• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà Nhà người người MŨi dần sang mầu đỏ rồi..

Khánh Nhữ

Active Member
Mọi thông tin chi tiết xin vui lòng chờ tới kỳ offline hôm Chủ Nhật tới, chào thân ái và quyết thắng ..!​

Nửa kín nửa mở nó mới hồi hộp....!​

golden-sr

Member
Đỏ hay đen, cao hay thấp là sở thích mỗi người. Chạy theo phong trào có mà chạy suốt đời ông bạn ơi :) Mềnh là mềnh chỉ thích cao to đen hôi, trâu bò lợn gà :))

Mỗi size - line đều có vẻ đẹp riêng của chúng, tôn trọng sở thích và lối chơi của mỗi người là tiêu chí của CLB, lưu ý : mọi hành động - lời lẽ mang tính chất đả kích - rủa xả trong Box này sẽ bị xóa ngay lập tức. Hi vọng các thành viên và khách tham quan chấp hành nghiêm túc, chào thân ái và quyết thắng .......!

Đỏ hay đen, cao hay thấp là sở thích mỗi người. Chạy theo phong trào có mà chạy suốt đời ông bạn ơi :) Mềnh là mềnh chỉ thích cao to đen hôi, trâu bò lợn gà :))
Búng bả đốt nhà bh.:))..tôi là tôi biết bạn thích cao to đen hôi rồi cường ơi..heheee

Ko con này của bạn a, chủ nhật a mang ra chơi...!
Con đực nhà e..khoảng hơn 2 tuần này nó cứ ỉa là lại ăn cứt mình a ạ..Dậy xuốt mà o ăn thua,có e ở đấy là nó o dám ngó nghiêng j cả..nhưng xểnh ra là chén cứt nhiệt tình.:(..mà ăn cứt là rất hay bị đi ỉa..e có tìm hiểu thì thấy bảo thiếu canxi thì hay bị thế...Mà từ hồi nuôi e cho ăn cổ gà vs bò..e nghĩ cũng o đến nỗi thiếu lắm..A có kinh nghiệm thì xem giúp e nó lsao hay cần mua thêm thuốc canxi j uống o a.???

Mr.Jimmy

Member
Con đực nhà e..khoảng hơn 2 tuần này nó cứ ỉa là lại ăn cứt mình a ạ..Dậy xuốt mà o ăn thua,có e ở đấy là nó o dám ngó nghiêng j cả..nhưng xểnh ra là chén cứt nhiệt tình.:(..mà ăn cứt là rất hay bị đi ỉa..e có tìm hiểu thì thấy bảo thiếu canxi thì hay bị thế...Mà từ hồi nuôi e cho ăn cổ gà vs bò..e nghĩ cũng o đến nỗi thiếu lắm..A có kinh nghiệm thì xem giúp e nó lsao hay cần mua thêm thuốc canxi j uống o a.???
Nó tốt với a thế còn gì , đỡ phải dọn cứt :D
E đùa thôi , a mua thêm cho nó viên canxi dầu cá nhé rất tốt đấy vì con nhà e dùng từ bé rồi ;)

Khánh Nhữ

Active Member
Nó bị thiếu chất đấy em ạ, e ra hàng thuốc người mua chó nó lọ vitamin tổng hợp, nếu thả ra đường mà nó ăn đất thì kệ nó - những thứ quá bẩn, tẩy giun mỗi tháng 1 lần cho chó nhỏ dưới 6 tháng tuổi = thuốc Exotral nhé, chúc cún của em ko ăn Shit nữa...!

golden-sr

Member
Nó bị thiếu chất đấy em ạ, e ra hàng thuốc người mua chó nó lọ vitamin tổng hợp, nếu thả ra đường mà nó ăn đất thì kệ nó - những thứ quá bẩn, tẩy giun mỗi tháng 1 lần cho chó nhỏ dưới 6 tháng tuổi = thuốc Exotral nhé, chúc cún của em ko ăn Shit nữa...!
Em bảo nó rồi... Thử cho ăn bả.. nó ỉa ra ăn shit có bả - nó lăn quay thế là lần sau ko dám ăn shit nữa :-o <:p ;;)

Nó tốt với a thế còn gì , đỡ phải dọn cứt :D
E đùa thôi , a mua thêm cho nó viên canxi dầu cá nhé rất tốt đấy vì con nhà e dùng từ bé rồi ;)
A đang muốn được dọn chó nó đây...:x:x..Dầu cá ah e..THank e nhé..:-*