu ca cái j nữu
Mong Zĩn thông cảm, chỉ là tớ nhanh mồm nhanh miệng trước thôi ;)). nhưng giờ tớ ở xa HN lắm. Zĩn với Canon cứ đi đi, được thì mua hộ tớ luôn, không thì mấy đứa ở nhà chết rét mới được nằm nhà đệm mất =))

milkygirl6390

Active Member
tui có nói gì đâu ta ... oan cho tui quá ta ... mọi người ai cũng nói tự nhiên tui bị mắng là sao ta ...>:p

zZĩnz

Member
Hic các cô đừng hiểu lầm nhà cháu ạ...nhà cháu trẻ con lắm.
NÔNG NÔNG KỆ người ta nói TIn đồn Dư luận giống như 1 con mèo đói mình càng lúng túng giải thích cho ăn thì nó càng ngào ngào cái mồm lên để đòi. Nhưng nếu chúng ta kệ nó đi thì=> TẤT NHIÊN LÀ SAU 1 THỜI GIAN SẼ PHẢI IM LẶNG THÔI:x CÂY NGAY KO SỢ CHẾT ĐỨNG BLEEU bleuuuuuu:p:p

zZĩnz

Member
tui có nói gì đâu ta ... oan cho tui quá ta ... mọi người ai cũng nói tự nhiên tui bị mắng là sao ta ...>:p
OAN GÌ mà oan có mà oan thị Milk nghẹo thì có. Huk huk Em đã tin tưởng chị. Vậy mà hhuuhhuhuhuhuhuhuhuhuhu:(:)(:)(:)((. No 1 bụng lotteria rồi nên quay sang đá em hử :(:)((

linhlady

Member
NÔNG NÔNG KỆ người ta nói TIn đồn Dư luận giống như 1 con mèo đói mình càng lúng túng giải thích cho ăn thì nó càng ngào ngào cái mồm lên để đòi. Nhưng nếu chúng ta kệ nó đi thì=> TẤT NHIÊN LÀ SAU 1 THỜI GIAN SẼ PHẢI IM LẶNG THÔI:x CÂY NGAY KO SỢ CHẾT ĐỨNG BLEEU bleuuuuuu:p:p
Biết đâu " phim giả tình thật" như người ta thì sao. Mình là mình hứng thú mấy cái vụ này lắm. không có lửa làm sao có khói=))=))=))=))=))

zZĩnz

Member
Biết đâu " phim giả tình thật" như người ta thì sao. Mình là mình hứng thú mấy cái vụ này lắm. không có lửa làm sao có khói=))=))=))=))=))
Im lặng.................. Im lặng là vàng...................:):):)

mei_chan

Member
Hic các cô đừng hiểu lầm nhà cháu ạ...nhà cháu trẻ con lắm.
trả con là trẻ con thế nào? đã bật đèn xanh với người ta rồi lúc này lại còn nói là trẻ con,:-w:-w:-w:-w không tốt, không tốt

mei_chan

Member
Ơ thế không phải cô nói là hay hú hí nhắn tin, điện thoại với canon còn gì chẳng lẽ chị nói oan cho cô ah? có mà oan "Thị Mầu"=))=))=))=))=))=))=))=))...
Im lặng có nghĩa là sự thật nó chuẩn xác không muốn nói nữa kiểu mọi người biết hết=))=))=))=))=))

mei_chan

Member
Hic trời ạ, quả này nhà cháu sợ chạy mất dép thôi.
Ơ kìa, có làm gì đâu mà chú chạy mất dép, đấy là nguyên văn của cô Zin chứ chị có thêm bớt gì đâu, chị là chị thấy 2 đứa được đấy, cứ nhận đi cho nó tiến bộ còn nói tiếp thì "tất cả chỉ là ngụy biện"=))=))=))=))=))=))

hellion77

Member
Cho Heo ké 1 câu. Heo là Heo ko biết Canon vs Zĩn làm sao, cơ mà ngày đầu tiên gặp Zĩn ở nhà Milk đã thấy Zĩn nhắc Canon rồi, còn lôi ngay điện thoại ra định alo hay sms gì đấy nữa... Đấy là 1 đốm lửa tạo nên 1 hơi khói rồi đấy ạ :))