• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật kí yêu chó

Thấy ở Gaia họ chữa đc nhiều ca khó phết.bạn thử bảo cô bé đó mang lên Gaia xem có chữa đc ko.tội nghiệp cún quá.hjx
b oi. zone nha mình cũng k qua khỏi r :(( sáng nay gaia goi mình lên. e i chết r. buồn quá. đem chôn e i ma k cầm dc nước mắt :((

ĐÚng nó rồi đấy bạn ah. Con chủ nó bảo ở gần lăng bác.
Ở HN có hội nào như hội yêu động vật trong nam ko nhỉ
đúng là con mic r. nhưng chủ ng ta vẫn nuôi mà. có bỏ n đâu, chắc cho n đi đái n chạy lung tung . ở ngay cạnh nhà mình. ng ta nuôi e này cũng lâu lắm r i'.phai 6 7 năm r

di_xe_may

Người đã cứu con chó này thật là một người tuyệt vời. Xin cho sdt để làm quen giao lưu ^^

jellyflow

Member
đúng là con mic r. nhưng chủ ng ta vẫn nuôi mà. có bỏ n đâu, chắc cho n đi đái n chạy lung tung . ở ngay cạnh nhà mình. ng ta nuôi e này cũng lâu lắm r i'.phai 6 7 năm r
Bạn cho hỏi nhà số bn , ngõ bn ngọc hà. Cảm phiền bạn có thể theo dõi nó giùm mình 2 tuần đc ko. Mình bị cắn là 8/8. Đến khoảng 20/8 bạn xem nó sống bt ko . THanks bạn

Bạn cho hỏi nhà số bn , ngõ bn ngọc hà. Cảm phiền bạn có thể theo dõi nó giùm mình 2 tuần đc ko. Mình bị cắn là 8/8. Đến khoảng 20/8 bạn xem nó sống bt ko . THanks bạn
e sẽ để í giúp a ah. e ở ngo 108 ngọc hà nhe'. nhà kia la nhà so9 ngách 31 a ah.