• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhận đặt gạch đàn Pitbull con của Bun và Sim ạ !!!!!

Tình hình là đến hôm nay là tròn 1 tháng của các bé rồi nên em bắt đầu nhận gạch,hiện tại thì đã có 2 em đực có chủ rồi còn lại 5 em cái và 2 em đực rất xinh.....mọi người quan tâm thì gọi đt cho em và qua nhà xem trực tiếp nhé :
Sdt : 01232140389 ( Quang Anh )

Ảnh Các bé lúc cầm trên tay là ảnh lúc chưa cho ăn,còn ảnh cả đàn đang ăn là ảnh lúc sau nhưng em up lên trước nhìn cho đông vui các cháu nhà em nhé !

Giá của các bé là 6,5tr/1 bé ( bán giá này cho nhanh ) ưu tiên anh em nào mua cả đàn sẽ có giá mềm hơn chút nhé................Còn 6 bé chua có chủ mọi người nhanh tay nhé

MR.Pit

Member
? tý là đầu mấy bé nổi mẩn đỏ đã hết chưa , và em cái mõm trắng có gạch chưa bnaj

Cái đấy không phải là bệnh ngoài da,người ta gọi đấy là cứt trâu,khi các bé còn nhỏ thì hay ị đái xong dính lên da,khi dính lên da thì bị rụng lông chỗ đó,và đến khi hơn 2 tháng mọc lông ra là lại bình thường....bạn có thể hỏi tất cả những người chăm chó đẻ xem có bị trường hợp như mình không thì hiểu ngay...đấy là chuyện bình thường như cân đường hộp sữa bạn ạ

địa chỉ của bạn ở đâu ? bạn cho mọi người vài hình ảnh và thông tin về bố mẹ các bé dc ko

địa chỉ của bạn ở đâu ? bạn cho mọi người vài hình ảnh và thông tin về bố mẹ các bé dc ko
Nhà mình đi sâu vào trong ngõ 13 Lĩnh nam nên có gì bạn đến đầu ngõ 13 gọi đt mình qua đón....ok ok ảnh bố mẹ mình sẽ up cho anh em xem

tháng trước thấy bạn có đàn mới đẻ 6 đực 4 cái mà, đây là đàn khác à bạn
bạn nhầm rồi nhé,tìm lại topic đấy của mình và đọc xem mình đăng là 6 cái 4 đực hay 6 đực 4 cái nhé....chó ở đâu mà đẻ nhiều thế hả bạn

Tình hình là đến hôm nay là tròn 1 tháng của các bé rồi nên em bắt đầu nhận gạch,hiện tại thì đã có 2 em đực có chủ rồi còn lại 5 em cái và 2 em đực rất xinh.....mọi người quan tâm thì gọi đt cho em và qua nhà xem trực tiếp nhé :
Sdt : 01232140389 ( Quang Anh )
mình đọc dòng này thấy có 9 con nên nghĩ là đàn khác