• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhận đặt gạch Mèo ALN lai ta

tungtran

mèo nhà bạn mình sắp đẻ, do bị mèo nhà hàng xóm thịt mất nên bị hậu quả... chửa được 1 tháng rồi, tháng nữa sẽ đẻ, khoảng sau tết là em mèo được 2 tháng. mèo mẹ màu phấn hồng, là ALN, mèo bố là nhị thể. Bạn nào muốn đặt gạch thì để lại contact, khi nào có mèo là mình alo ngay. giá cả thì để khi nào có mèo thì tính sau nhé, vì k biết đẻ ra giống mẹ hay giống bố :D... tks các bạn đã đọc topic. Dưới đây là ảnh của mèo mẹ nhé... nặng 3kg, 8 tháng tuổi :))

stevennguyen

minh rat thich Meo ALN.Huy vong ban se cho minh dat gach.
sdt minh la 0909887015 Cường.Cho tin ban

ValentinoR

mèo nhà bạn mình sắp đẻ, do bị mèo nhà hàng xóm thịt mất nên bị hậu quả... chửa được 1 tháng rồi, tháng nữa sẽ đẻ, khoảng sau tết là em mèo được 2 tháng. mèo mẹ màu phấn hồng, là ALN, mèo bố là nhị thể. Bạn nào muốn đặt gạch thì để lại contact, khi nào có mèo là mình alo ngay. giá cả thì để khi nào có mèo thì tính sau nhé, vì k biết đẻ ra giống mẹ hay giống bố :D... tks các bạn đã đọc topic. Dưới đây là ảnh của mèo mẹ nhé... nặng 3kg, 8 tháng tuổi :))
Sdt: 0978020 chín chín không hoặc 0988744 chín hai sáu.
khanhson02091990@gmail
Mình tên Sơn bạn nhé.