• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Kenpi:Cùng chia sẽ!!!(White Chihuahua)

Kuppi

Active Member
Paradise - Vũng Tàu 26Oct08

Xời , người ta đã hỏi là đặt nhà của Ken mà anh ........ anh tự thiết kế há ? đẹp quá , đúng là con trai có khác ,cu Ken sướng nhu chó rồi còn gì anh nhỉ . Đi chơi về nhớ post hình liền cho mọi người coi anh nhé . lúc này P.57 lubu lắm ,còn KL thì suốt ngày phải viết bài ở sở làm , nên về nhà đầu óc ong ong vào đây chỉ lướt mắt theo dõi tình hình cho đỡ lạc hậu thôi:D:D:D

Sáng Chủ nhật 26Oct08, cha con KuKen theo anh chị em Saigon Toydogs Club tham gia hoạt động Saigon Toydogs Charity kết hợp Dã Ngoại tại Paradise.

Update hình thằng Kenpi với cả nhà đây!

Kuppi

Active Member
The Firts Halloween 31Oct08!

Kenpi và đêm Halloween đầu tiên...Tối nay 31Oct08, Kuppi sẽ update cảnh Ku và Ken sau buổi party!!!!

Ma bắt đầu ra khỏi nhà:

Ma Ken chờ Ma Ku hóa trang:

Và đây là Ma Ken chờ hóa trang:

Kenpi và Halloween Night- 31Oct08!

Bé Ken trông đáng yêu quá đi mất... nhưng dễ thương nhất là lúc vô bệnh viện thăm cô V&B hihi.... em nó an ủi mình quá trời ... thương Ken quá đi thôi...

cingcing

Híc...chó nhà bạn xinh quá!!Mình ở HN,tìm đỏ mắt mà ko biết mua Chihua trắng ở đâu.........ở trong tp HCM nhiều Chihua trắng thế!!Ghen tỵ!

Tititan

Anh mua nhiều đồ đẹp quáhén!! thích cái nhà của anh quá !! anh mua ở đâu thế!!!!:D XOXO Kenpi :kiss:>:D<

Wow wow !! Kenpi cute quá!!! ko biết chừng nào mới đi offline lại được nữa!! con Hanna của em bầu bì quá !! nhịn offline trong 1 thời gian dài !!:(( Kenpi này xường toàn đồ đẹp nhìn mà nghiện luôn!!! >:D<:kiss:

Kuppi

Active Member
Tai nạn đêm Halloween!

em này ham vui thấy ghê,có lễ hội là có Ku và Ken,khâm phục...
Khâm phục làm chi em ơi!
Không dám nói ra, sợ cả nhà đánh đòn: Ngay hôm tối Halloween, chuẩn bị ma Ken chụp chung với bộ sưu tập ma Người.

Đi nữa đường, do cái túi bình thường không có bộ đồ ma Ku, nên ma Ken ngồi không vững, té xe, đập mặt xuống đường, bong móng đeo bên trái, máu đổ....mắt bầm tím....đang điều trị bác sĩ Sơn hai ngày nay.

Em nó vẫn bình thường, tinh ngịch như giặc, anh chị em quan tâm sẽ thấy hôm qua đi ăn tối cùng các bạn Ku, hai con mắt Ken không chói đều nhau là lí do đấy!

Chuyện giờ mới dám nói!!!

Ac ac Tội nghiệp Kenpi quá đi thôi, dzậy là tiêu mất vẻ đẹp trai vốn làm say mê bao nàng cẩu của em nó rồi hả anh Kuppi??? Chúc bé Ken mau khoẻ nhé...

Kuppi

Active Member
Anh mua nhiều đồ đẹp quáhén!! thích cái nhà của anh quá !! anh mua ở đâu thế!!!!:D XOXO Kenpi :kiss:>:D<

Wow wow !! Kenpi cute quá!!! ko biết chừng nào mới đi offline lại được nữa!! con Hanna của em bầu bì quá !! nhịn offline trong 1 thời gian dài !!:(( Kenpi này xường toàn đồ đẹp nhìn mà nghiện luôn!!! >:D<:kiss:
Sao lâu quá không thấy em và duydesigner đi Offline chung với SG TDC? Hôm nào sắp xếp đi chung để cập nhật tình hình em Hanna sinh em bé ra sao nhé!

Khủng long

Active Member
Này cái thằng Ken diện áo đẹp thế ? tội chưa , quẹo móng là còn may đấy . Thế là hai cha con nghỉ lễ luôn rồi còn đi chơi lô win lô ghiếc gì nữa . Bữa nay Ken đỡ chưa anh ?

addy1009

Member
anh nè, cái áo của Ken em làm xong rồi, có 1 vấn đề là khi làm xong, nhìn lại em có trang trí thêm 2 chữ "KP",ko biết mọi người có bị nhầm Ken thành Ku ko nữa....khi nào em có thể giao hàng đây...

Tititan

ko có Hanna em ko đi đâu!! lạc lõng lắm hihihi:)!!! tình trạng bầu bì thôi anh ơi !! 43 ngày tình hình thì em tính là thứ 6 ngày 20 tháng 11 (ngày hơi bị đặc biệt) vác giỏ đi đẻ !!!=)) trời ơi bó tay !!! Mong tới ngày đc đi offline quá!!! ngưỡng mộ cha Kenpi này ghê xinh chết đc!!! anh mua của ai vậy !!??

Kuppi

Active Member
Giao lưu GSD Miền Nam

Hôm nay 08Nov08, Cha con KuKen tham gia giao lưu buổi họp mặt ACE CLB GSD Miền Nam tại quán Mr Tám (Tân Phú).

Cập nhật hình Kenpi khoe cả nhà nhé!

Về đến nhà mệt cả người nên lăn ra ngủ thấy ghét chưa????

Chân dung do Bác Kiên tặng:

Hình Bác Phatlanga chụp Ken nhiều lắm mà chưa thấy Bác ấy gửi tặng!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Cu Ken ăn chơi quá, nhiều áo mới quá đấy:D:love struck::-bd, chắc toàn mua ở HN vừa rồi hả Kuppi ơi?

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cái áo lưới màu vàng của Kenpi xinh quá. A Quang mua ở đâu vậy ? chỉ em với. Cám ơn a

anh bí bo gởi tặng em kenpi off tại gia..

em trai ơi vào đây 2 anh em mình cùng nằm nè

má ơi sao em nó cứ buồn hòai vậy, con rủ chơi em cũng quay mặt đi hòai

nè thì giỡn nè..ái cha thằng này nhỏ mà có võ he..

nói nhỏ anh nghe..em đang nhớ tía em quá

chị hai nói bí bo nghe..em nó đang buồn thì rủ nó lên lầu chơi cho nó ngủ ngơi đi..mặt nó nhìn không thấy mùa xuân ..he..he

nghe lời chị hai Na..anh em mình lên lầu chơi chút nhe..ở dưới này không có gì chơi lên kia vui hơn he..

má ơi..thằng này bó tòan thân rùi..rủ gì nó cũng không chịu..nhìn cái mặt nó kìa..

em trai ơi..ra đây anh thương thương nè

nói nhiều quá..cho 1 phát vào cổ bây giờ

xem miệng ai rộng hơn nè

thay đồ sẵn sàng chờ bố đến đón về nè.sao lâu quá..sốt ruột quá anh bí bo ơi

chút em về..anh bí bo đừng buồn nhe..mai mốt em lại qua thăm anh và chi hai Na he..cám ơn anh bo đã thương em nhiều nha..2 anh em mình chơi vui thiệt..ăn,uống cùng nè..ngủ chung nè..off nhà anh bo thật vui..he..he..nhưng em vẫn buồn vì thiếu thằng tía em ..

trong giây phút chia tay..hic..bye em kenpi ..về mạnh khỏe nhe..đừng quên anh nhe

Ti Bui

Member
Nhìn ảnh chụp anh em Bí Bo-Kenpi hữu nghị thấm thía, mà khổ tâm hai bà chanh và chua nhà mình, dành gối, dành nhà nhau suốt, đanh đá, chanh chua lắm, như sáng nay thức dậy, thấy bà Bột ôm gối ra nằm góc cửa, nhà bà Ty thì lật bổ nhào (cái này chắc bà Bột phá nhà bà Ty), còn nhà của Bột thì tung toé những gòn, vải nệm thì bị cắn ra 1 lỗ (cái này thì chắc bà Ty moi gòn trả thù !)... Mỗi ngày là một sự kiện, nhưng lần nào bà Bột cũng thua Ty bà bà ! Nhưng Ty thì vô cùng ngoan, dạy chỉ một lần bị đòn tơi lả tả, là đã lịch sự vào tận toilet đi vệ sinh ! Còn bà Bột ngày đầu thể hiện dạy dỗ Ty, nay thì đâm ra hư vô cùng, cứ đợi tới đêm là đi rải mìn trong nhà (mặc dù trước đây không có như thế ) !!! Ti Bui cho hai em Ti Bột và Ti Ty lên chức bà bà hết thôi ! Hình như em nào vô tay mình nuôi, cũng lanh chanh, đanh đá hết :((