• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhận xét giùm em nhé...!

em nó tên là Bellick 3 tháng tuổi rồi nhé....

còn đây là Balex 2,5 tháng tuổi nhé...!

tiếp nữa nhé

chó đẹp quá bạn. em 3 tháng tuổi của bạn được bao nhiu kg rùi vậy minh cũng mới mua 1 em 3 hơn 3 tháng tuổi 1 chút em nó nặng 12kg bạn nhận xét dùm minh cái nha.

Bạn ơi! mình thấy chú 3 tháng đẹp tai ok nhưng nghe có vẻ lông xốp xác sơ hơn chú balex 2,5 tháng! chúc mừng cả chủ và cún nhé! rất đẹp và rất xinh!!!!

bạn ơi cả 2 bé này đều chưa thay lông, và vừa nghịch nước nên nhìn xơ xác thế đấy, chứ em nó mập lắm đấy, và lại 2 em này có gia phả thuộc hàng khủng đấy...............

chó đẹp quá bạn. em 3 tháng tuổi của bạn được bao nhiu kg rùi vậy minh cũng mới mua 1 em 3 hơn 3 tháng tuổi 1 chút em nó nặng 12kg bạn nhận xét dùm minh cái nha.

mình ko cân, mình đoán Bellick nhà mình đc khoảng 13- 14 kg...........
em cún nhà bạn lên mua chuồng nhốt em nó lại, cậu đừng xich em như thế, cún nhà bạn đang có dấu hiệu hạ bàn đấy.
chế độ dinh dưỡng của em nó ntn? nên nhớ đừng cho ăn quá no đấy......

Mình không cân, nhưng con Bellick nhà mình đc khoảng 10 - 11 kg, nó vẫn trẻ con lắm.
Bạn ơi cún nhà bạn đang có hiện tượng hạ bàn đấy, đừng xích em nó nữa, mua chuồng mà nhốt, thỉnh thoảng phải thả ra cho chơi, chế độ dinh dưõng của em nó thế nào vậy? dừng cho em nó ăn no quá nhé

BinhHP

Member
bạn ơi cả 2 bé này đều chưa thay lông, và vừa nghịch nước nên nhìn xơ xác thế đấy, chứ em nó mập lắm đấy, và lại 2 em này có gia phả thuộc hàng khủng đấy...............
Bellix thì anh biết, còn em Balex có gia phả khủng ntn vậy hả Tuấn Anh ơi?

............................................................................................................................................................................................

Bạn ơi! bellix và balex dạo nay thế nào rồi, chắc là to lém rồi nhỉ, thi thoảng up anh cún lên VP nhé, cho mình hởi nó đc bao nhiêu kg rồi!

cám ơn bạn nhé, Belick đang thay lông lên hơi biến ăn 1 chú, như mà em nó vẫn mập lắm hi..
còn Balex thì ăn tham lắm nhưng vân gầy nhòm ah`, mình tẩm bổ lắm mà vẫn không béo đc nhiều..
khi nào thay lông xong mình cho hình lên VP cho mọi người xem nhé

bophuongqg

Nhìn GSD của bạn mình cũng muốn có 1 số nhận xét nhưng ngại nhất là mình hay nhận xét chính xác không biết bạn có thông cảm không

gravita

Member
chúc mừng TA được sở hữu nhũng chú GSD đẹp.Thỉnh thoảng bốt hình lên cho ACE được xem nữa nhé.

vâng em cám ơn anh nhiều nhé, bé balex nhà anh to lắm rồi hix... hôm nào qua hp thì gọi cho em để thăm em nó anh nhé

gravita

Member
Lâu rồi không thấy Tuấn anh đưa hình các em nó lên ? Cho mọi người xem em nó lớn đến đâu rồi

dan.cp

Member
Đưa hình mấy chú cún lúc lớn lên đi chủ topic. lớn thì dễ nhân xét hơn.
Nhìn hình lúc 3 tháng tuổi dễ thương đó!