• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Kenpi:Cùng chia sẽ!!!(White Chihuahua)

Hihi.... Bầu cho Kenpi là thành viên diện nhất SGTDC. Chắc có riêng cái tủ cất quần áo của Ken quá.

Kuppi

Active Member
Kenpi's Suit

Chị Bụi ơi!

Chị mua giúp em cho Kenpi bộ suit như thế này nhé! Nhớ là màu trắng hoặc đen!

Length: 25cm- Chest: 32cm- Collar: 22cm
Style: Bộ suit áo liền quần nhé, như thế này càng tốt!

yeucho89

Member
anh cho kenpi ăn chơi quá,ăn chơi nhất diễn đàn này luôn rồi,ghen tị quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Kuppi

Active Member
anh cho kenpi ăn chơi quá,ăn chơi nhất diễn đàn này luôn rồi,ghen tị quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Có ăn chơi gì đâu em! Mà chỉ có ACE SGTDC mới biết đến cái tên Kenpi đó, chứ trên này còn hàng trăm cái tên thì ai mà nhớ nổi hả em yeucho89. Nào là nick, rồi tên thật của chủ, rồi tên của pet nữa..ôi thôi nhiều lắm.

Hôm nào Kenpi ra Hà Nội gặp yeucho89 chụp hình chung nghen!

Kuppi

Active Member
Em Quang-Kuppi xin cám ơn Anh Tài nhiều lắm! Anh là người đầu tiên Chúc Mừng Sinh Nhật em năm nay đấy!

yeucho89

Member
Có ăn chơi gì đâu em! Mà chỉ có ACE SGTDC mới biết đến cái tên Kenpi đó, chứ trên này còn hàng trăm cái tên thì ai mà nhớ nổi hả em yeucho89. Nào là nick, rồi tên thật của chủ, rồi tên của pet nữa..ôi thôi nhiều lắm.

Hôm nào Kenpi ra Hà Nội gặp yeucho89 chụp hình chung nghen!
hì hì em rát vinh dự ạ....:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:

Kuppi

Active Member
Kuppi xin cám ơn Anh Trai-Cosusu2000 đã gửi tin Chúc Mừng Sinh Nhật:

Gửi tặng anh hình Kenpi vui lây với Cậu Chủ nè!

yeucho89

Member
bây giờ em mới biết chưa muộn anh nhỉ tặng anh cái bánh hoàng tráng luôn nhưng mỗi tội không có ăn được,sẽ mời anh trong 1 dịp không xa.hihi.sinh nhật hạnh phúc và vui vẻ nhé anh Q

Kuppi

Active Member
Tks!

Chúc Kuppi và Kenpi mọi điều tốt lành nhất.
Anh cám ơn TomySP và yeucho89 nhiều lắm!

Anh vừa chở Kenpi về nhà sau một đêm tiệc tùng vui vẻ!

Tks tất cả ACE đã chúc mừng ngày sinh nhật trùng vào Giờ Trái Đất của Kuppi.

trời ơi dễ thương qua ta, bạn cố gắng chăm sóc bé cẩn thận nha,chúc bé khoẻ mạnh tham ăn nhưng không lớn hehe...chihuahua càng nhỏ càng dê thương phải không

Kuppi

Active Member
Kenpi dự đám cưới đầu tiên!

Hôm nay, 04/04/09, Kenpi lần đầu tiên đi dự đám cưới ở White Palace. Một số hình ảnh chia sẻ với ACE quan tâm đến Nhật ký Kenpi-Con trai nhà Kuppi!!!!

Kenpi cùng hai Mẹ Phượng (P57-P59) nè!

Kenpi cùng Mẹ P59 và Bác Cosusu2000 trước sảnh của White Palace

Kenpi cùng Mẹ Ti Bụi nè!

Kenpi cùng Bà Khunglong P57 nè!

Kenpi được Mẹ Bụi và Mẹ Phượng chăm sóc tránh ngược đãi thường ngày!

Kenpi cùng Kuppi-phuongsg59-Khunglong:

Và cuối cùng là Kenpi cùng Gia đình SGTDC

Sau đây là hình ảnh Cha Mẹ Nuôi của Kenpi tại White Palace

Ti Bui

Member

Kenpi cùng Mẹ Ti Bụi nè!

Sau đây là hình ảnh Cha Mẹ Nuôi của Kenpi tại White Palace

Kuppi gửi cho Bụi 2 fíle gốc qua mail đi nha, hí hí rửa hình phóng to đem nhát...người ta ! Nhớ mail nha :D

Tiếc quá không đi off cùng mọi người được. Do không lên mạng nên không biết thông tin. Hẹn mọi người vào dịp khác

Kuppi

Active Member
Tiếc quá không đi off cùng mọi người được. Do không lên mạng nên không biết thông tin. Hẹn mọi người vào dịp khác
Hôm nay không có Offđêm Nhân ơi! Mọi người kg có ai đăng ký Off đêm vì muộn quá! Nên Cha Con KuKen đi đám cưới!

Cho em tò mò tí,đám cưới ai trong hội mình vậy nhỉ? Mà sao có cả nhà đi đông vui quá ta!

Cho em tò mò tí,đám cưới ai trong hội mình vậy nhỉ? Mà sao có cả nhà đi đông vui quá ta!
là đám cưới con trai lớn của khủng long mẹ (cô P57)..chỉ có vài người thân đến chia vui cùng nhau chia sẽ với niềm hạnh phúc của gia đình chị P57 và cũng rất cám ơn vì sự thân thiện và tình cảm của gia chủ đã dành cho mọi người..

Kuppi

Active Member
là đám cưới con trai lớn của khủng long mẹ (cô P57)..chỉ có vài người thân đến chia vui cùng nhau chia sẽ với niềm hạnh phúc của gia đình chị P57 và cũng rất cám ơn vì sự thân thiện và tình cảm của gia chủ đã dành cho mọi người..

Cái bánh cưới : Nhìn đúng Nhà Họ Khủng.........Long!!!

Và đây là Kenpi cùng Gia đình SGTDC: