• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhật ký alaskan PanDa <3 <3 <3

chichvn

Member
sức khỏe của giant có vấn đề gì hả bạn?trên trại mình nuôi nhiều mà cũng chưa thấy cún nào có vấn đề về sức khỏe hay tuổi thọ gì cả bạn ạ.cún sống đc lâu,khỏe mạnh hay không đều là do người nuôi biết cách chăm sóc hay không thôi.
mình ko có ý gì mà tại có thấy 1 số ng` nuôi dòng này bảo GAM có nhiều vđề sức khỏe hay tuổi thọ như bạn nói. Nên thấy bạn hay chuyên dòng này hỏi ng có kinh nghiệm từng nuôi xem như nào. Để hiểu biết thêm về dòng này thôi

mình ko có ý gì mà tại có thấy 1 số ng` nuôi dòng này bảo GAM có nhiều vđề sức khỏe hay tuổi thọ như bạn nói. Nên thấy bạn hay chuyên dòng này hỏi ng có kinh nghiệm từng nuôi xem như nào. Để hiểu biết thêm về dòng này thôi
cún sống tốt hay không đều do người nuôi chăm sóc bạn ạ ngoại trừ những trường hợp sức khỏe gặp vấn đề từ lúc mới đẻ ra còn ko thì đều bt.bạn nên tìm hiểu 1 số trang mạng của trung quốc nói về giant chứ đừng nghe 1 chiều về lời của những người ngồi nhà suy đoán ;)

chichvn

Member
cún sống tốt hay không đều do người nuôi chăm sóc bạn ạ ngoại trừ những trường hợp sức khỏe gặp vấn đề từ lúc mới đẻ ra còn ko thì đều bt.bạn nên tìm hiểu 1 số trang mạng của trung quốc nói về giant chứ đừng nghe 1 chiều về lời của những người ngồi nhà suy đoán ;)
thanks bác nhưng mình biết tiếng tàu đây :)) nhưng dòng này to thế mùa hè phải điều hòa cho nó nhể ở VN khí hậu khác TQ mà

thanks bác nhưng mình biết tiếng tàu đây :)) nhưng dòng này to thế mùa hè phải điều hòa cho nó nhể ở VN khí hậu khác TQ mà
mình biết bạn biết tiếng trung nên mới nói điều đấy.mỗi người có 1 biện pháp riêng bạn ạ

to thế chắc ăn nhiều lắm ^^
bác có gì cứ chia sẻ ae, chúc bác mua may bán đắt
cách thức nuôi và phân phối thức ăn mình đã chia sẻ với tất cả mọi người trên facebook rồi bạn ạ,giờ ko tiện đánh lại vì mất time lắm.bao gồm quá trình nuôi từ 2-12 tháng :)