• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Kenpi:Cùng chia sẽ!!!(White Chihuahua)

A lô a lô, bớ bà con Sài Gòn Toydogs Cờ cờ cờ... cái mà cờ lúp.
T... tu...tui xí trước rồi nghe, bây giờ tui đi thỉnh bức tranh dìa và treo ở chỗ trang trọng nhứt trong nhà của tui.
Hu hu, nhớ cha con thằng Ku quá đi bà con ơi. Kuppi ơi ở đâu, dìa đây chứng giám cho anh nhe hu hu....

Vĩnh biệt ngàn thu , vĩnh biệt em
Xót xa đau đớn, lệ tuôn rèm
Hằng đêm vẫn mong là giấc mộng
Ku về "cõi sáng" phải không em!
Anh Thach oi locthovang day ! nho kuppi nhieu lam !

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Buồn buồn buồn....................!

Chào cả nhà...từ khi kuppi xa rời mọi người cho đến nay vẫn còn nhớ mãi hình ảnh của........=((
Nhớ những ngày cả nhà đã chung vui bên nhau thật đầm ấm........:x
Chúc cả nhà gặp nhiều may mắn......Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua trắng...........!

[-O< [-O< [-O< Kính tặng KUPPI hình ảnh 1 nụ cười thường gặp Kenpi......:x
Từ lúc Ku ra đi hình ảnh đó gần như không còn thấy nữa.........:((
Bông dưng xuất hiện 1 nụ cười của Rooney làm anh tưởng nhớ về Ku-Ken vô bờ......!
--------------------------------------------------

addy1009

Member
Không biết đến khi nào hội mình mới có 1 đầu tàu như Anh Ku ha... nhớ Anh ghê, thường vào những ngày gần Tết Anh hay có kế hoạch cho hội lắm !

Hung_Phong_BT

Không biết đến khi nào hội mình mới có 1 đầu tàu như Anh Ku ha... nhớ Anh ghê, thường vào những ngày gần Tết Anh hay có kế hoạch cho hội lắm !
<:pHi em.
Thời gian trước đây có mấy lần hội mình tổ chức đi dã ngoại tưởng đâu đã có đầu tàu rồi, nhưng lại tan rã....:((
Rất hi vọng 1 ngày nào đó hội sgtoydogs sẽ có người đứng ra làm đầu kéo tiếp chân em KU....:-*
Hãy ngủ yên em nhé..........tưởng nhớ đến Ku...........@};-

Hung_Phong_BT

giá e chihua 8 thág giá khỏag bao nhiêu ha ACE=)).........................
:p Trời ơi........sao em không chịu nhìn kỉ xem topic này đâu có mua bán gì đâu em....:-/
Topic này của Kuppi người đã quá cố, cũng là nơi để ACE tưởng nhớ đến mà up hình gửi tặng KU...:x
Tặng tấm ảnh cho KU thích màu trắng......:)

Vào đây thắp nén nhang cho anh Quang. Mong rằng lâu vậy rồi anh đã được đầu thai và có kiếp sau tốt đẹp hơn

Tiện đây em muốn hỏi hiện giờ ai đang nuôi bé Kenpi thế ạ? Có thể post một vài hình ảnh của Kenpi lên cho mọi người được biết hiện giờ bé sao rồi không ạ?