• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà Nào Có Mèo đẻ Giúp 6 Nhóc Con Với.gấp...

phenmaleat

Active Member
hiện tại tớ đang ở cùng 6 nhóc mèo con được 2 tuần tuổi,2,3 ngày nay mèo mẹ bỏ đi đâu mất không thấy về.Tớ sợ bị câu trộm rồi cũng lên,khổ thân các bé đang khát sữa.6 đứa chưa mở mắt.BẠN NÀO ĐANG CÓ MÈO NUÔI CON NHỎ LÀM ƠN GIÚP TỚ,cho tớ gửi 6 đứa qua bên các bạn thời gian cho chúng cứng cáp.Cảm ơn các bạn rất nhiều. Tớ ở mễ trì hạ sđt của tớ 0122.693.56.96

whitexsnow

Active Member
Sao nuôi mèo mà không chịu canh nó kĩ vậy bạn. Mèo con còn chưa mở mắt mà không có sữa mẹ thì nó yếu lắm .:worried:

jimmy.94

Member
mèo nhà tớ mới đẻ đc 1 tuần,tớ ở hp.nếu được thì tớ có thể giúp

papo78

Member
khổ thân mấy đứa quá,mèo nhà em ở quê giờ mới đang có bầu thôi,chị cho uống tạm sữa bằng ống tiêm của trẻ con vậy.Chúc các bé mau tìm được mẹ nuôi nha!

phenmaleat

Active Member
rất cám ơn mọi người đã quan tâm.lũ nhóc nhà em đã về vời mẹ mới rồi,đã mở mắt rồi ạ.may nhờ có sữa mẹ tốt đó

zZĩnz

Member
rất cám ơn mọi người đã quan tâm.lũ nhóc nhà em đã về vời mẹ mới rồi,đã mở mắt rồi ạ.may nhờ có sữa mẹ tốt đó
lần này nó về thì xích cổ nó lại không cho chạy lăng quăng nữa:D:D
không thì nhỡ ra nó đi típ rồi lại bị người ta câu mất lại khổ mấy bé ra :D
( tự nhiên thấy mình thật zã man):smug: