• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhận nuôi tất cả các em mèo bất kể hình thức giống chủng ( đăng dùm)

dungtrinh

Member
Viết ngày: 02 September 2012 - 12:45 PM
Chào các bạn, như tiêu đề, mình sẽ là nơi để các bạn gửi những em mèo hoang do các bạn nhặt được hay do không có điều kiện chăm sóc hoặc gia đình không chấp thuận...
Điều kiện để mình nhận nuôi miễn phí :
Trao đổi trong Hà Nội
Đã biết ăn cơm
không bị dị tật
Giống chủng không phân biệt
Không có biểu hiện của dại
Thời điểm cho nuôi không có bệnh tật
Còn về mình : Đã có 4 em Miu ^^ 1 em Cún,
Sẽ chăm sóc các em cẩn thận
Điều kiện nhà ở sạch sẽ, nhà 4 tầng , có 1 phòng cho các em mèo vui chơi
Mình đảm bảo sẽ cho các em 1 ngôi nhà mới hp. Các bạn có thể đến thăm các em bất cứ lúc nào .
Giao dịch :trong Hà Nội , 1 số điểm điểm hợp lí : Vườn hoa Hà Đông hoặc đâu đó trên Lê Văn Lương kéo dài, trong Quận Hà Đông hoặc huyện Từ Liêm. Nếu có điều kiện , các bạn có thể giao tận nơi để xem nơi các em sẽ sống
Vì mình không có nhiều thời gian theo dõi Box nên có gì các bạn pm : :good: 01646147525 hoặc dothanhtung_267.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.

ashita

Dịch giả Vietpet
Thật hạnh phúc khi biết có những người có tấm lòng như bạn. Mình đang có 1 em mèo hơi bị tổn thương tâm lý 1 tí, do quá hoảng sợ vì bị ném giữa dòng đường xe cộ tí bị xe chẹt chết. Hiện tại nó đang ở nhà bạn m, nhưng nhà bạn m lại ko cưng nựng mèo nên nó vẫn sợ hãi như vậy. Mình có thể đem nó đến chỗ bạn và nhờ bạn chăm sóc giúp đỡ để nó đỡ sợ hơn ko?

thịnh hoa

Chị có đàn mèo cũng >2tháng tuổi, 1 con tam thể,2 con nhị thể,và 1 con chắc là mèo mun và 1 mèo mẹ là mèo mun đen tuyền rất đẹp và khôn nữa. chị rất yêu mèo nhưng hiện tại mới mang thai nên ox không cho nuôi,chị lại không muốn chúng bị giết hại nên muốn tặng lại. các bạn yêu động vật và có thể nuôi được thì liên lạc với chị qua số: 04 6294 6802 nhé.

Chị có đàn mèo cũng >2tháng tuổi, 1 con tam thể,2 con nhị thể,và 1 con chắc là mèo mun và 1 mèo mẹ là mèo mun đen tuyền rất đẹp và khôn nữa. chị rất yêu mèo nhưng hiện tại mới mang thai nên ox không cho nuôi,chị lại không muốn chúng bị giết hại nên muốn tặng lại. các bạn yêu động vật và có thể nuôi được thì liên lạc với chị qua số: 04 6294 6802 nhé.
chị ơi ở đâu vậy................chi?

meteora

mấy bạn nt cho bạn ấy trực tiếp thì tốt hơn, vì b ấy k có thời gian theo dõi forum mà!