• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Cho Một Hành Trình

Tôi viết bài viết này mong những anh em nuôi pít tại Hà nội có cùng một tâm nguyện sẽ xây dựng cho các em nó một sân chơi thể thao thực sự
Hiện mình đang ấp ủ một câu chuyện cho sân chơi thể thao thực sự cho các em.
Vậy mong những anh em có kinh nghiệm trong việc luyện tập cho các em nó chỉ bảo nhé.
Đây là em Bi mình đang nuôi
Chờ để được chơi...

Trò chơi mà chắc em pít nào cũng thích - nhặt đồ về cho chủ

Rồi thì lại kéo cưa - ai thua thì bú tí mẹ kaka

Thêm ảnh Bi

Thỉnh thoảng em Bi và em La nhà bác cocker gặp nhau ở chỗ này đây

Hẹn chiều nay mà sao không thấy em:love struck:

hiện tại em đang dùng loại canxi này cho Bi + thêm gel làm muợt lông và cung cấp vitamin cho các em nó

canxi là190K và gel là 200K , anh em nào có chỗ mua rẻ hơn hoặc có loại nào hay hơn thì cứ up lên đây nhé - toàn là vì con em ý mà giấu làm quái gì.

Hàng lạ

Trông ảnh em này giống ảnh một em nào đó mà có pác kêu là Pit thái

Em này chỉ khoảng 17 cân mà cơ bắp ra phết các bố nó ạ:thingking:

Thông báo - đúng cuối tuần này mình sẽ mang em Bốp kẻ vẽ về
Nuôi 3 tháng thôi - tiếc thật!

fantomax

Member
Hỏi chủ Topic thì biết xem tối hôm đó có gặp ai ko thì biết. Tối hôm đó có 3 người gặp chủ Topic ở ngã 4 Liễu giai. Chắc chủ topic vào nói khỏi có người không biết gì nói linh tính.

tự nhiê lại em đã gặp anh rồi. nguoi ta muốn gặp bạn đâu. thấy pit đẹp làm quen ah. dơ quá:-bd

Hỏi chủ Topic thì biết xem tối hôm đó có gặp ai ko thì biết. Tối hôm đó có 3 người gặp chủ Topic ở ngã 4 Liễu giai. Chắc chủ topic vào nói khỏi có người không biết gì nói linh tính.
Oài :D tui vừa bị đi cấp cứu mất mấy hôm trong Xanh pôn!
Chắc đ.c Fomát là đồng chí khoảng 80kg đúng không :))
Nếu đúng thì có gặp có gặp thật
Tối nay tôi đi đón em Bốp về.
Mà đ.c Fomát cãi nhau gì ở cái vụ chọi chó khuyến mại muối đặc mà kinh thế - kệ thôi - ai nuôi chơi cứ nuôi chơi - ai chọi cứ chọi - mình chỉ thích nuôi để chó nhà khác có cắn mình thì mình còn có cách nói chuyện thôi....sắp 1000 năm roài không biết có buổi off nào không để anh em nuôi Pít được gặp nhau cho đỡ buồn!

Gặp roài gặp roài - Ông em Fomát cũng béo đen, ông này chắc thích chọi hơn show thì fải:D
Hôm nay đem em kẻ vẽ về roài, một hai hôm nữa sẽ cho luyện thể lực, chủ nó nuôi chán quá đi mất fí hết cả công mình đem tặng:angry::wall:

Làm tí cho vui

Nghe các bác nói cắn nhau hay lắm nên kiếm cho em nó mấy cái sẹo cho nó quen dần đi không các pác lại chê em nó bị yếu chân gì đó:((

Trông cũng tàm tạm nhỉ:confused:

Thêm tí ảnh

Trước là cảm ơn pác này đã quan tâm đến cháu nó.....
Sau là xin up lại cho đúng Hành Trình của các em nó pác ạ

Đẹp trai quá đi mất:blusshing::cry:

atula

Active Member
Chủ nhật tới off ở CVTN bạn cho Bốp đi mấy ae gặp mặt giao lưu học hỏi.Cũng nhiều buly và pit lắm

Có ai đổi bully lấy Pít không nhỉ?

Trông cũng không tệ lắm chứ ạ

Được không a?:rule::rule::rule:

Ceberus

Member
Trông cũng không tệ lắm chứ ạ

Được không a?:rule::rule::rule:
Ở VN ít có con pit nào đẹp như nhà bác .Toàn hàng chuẩn không cần chỉnh mà sao bác không nuôi thêm em cái để cho ra đời những pupy chuẩn như BÔP, KIT, BI chứ

ƯỚC GÌ

HÔM NAY NGHE TIN BÁC ATULA CHO EM WIN DI CƯ CỨ THẤY BUỒN BUỒN - THÔI THÌ UP CHO EM NÓ ĐI ĐÂU CŨNG VẪN LÀ WIN VÀ WIN
ƯỚC GÌ CÓ CÁI TRANG TRẠI LUÔN BÂY GIỜ ĐỂ ĐÓN NHỮNG EM NHƯ EM NÓ VỀ LÀM GƯƠNG CHO NHỮNG EM KHÁC:praying::praying::praying::praying::praying::praying:

Anh em cho ý kiến !

Đây là hình mới của Bốp - mời các bác cho ý kiến sau 2 tháng luyện tập
Loanh quanh đằng ... lại đằng đầu

so với mấy hình cũ trông không biết thế nào nhỉ:D

xoaykiem

Member
Lột xác, trông khác hẳn hôm ở festival, nhìn mê quá , quả thật là em không ngờ trông bốp sau một thời gian lại thế này, chúc mừng bác:D:D:D:D:D:D:D

atula

Active Member
Chắc nó nặng hơn em win rồi đấy.Nhưng anh vẫn kết con Bi hơn cách tấn công của nó nhanh và luồn ngực

trangphuong

Active Member

Đẹp trai quá đi mất:blusshing::cry:
Cho hỏi khí không phải, anh chàng chụp hình này có phải là một tay đấm rất cừ trong làng đấm bốc của Ha Nội phải không ạ? Nhìn thấy quen quá mà không biết đã gặp ở đâu? Nhìn giống lão đi xe mo to làm ở Hai Bà quá...:D...