• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật kí siêu mẫu Angie!

Elisa

Member
Chào các bạn, sau đây là hình ảnh bé Angie nhà mình, lúc trước thường gọi là Vani:D. Bé rất điệu và thích chụp hình. Mong các bạn cho ý kiến :love struck:
Thời còn baby:)

Hình chụp Noel

lanbaby

trùi ui hơi bị ra dáng siêu mẫu à nhà :love struck::love struck::love struck::love struck: ... ngưỡng mộ ^^

Vani nhà mình ra dáng bé cún gái đang trưởng thành rồi hé..cô định 6 hoặc 7 -2-2010..hội mình lại tập trung mọi người lại off 1 buổi chiều cuối năm ở cà phê Đông hồ..cho mấy bé cùng nhau vui đùa, còn mình thì cùng nhau tám..hi..hi.., 2 chị em nhớ tham gia nhe.

congqt

Hehe,bạn này kưng chó quá,cho diện đủ thứ trên đời như công chúa vậy.

Siêu mẫu nhà bạn đỏm dáng thật đấy,hình như là bé cún này thích chụp ảnh,tạo mẫu không chê vào đâu được,như là chụp ảnh nghệ thuật vậy :X

Elisa

Member
trùi ui hơi bị ra dáng siêu mẫu à nhà :love struck::love struck::love struck::love struck: ... ngưỡng mộ ^^
Siêu mẫu nhà bạn đỏm dáng thật đấy,hình như là bé cún này thích chụp ảnh,tạo mẫu không chê vào đâu được,như là chụp ảnh nghệ thuật vậy :X
Hehe,bạn này kưng chó quá,cho diện đủ thứ trên đời như công chúa vậy.
Tks các bạn nha! Ko biết sao nữa nhưng đúng là bé rất thích tạo dáng trước ống kính và diện đồ. Bé điệu đà ngay từ nhỏ rồi. Nhà mình cưng nó lắm:D
cưng thế. Bạn mua áo cho mấy ở đâu vậy?
MÌnh mua cho cún chủ yếu là đồ của em bé :D, tại gần nhà mình ít chỗ bán đồ cho cún lắm.

Vani nhà mình ra dáng bé cún gái đang trưởng thành rồi hé..cô định 6 hoặc 7 -2-2010..hội mình lại tập trung mọi người lại off 1 buổi chiều cuối năm ở cà phê Đông hồ..cho mấy bé cùng nhau vui đùa, còn mình thì cùng nhau tám..hi..hi.., 2 chị em nhớ tham gia nhe.
Hì, Vani cũng được 1 tuổi rưỡi rồi ,nhanh thật đó cô Phượng!:D. Tuần sau đi off tụi con sẽ tham gia.

cún xinh thật , chúc bạn và cún vui , khỏe bên nhau
Tks bạn nhiều, mong bạn và cún cũng vậy nha:love struck: