• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhân ngày Valentine mời các bạn xem ảnh tình cảm ...!

Manh Cuong

Member
Ồ những hình ảnh được đăng vào ngày VALENTINE 14/2 thật là VALENTINE mở màn cho 1 ngày 14/2 hết sức sôi động :))

Bạn gộp làm 1 topic cho mọi người dễ theo dõi, 2 cái liền :D

Bullty

chú hòa ơi boii của chú thành diễn viên đóng fim chuyên nghiệp rồi đấy :)):)):))......cháu hà đây.

jenny_Q

Vietpet sponsor
Diễn viên phim người lớn mà để công khai cho toàn thanh niên chưa vợ xem thế này có mà tai nạn chết.

Khánh Nhữ

Active Member
Nhân ngày Valentine mời các bạn xem ảnh và phim tình cảm ...!

Xin kính chào quý bạn và các vị, kính thưa quý vị và các bạn ngay sau đây CLB Bully Hà Nội xin được công bố Trailer và 1 số hình ảnh liên quan đến bộ phim : Boi yêu Queen từ vườn hoa Hàng Đậu :

Nam chính : Mr. PigBoi thuộc sở hữu của ông bầu nguyenquochoa

Nữ chính : Mrs . Queen với ông bầu Khánh Lùn

Đạo diễn - nhà biên kịch - chỉ đạo võ thuật : Mr Hùng Cupid

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=CDkogsZIE7k&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

Cận cảnh đoàn nghệ thuật :

Mr Hùng Cupid : chụp cho nó đẹp đẹp vào ..!
Mr nguyenquochoa : khéo tuột kia kìa ..!

Anh đánh em đau là em mách bố em đó ( sướng sùi hết cả bọt mép ra vẫn còn làm hàng làm họ :)) )

Khánh Nhữ

Active Member
Đề nghị khán giả hết sức bình tĩnh vì các ông bầu chuyển sang Post theo kiểu " lính thủy đánh rậm " <:p

jenny_Q

Vietpet sponsor
Đề nghị khán giả hết sức bình tĩnh vì các ông bầu chuyển sang Post theo kiểu " lính thủy đánh rậm " <:p
Làm sao mà có thể bình tĩnh được khi liên tiếp đưa nhưng búc ảnh nóng bỏng như này lên mành ảnh nhỏ.=))

golden-sr

Member
Em cái này thần thái , nét mặt được quá bác ơi...Em hỏi khí không phải con cháu nhà ai đấy ạ. :)) Chúc Boii " Bách phát bách dính " :))

Khánh Nhữ

Active Member
Em cái này thần thái , nét mặt được quá bác ơi...Em hỏi khí không phải con cháu nhà ai đấy ạ. :)) Chúc Boii " Bách phát bách dính " :))
Người chủ đầu tiên của Queen là Mr Được 3 chú Bully trong bức ảnh dưới chứ ký trong VietDog của Mr Được là Queen - Boy - Beo, cùng xem và so sánh ...!

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin kính chào quý bạn và các vị, kính thưa quý vị và các bạn ngay sau đây CLB Bully Hà Nội xin được công bố Trailer và 1 số hình ảnh liên quan đến bộ phim : Boi yêu Queen từ vườn hoa Hàng Đậu :

Đạo diễn - nhà biên kịch - chỉ đạo võ thuật : Mr Hùng Cupid

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=CDkogsZIE7k&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

Cận cảnh đoàn nghệ thuật :

Mr Hùng Cupid : chụp cho nó đẹp đẹp vào ..!
Mr nguyenquochoa : khéo tuột kia kìa ..!
Clip này chắc chú Khánh là người khoái nhất đây.

Bullty

bảo sao boii cắn mãi mới đu đc người trên không, do mất sức rùi rồi :)) :))3:-O

Hung.tinhyeu

Active Member
Sao cái gì chú cũng biết thế nhờ, bái phục bái phục ...!
Còn cái clip của tăng hai đưa nốt lên đi đ/c cháu ơi.

Nam chính : Mr. PigBoi thuộc sở hữu của ông bầu nguyenquochoa

Anh đánh em đau là em mách bố em đó ( sướng sùi hết cả bọt mép ra vẫn còn làm hàng làm họ :)) )

Theo như nhà thơ Nguyễn Quốc Hòa là hai em nó đang quyết cho bụng nở to.

tình yêu phải thầm kín chứ ai để tông hông thế kia :)):)):)):)):)):))
lại được toàn các anh, các bác săm soi nữa chứ 3:-O3:-O3:-O3:-O :))

Khánh Nhữ

Active Member
Còn cái clip của tăng hai đưa nốt lên đi đ/c cháu ơi.

Theo như nhà thơ Nguyễn Quốc Hòa là hai em nó đang quyết cho bụng nở to.
Clip hôm " chốt hạ " là máy thằng e cháu nó quay cháu chưa gặp nó để lấy, chú cháu mình phải chơi kiểu " nhỏ giọt " cho dân chúng hồi hộp chơi :))