• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhận phối giống mèo 34

kiny9x

Member
Bông mới được mình đón về định để qua Tết mới nhận phối giống mà đêm đêm bé "ca hát" to quá nên quyết định đăng bài :(

Yêu cầu với mèo cái là không bệnh ngoài da, không bị tiêu chảy

Nhà mình cho mèo ăn Canin kitten 36, Meo kitten, pate whiskas cá biển, cá hộp sốt cà chua.

Bé mèo ở nhà mình tầm 2-5 ngày.

Gía phối giống: Mình tính giá theo giống của mèo cái nhé :) bao đậu nữa
<3 Mèo 34 : 500k
<3 Mèo Anh và các bé lông dài khác trừ mèo Nga: 400k
<3 Mèo Nga và các bé có máu lai với mèo Nga: 350k
<3 Mèo Ta và các bé lai ta: 300k

Địa chỉ: Số 10 - ngách 80/14 Nhân Hòa - Nhân Chính ( Mình ở nhà 24/24 - trừ lúc đi lượn phố tí )
Điện thoại: 0978227417
FB: https://www.facebook.com/NhaCuaToto

Hình của Bông đây - chắc nhiều bạn đã quen - Bé trắng trắng đó ạ

bin1507

Member
bé này như của bạn Quỳnh phải không chủ thớt. Đăng ký 1 slot cho con gái nhà mình sắp tới tuổi lấy chồng nha ! >:D<>:D<>:D<

kiny9x

Member
bé này như của bạn Quỳnh phải không chủ thớt. Đăng ký 1 slot cho con gái nhà mình sắp tới tuổi lấy chồng nha ! >:D<>:D<>:D<
Bé này có nguồn gốc từ nhà bạn Quỳnh nhưng không phải bé bạn quỳnh hiện đang nhận phối giống đâu :)