• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà mới cho cục cưng Nobita

zorba_meow

Active Member
không có gì đâu e xin lỗi là oke rồi a vui rồi :) , vi anh bức xúc và ức lắm vi e không biết mà cứ khẳng định mọi chiện e nói là đúng và điều đó thi anh không có nên a mơi phản ưng dữ như vậy , ban đầu a đã giải thích và e 1 mặt bảo a là lợi dụng long tốt đặt không đúng chỗ ....... giờ thi nãy a đã giải thích hết rồi không như e nghĩ :) , thôi bỏ qua đi cũng giải quyết xong hết rồi , giờ thi gánh nặng a trút bõ được hết rồi , nãy qua a bực mình co lẽ hơi hung hăn nhưng a không kiềm chế được có gì e thông cãm nhé , nghe lỗ tai này thì qua lỗ tai kia ra ngoài nhé :">:">:">:">
Em hiểu anh bức xúc vì đã bị người khác nhận xét sai về mình, nên anh tức giận cũng là lẽ đương nhiên thôi ạ! Em cũng vui là mọi chuyện đã ổn thỏa cả ^^ Em nghe chị Trang nói hai người đã nói chuyện vui vẻ lại, như vậy là quá tốt rồi! Mọi người lại làm bạn với nhau nhé >:D<

vo hoang

Member
Em hiểu anh bức xúc vì đã bị người khác nhận xét sai về mình, nên anh tức giận cũng là lẽ đương nhiên thôi ạ! Em cũng vui là mọi chuyện đã ổn thỏa cả ^^ Em nghe chị Trang nói hai người đã nói chuyện vui vẻ lại, như vậy là quá tốt rồi! Mọi người lại làm bạn với nhau nhé >:D<
hỳ chiện này không bàn nữa :) ..... lúc e về tự dưng lại noi chiện với nhau vui vẽ lại haiz thiệt , a định la chia tay sớm bớt đau khỗ kaka :D:D:D:D:D

vo hoang

Member
hôm nay trời mưa mát nên làm vài bô cho 2 đứa nhóc siêu của siêu quậy , loay hoay mãi mơi chụp được vài tấm cùi bắp đúng là mình không có tay nghề chộp hình:) , chụp cả buổi 2 đứa nó loi nhoi loi nhoi như con dòi , mọi người xem hình thư giãn chung vui với gia đình Nobita nhé hề hề ~.~

Cherry nhìn gì chăm trú vậy con :))

con đang xem a Híp ảnh làm gì mà loay hoay mãi ^_^

à giờ thì biết rồi hế hế a Híp đang trút bầu tâm sự :D

hình như có ai đang nhìn lén minh hay sao , khó chịu quá không tập trung được =))

hoiz vậy cũng xong :( , con bé Cherry này nó nhìn mình :(( , lần sau phải ngó nghiêng ngó dọc xem nó đang làm gì rồi minh giải quyết sau chứ như này thì xí hổ chết mất , đúng là cái con ranh :">:">:">:"> .... quay mặt chỗ khác thôi ngượng quớ hụ hụ :-??

Niiham

Member
Haha, nhìn mặt Hip tâm trạng quá đi, chỉ tội con bé Cherry mới ngần ấy tuổi đầu mà cứ phải chứng kiến cái cảnh " xếch-xì"

vo hoang

Member
Haha, nhìn mặt Hip tâm trạng quá đi, chỉ tội con bé Cherry mới ngần ấy tuổi đầu mà cứ phải chứng kiến cái cảnh " xếch-xì"
cái này là chiện binh thường ở huyện mà kaka ..... no đầu đọc con nhóc riết , đè đầu cưỡi cổ làm chiện người lớn miết =))=))=))=)) , biến thái lắm ;;);;)

vo hoang

Member
hôm nay trời mưa rãnh nên up vài hình của nhóc Nobita lâu rồi ko up hình cu cậu :) , tận , nui cũng lâu rồi mà mỗi khi thấy mấy chộp hình là no quay chỗ khác =)) , mà nay chụp nằm yên tạo dáng nhìn thẳng vao máy chụp thấy rõ 2 con mắt to tròn xoe :X , hôm nay lạ thiệt hèn chi mưa luôn =)) ... Nobita giờ là papa 2 bầy con rồi , về độ men và độ đẹp trai thì còn chuẩn như trai tơ khà khà ...

[/url][/IMG]

[/url][/IMG]

[/url][/IMG]

[/url][/IMG]

[/url][/IMG]

[/url][/IMG]

[/url][/IMG]

vo hoang

Member
19/5 vừa rồi Mimi vợ bé của Nopbita hạ sinh 4 bé :) niềm vui chưa được bao lâu thằng

nhóc út không ti mẹ mình phải bơm sữa liên tục :( qua ngày thứ 4 thì bé bị tiêu chảy và

chết mặc dù mình đã cố gắng hết sức bơm sữa liên tục mà cũng không thể nào cứu

nhóc được :(( . Hiện giờ thì còn 3 cô công chúa rất là xinh múp míp hehe , nên đăng vào gia đình

Nobita cho nó xôm tụ lâu giờ mới có tiếng nheo nhéo của mèo con đúng là thích thật

mặc dù khá là cực :)

Đọc tn thấy múp míp nhưng không nghĩ chúng nó dễ thương đến vậy... Khóa cửa cẩn thận nha, koi chừng tui qua bắt cóc ^^=))=))=))
À, like mạnh bé khoang màu nhạt hơn( nhưng 2 đứa kia chỉ like kém hơn chút xíu) ;))

vo hoang

Member
mấy nhóc xinhq áu anh ơi nhìn kết quá đưa em 1 đứa nuôi đi anh :x
Tiến ơi e tham lam quá :)) , mỗi ngày tụi nó mỗi lớn nhìn đang ghét không chịu được bắt nó ra chơi xíu mà nó la chí chóe khiếp ;)) ....... mà nói nghe nè Tiến a là anh thích con tam thể nhà e quá khi nào chán chơi , đá qua a nha =]]

vo hoang

Member
Đọc tn thấy múp míp nhưng không nghĩ chúng nó dễ thương đến vậy... Khóa cửa cẩn thận nha, koi chừng tui qua bắt cóc ^^=))=))=))
À, like mạnh bé khoang màu nhạt hơn( nhưng 2 đứa kia chỉ like kém hơn chút xíu) ;))
hehe yên tâm đi Huy nhà có 1 con chó to rất hiền , vào nhà chơi thi được lấy gì trong nhà ra là hơi mệt với nó =)) mà cắn là cắn từ trên hông lên cổ ko à =)) , lẹ thiệt mới ngày nao thấy chút béo mà giờ mỗi ngày mổi dài ra lông lá cũng thế :x , mong sao cho mấy con còn lại mau lớn rồi lam mấy bầy 34 nữa hé hé

duy.anh

Member
bé màu đen mắt xanh trông yêu quá :(((( trông màu mắt rõ là yêu ý. Mong các bé mau lớn để còn được xem ảnh nữa nhé:x

Niiham

Member
Hehe, ba Hải mê đỡ đẻ rồi. Ko chừng mai mốt ghiền là chăm mệt xỉu đó

TooDesign

Member
đúng là nhà có mèo con thì rộn ràng quá...hic hic mình cũng mong lắm nhưng vẫn chưa đến lượt. Mau ăn chóng lớn nhé... Nhìn vô là biết dòng dõi nhà Heo, màu đen làm chủ đạo....:x:x:x

doanh_doanh

Member
đúng là nhà có mèo con thì rộn ràng quá...hic hic mình cũng mong lắm nhưng vẫn chưa đến lượt. Mau ăn chóng lớn nhé... Nhìn vô là biết dòng dõi nhà heo, màu đen làm chủ đạo....:x:x:x
con nobita đó pa :-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

alexsan123

Sửa chữa tại nhà ở Hồ CHí Minh nhý:
Gọi cho chúng tôi : 0939 644 588 Nguyễn Văn San
Công Ty TNHH Quảng Cáo Tầm Nhìn Việt
Địa chỉ : 371 Nguyễn Kiệm, F3, Gò Vấp
Bạn hãy Lýu Số Ðiện Thoại Ðể Liên Lạc

Sửa bếp ga
Sửa bếp gas âm.
Sửa bếp ga
Sửa chữa bếp ga
Sửa chữa bếp gas.
Hý hỏng bếp gas
sua bep ga
sua bep gas
sửa hút mùi elica
[url='http://www.dienanh.net/forums/showthread.php/712766-Sua-May-Hut-Bui-HCM-Lien-He-0939-644-588']Sửa máy hút bụi

Typhoon[/url]

Sửa máy hút bụi
Tennant
Sửa máy hút bụi
Panasonic
Sửa máy hút bụi
Bosch
Sửa máy hút bụi
Electrolux
Sửa máy hút bụi
Hitachi
Sửa máy hút bụi
Hiclean
Sửa chữa cửa cuốn Đài Loan
- Sửa cửa cuốn Đức.
- Sửa cửa cuốn Ý...
- Nhận làm mới, sửa chữa cửa cuốn, cửa kính, cửa săt,...
Sửa vách nhôm, kiếng.
Sửa cửa sắt, cửa nhôm, lan can, cầu thang.
làm mới vách nhôm, kiếng.
làm mới cửa sắt, cửa nhôm, lan can, cầu thang.
Sửa bản lề sàn.
Sửa lan can.
Sửa cầu thang.
Sửa chữa hệ thống điệnnhà ở.
Sửa chữa hệ thống điện công ty.
Lắp đặt [url='http://forum.amtech.com.vn/vi-sao-nhu-nao/213033-sua-chua-he-thong-dien-ho-chi-minh-0939-644-588-a.html']hệ thống điện
. mới.
Lắp đặt hệ thống điện. trường học.
Sửa đường điện âm.
Sửa đường điện nổi[/url]

vo hoang

Member
bé màu đen mắt xanh trông yêu quá :(((( trông màu mắt rõ là yêu ý. Mong các bé mau lớn để còn được xem ảnh nữa nhé:x
nó lớn cỡ 2 hay 3 tháng màu mắt sẽ chyển sang màu vàng bạn à , tks bạn , mỗi ngày 3 đứa nó mỗi lớn hôm nay bò lỗm ngỗm kiếm mẹ đòi bú la chí chóe hehe đáng iu thặc :) , chìu minh rãnh mình up hình chúng nó nằm banh càng ra ngũ dễ kưng lắm keke :x

vo hoang

Member
đúng là nhà có mèo con thì rộn ràng quá...hic hic mình cũng mong lắm nhưng vẫn chưa đến lượt. Mau ăn chóng lớn nhé... Nhìn vô là biết dòng dõi nhà Heo, màu đen làm chủ đạo....:x:x:x
hehe mong lần sau có màu khác , đợt này có 1 em vằn xám mà rất tiếc ko sống nỗi , đợi đi sắp tới Kapi nhà Tử nó đẻ rồi , a Thuận kiu hEo già mần no rồi mà đợi 1th rưỡi nữa đi con cháu đầy nhà =)) , chăm đã luôn :)

Chụp đứa khoang nhạt nhiều vào nhé, không thì lại thèm thèm thèm thiếu thiếu qua bắt mặc kệ con chó canh nhà luôn... Liều ăn nhiều mà ^^
Nhắc xám vằn, Huy cũng mê nó lắm, hồi đầu đseo Bầu Bí vì mê cái khoảng xám vằn của Bố Lai Lai chúng nó đấy